Upload lại các File để cài PTV Offline! - Trang 18
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 18 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 16 17 18 19 20 ... CuốiCuối
Kết quả 171 đến 180 của 274
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Upload lại các File để cài PTV Offline!

Các bác hướng dẫn em đánh lệnh làm Admin 3 được hôk. Hix em đánh /;XPT Hello3 nó toàn báo là XPT is now offline, or can not be found thôi. Chứ chả hiện Admin 3 activated đâu.
    Khách viếng thăm hãy cùng georgevu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi georgevu [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bác hướng dẫn em đánh lệnh làm Admin 3 được hôk. Hix em đánh /;XPT Hello3 nó toàn báo là XPT is now offline, or can not be found thôi. Chứ chả hiện Admin 3 activated đâu.
    Client PTV thì hình như không dùng được lệnh Admin đâu nhé. Bạn dùng qua XPT đi sẽ làm được ngay khi vào game thôi.
    Một số hình ảnh về Item và Map Endless tower tầng 1 và 2, quái ở đây thì lever dưới 110 rồi nhưng khá mạnh so với lost Temple , máy yếu quá đánh 10 phút là văng mạng >.<

[Only registered and activated users can see links. ]

Và kết quả Age +16, màu khá cool

Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhoanglan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi georgevu [Only registered and activated users can see links. ]
    Thx các bạn nhiều. Hix nhưng mà tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa. Mình cài được client (XPT 1870) rồi, và login vào tốt, tạo nhân vật 120 được. Nhưng mà vào hôk thấy NPC, không thấy QV, vứt gold ra mất luôn. Hu hu. Mình cài folders Char và Field vào XPT sever rồi nhưng vẫn hôk được. hu hu giúp mình với.
    @waizwaiz: alo bạn làm được PTV à (10565 à). Bạn có remove Xtrap hôk. mình không remove Xtrap được vì remove là lỗi luôn. Nhưng không remove cũng vào được nhưng mà lại bị báo lỗi file Exe. Bạn giúp mình với. Và cho mình các lệnh item, admin3,v.v.. với nhé. Thx nhiều.
    Lỗi trên mình hem bít. Vì chưa gặp!
    Còn cái lỗi cài PTV 10565 thì làm như sau:
    Vào XPTServer chép cái file Handes.dll rồi paste nó vào PTV Client, xong xóa folder XTrap trong PTV client đi! rồi chạy file XPT10544.exe trong client PTV là được!

@nguyenhoanglan: Nhìn map endless tower của bạn thấy thích quá! Hôm qua mình mò cả ngày theo hướng dẫn của Naughtyboy mà vẫn không vào được!
    Còn nhiệm vụ thay đổi số changejob gì đó trong control user thì....hem cóa cơ hội thử rùi! Tại vừa xóa hết mọi thứ về XPT Offline sáng nay! Thức trắng 3 ngày nay để vọc rùi! Bi giờ, hem mún vọc nữa!
    Khách viếng thăm hãy cùng waizwaiz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi waizwaiz [Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi trên mình hem bít. Vì chưa gặp!
    Còn cái lỗi cài PTV 10565 thì làm như sau:
    Vào XPTServer chép cái file Handes.dll rồi paste nó vào PTV Client, xong xóa folder XTrap trong PTV client đi! rồi chạy file XPT10544.exe trong client PTV là được!

@nguyenhoanglan: Nhìn map endless tower của bạn thấy thích quá! Hôm qua mình mò cả ngày theo hướng dẫn của Naughtyboy mà vẫn không vào được!
    Còn nhiệm vụ thay đổi số changejob gì đó trong control user thì....hem cóa cơ hội thử rùi! Tại vừa xóa hết mọi thứ về XPT Offline sáng nay! Thức trắng 3 ngày nay để vọc rùi! Bi giờ, hem mún vọc nữa!
    Mình vẫn làm theo cách của Naughtyboy, chỉ có copy item thì chú ý copy cho đúng thư mục, nhưng vẫn bị cái mytic ring +3 là không xuất hiện.
    Chuẩn bị tối nay sẽ thử age +17 và age +18 trong server Endless tower, server XPT age được tới +16, +17 hỏng.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhoanglan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Hôm qua mình làm thế này, giải nén "Endless_tower V.2.0", xong copy toàn bộ vào folder XPTServer, rùi chạy file sever Endless_ tower. Vì đang sài bản XPT1870 nên không update nữa. ---> Kết quả chẳng có gì khác cả, vào game, dùng union teleport thì nó liệt kê mấy vùng có thể đến (28 map) trong đó hình như 3 hay 4 map cuối là không vào được trong đó có Endless tower F1 và F2, híc! thử thêm một số cách nữa nhưng vẫn vậy!

Còn cái bạn nói "item" có phải đó là folder "open item" trong "gameserver" ko? nếu đúng là nó thì mình cũng chép đè từ endless tower vào đó lun rùi.

Mặc dù không chơi nữa nhưng vẫn mún bít làm sao để vào được Endless town, híc!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi waizwaiz [Only registered and activated users can see links. ]
    Hôm qua mình làm thế này, giải nén "Endless_tower V.2.0", xong copy toàn bộ vào folder XPTServer, rùi chạy file sever Endless_ tower. Vì đang sài bản XPT1870 nên không update nữa. ---> Kết quả chẳng có gì khác cả, vào game, dùng union teleport thì nó liệt kê mấy vùng có thể đến (28 map) trong đó hình như 3 hay 4 map cuối là không vào được trong đó có Endless tower F1 và F2, híc! thử thêm một số cách nữa nhưng vẫn vậy!

Còn cái bạn nói "item" có phải đó là folder "open item" trong "gameserver" ko? nếu đúng là nó thì mình cũng chép đè từ endless tower vào đó lun rùi.

Mặc dù không chơi nữa nhưng vẫn mún bít làm sao để vào được Endless town, híc!
    Vậy là đúng rồi bạn, mở từng thư mục ra có bao nhiêu file chép tương ứng vào các thư mục có tên giống vậy trong Server là ổn. Vào game, bạn qua vùng Lost Temple ngay tòa tháp ở giữa vào thôi hoặc dùng Teleport core, mà phải level 105 trở lên mới vào được nha.

Hic, ai có cách age thành công cho server Endless tower không? Đọc ở các trang khác chỉnh Aging bằng Hex Workshop và tool Ageratechange vẫn không thành công..

Thành Viên
    Thanks
    0

Tôi nhớ hình như tới 17 là max rồi,mà lên 17 thì củng tỷ lệ 100 % hay 99% gì ấy chứ đâu bị rớt.
    Khách viếng thăm hãy cùng Ofline xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mới cài lại XPT offline, chạy server endless towner và vô được hết map rùi.
    Kinh nghiệm train item age là dùng lệnh: /monster "Kelvezu" gọi con rồng 110 ra train là nhanh nhất! Chưa tới 30s là xong rùi. Server endless tower đã set age 0% Ok nhưng age +4 lên +5 cũng sịt nữa.

Thành Viên
    Thanks
    0

Kinh nghiệm train item age là dùng lệnh: /monster "Kelvezu" gọi con rồng 110 ra train là nhanh nhất
    /mymonster Kelvezu rồi đứng xem 2 con nó đập nhau...
    sever age nhanh mà chỉ cần wai' > 10lv hoặc dưới 10lv là ok cả, gọi kalvezu chỉ tổ lag máy,bự bà cố.
    Khách viếng thăm hãy cùng Ofline xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Đúng là lag lắm, máy mình yếu mỗi lần call ra là disconect ngay. Ngay khi đánh Fury có khi còn bị văng. Đây là kết quả age +18, màu tím. So với +16 thì +16 đẹp hơn nhiều.

Trang 18 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 16 17 18 19 20 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cho hỏi về upload file ở share.hi5.vn
    Bởi huuthao trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-05-11, 11:19 PM
  2. Upload lại các link download Rose offline!
    Bởi 031599450 trong diễn đàn Rose Online
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 03-08-09, 08:33 PM
  3. nhờ Mạnh Tùng upload lại link của sever 3.52 !!
    Bởi jonysang trong diễn đàn Release
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 21-03-08, 11:54 AM