Upload lại các File để cài PTV Offline! - Trang 27
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 27 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 17 25 26 27 28 CuốiCuối
Kết quả 261 đến 270 của 274
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Upload lại các File để cài PTV Offline!

tình hình là thế này : mình đăng nhập admin cấp 3 thành công và cũng đã drop item = /@get " " thành công, e dit item cũng thành công.Tuy nhien có một vài item mình cho drop ( vd như /@get "Frenzy Armor" và hầu hết các Item lv 105 &110 ) nó drop ra cây cờ màu đỏ, tên thì vẫn đúng tên Item mà nó là cây cờ chứ k phải item,nhặt đc nhưng k có trong thùng đồ,còn nữa mình đã chạy sever KPT rồi mà sao k vào map 105 đc ET 1 va ET2 đó,nhấp vào ông đứng bên tòa tháp ông nói đang chế tạo cái gì đó trong tương lai ,,,,, ai giúp mình với mình tìm hiểu hết sức mới lên cầu cứu nè hihi
    Khách viếng thăm hãy cùng songvinghia85 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi trungtheboy [Only registered and activated users can see links. ]
    image item của bạn bị thiếu nên bị no image, còn không kill được quái vạt là do bạn để damage vủa bạn quá cao.
    mình chưa adit dame nhân vật trên 1,2k mà,anh trung xem bài viết của em giúp em nhé ,cố gằn hết sức oy đó mới lên hỏi đó
    Khách viếng thăm hãy cùng songvinghia85 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Vụ lệnh /@get thì mình pó tay vì không dùng bao giờ, mình chỉ cho thẳng item vào character thôi. Còn vụ ET1 và ET2 bạn xem lại client, xem update bản 1870 chưa, update rồi mà không được thì dùng core xanh trong shop hoặc dùng lệnh để bay vào.
    Khách viếng thăm hãy cùng trungtheboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi trungtheboy [Only registered and activated users can see links. ]
    Vụ lệnh /@get thì mình pó tay vì không dùng bao giờ, mình chỉ cho thẳng item vào character thôi. Còn vụ ET1 và ET2 bạn xem lại client, xem update bản 1870 chưa, update rồi mà không được thì dùng core xanh trong shop hoặc dùng lệnh để bay vào.
    mình cũng k bít nữa cái clien thì mình down cái E-XPT ở trên ý,core xanh k bay đc ( từ hang rồng trở đi là k bay đc),hướng dẫn mình updat clan với,

Thành Viên
    Thanks
    7

Hix hix! Nếu bạn đã update 1870 và dùng cái XPT.exe -> game.exe thì tất cả các vùng đất đều dùng core xanh bay vào được ( cái này đảm bảo 100% luôn). Vụ clan thì vẫn là 1 dấu "?" chưa thể khắc phục được, có người làm được, có người lại không làm được => phải nghiên cứu thêm 1 thời gian nữa (bạn có thể hỏi 1 số người hiểu biết về SQLserver 2005 thì có thể được đó)
    Khách viếng thăm hãy cùng trungtheboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Naughty_boy9x's Avatar
    Thanks
    3

Cài đến cái Clan 2.0 mà vẫn bị lỗi, fix mọi cách nhưng giờ thành random lỗi rùi (2), (36), (9),... nản
    Khách viếng thăm hãy cùng Naughty_boy9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi songvinghia85 [Only registered and activated users can see links. ]
    tình hình là thế này : mình đăng nhập admin cấp 3 thành công và cũng đã drop item = /@get " " thành công, e dit item cũng thành công.Tuy nhien có một vài item mình cho drop ( vd như /@get "Frenzy Armor" và hầu hết các Item lv 105 &110 ) nó drop ra cây cờ màu đỏ, tên thì vẫn đúng tên Item mà nó là cây cờ chứ k phải item,nhặt đc nhưng k có trong thùng đồ,còn nữa mình đã chạy sever KPT rồi mà sao k vào map 105 đc ET 1 va ET2 đó,nhấp vào ông đứng bên tòa tháp ông nói đang chế tạo cái gì đó trong tương lai ,,,,, ai giúp mình với mình tìm hiểu hết sức mới lên cầu cứu nè hihi
    về item thì do lỗi image là chắc chắn rồi bạn load bản iamge của naght hoặc của trung rồi giải nén ra ốp vô cái bản clien của bạn là được nếu không bạn có thể đọc mấy bài hướng dẫn cách edit hình ảnh item để sửa lỗi iamge còn về vao ET1 ET2 thì bạn lấy cái update sever mới của 2 bản kia vào sever rồi chạy bằng file đó là vô được mà tất cả dựa trên mấy bài viết của 2 pác naght và trung rất cám ơn nhìu
    Khách viếng thăm hãy cùng consoicodoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ai cho em xin bản mã Item với ko biết mã add ko đc. TKS các bác. Àh làm sao để tang dame vậy.
    Lần sửa cuối bởi hoangtucoc, ngày 06-06-10 lúc 10:42 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangtucoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hoangtucoc [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai cho em xin bản mã Item với ko biết mã add ko đc. TKS các bác. Àh làm sao để tang dame vậy.
    Bạn mở itemeditor ra là thấy mã item ah` (ví dụ: DA101,...).
    Hoặc vào miniserver\Gameserver\dropitem có mấy file text đó, tên mỗi file là mỗi cái mã.
    tăng dame thì sử dụng itemeditor chỉnh.
    Khách viếng thăm hãy cùng hungcuongtv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hungcuongtv [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn mở itemeditor ra là thấy mã item ah` (ví dụ: DA101,...).
    Hoặc vào miniserver\Gameserver\dropitem có mấy file text đó, tên mỗi file là mỗi cái mã.
    tăng dame thì sử dụng itemeditor chỉnh.
    TKS bạn. cho mình hỏi thêm chút nha. Làm sao để thêm Babell,KZV và VLT.Làm sao để có VLT và morfring vậy.Còn cách thêm monters thì cái hình đầu bị die rồi ai up dùm mình với.
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangtucoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 27 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 17 25 26 27 28 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cho hỏi về upload file ở share.hi5.vn
    Bởi huuthao trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-05-11, 11:19 PM
  2. Upload lại các link download Rose offline!
    Bởi 031599450 trong diễn đàn Rose Online
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 03-08-09, 08:33 PM
  3. nhờ Mạnh Tùng upload lại link của sever 3.52 !!
    Bởi jonysang trong diễn đàn Release
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 21-03-08, 11:54 AM