[HKGH] HKGH ver 11.0 tiếng Việt siêu ngon + đồ đạc đầy đủ - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11
Kết quả 101 đến 104 của 104
    Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Ðề: HKGH ver 11.0 tiếng Việt siêu ngon + đồ đạc đầy đủ

Thank 2 bác. Config thì không cần bàn đâu. Mà ý là chưa thấy hướng dẩn chạy sever như nào nên không biết chạy sao ấy nên hỏi thôi. Phiền mấy bác quá
    Khách viếng thăm hãy cùng ztviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi ztviet [Only registered and activated users can see links. ]
    Thank 2 bác. Config thì không cần bàn đâu. Mà ý là chưa thấy hướng dẩn chạy sever như nào nên không biết chạy sao ấy nên hỏi thôi. Phiền mấy bác quá
    Bạn có thể cho mình xin cái link võ lâm offline mà chạy ổn định tí xíu ko...ép đồ tím hút hít với chạy ngon ngon tí cũng dc..thanks bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng takeda12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Trích dẫn Gửi bởi takeda12 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn có thể cho mình xin cái link võ lâm offline mà chạy ổn định tí xíu ko...ép đồ tím hút hít với chạy ngon ngon tí cũng dc..thanks bạn
    Qua box jx kiếm cái nào ngon ăn cắp về hêhe. Có thắc mắc gì inbox tui
    Khách viếng thăm hãy cùng ztviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi takeda12 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái v12 thì bạn tải SQL server 2k8 về cài rùi restore database...chỉnh lại ngày 9/8 để chạy cái GS...
    Cái server 7.0 thì bạn cài VMwave 10 về cái rùi chạy cái server...chỉnh lại card mạng của vmwave sao cho máy thật ping dc với máy ảo....chạy win xong thì vào SQL managerment để kiểm tra database...chạy GS...giải nén Client để vào game chơi

Điều quan trọng là trước khi hỏi điều gì bạn chịu khó rãnh ngồi đọc bài trong topic để tìm hiểu thêm...lỡ mất công tải về mà chạy ko dc hay server lỗi mất công mình thêm...

bạn cho mình xin link ver 12 kèm hướng dẫn sử dụng lun y, sài SQL 2005 đc k bạn.. Mình là newbie nên chưa rành cái này lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng rusenno xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 11 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Bác nào có bản Jx Win ngon tặng em hậu tạ nhé
    Bởi TS2GVN trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 16-07-15, 10:52 AM
  2. [Gunny] có ai có Drop_item với Drop_Condition ngon ngon không share với !
    Bởi devgame1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 29-08-14, 03:01 PM
  3. [Gunny] Có bản nào có thuyền rồng với mấy cái event ngon ngon không nhể
    Bởi devgame1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 02-08-14, 08:05 PM
  4. [JX] Cần xin 1 sever jx BFF kết hợp với auto in game ngon ngon để mỉnh làm off chơi
    Bởi pakchjmku2013 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-04-13, 04:44 PM
  5. [KT] AE ai có sever Kiếm Thế nào ngon ngon share mình với
    Bởi cuongcanh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 16-03-12, 01:33 AM