[Development] Bổ sung WebShop 0.9 . - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bạn có muốn sử dụng web đôi 0.9 sắp tới bao gồm muweb và webshop

Người bình chọn
123. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Có...Tôi ủng hộ .

114 92.68%
  • Không ...Tôi không thấy nó có gì hay cả .

9 7.32%
Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 37
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Development] Bổ sung WebShop 0.9 .

sao em chỉ thấy co fille íntall.clock trong thư mục íntall chu ko có file install.php giúp em với....
    Khách viếng thăm hãy cùng soncanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên congacon's Avatar
    Thanks
    4

cái web này hay bị sao nhỉ ? mỗi lần nhập lọa xạ là nó lock luôn hay sao ấy ? mà tìm cái phần lock ip đó chỗ nào không thấy ? ai bị như tui không ? đăng nhập là nó cứa báo loading rồi chờ hoài không vào được ?
    Khách viếng thăm hãy cùng congacon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Vào = ip 127.0.0.1 là hết bị block .IP này chỉ có máy chru mới vào được ,đó là bảo mật .
    Khách viếng thăm hãy cùng bachcotsau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên congacon's Avatar
    Thanks
    4

Icon10 Ðề: [Development] Bổ sung WebShop 0.9 .

Trích dẫn Gửi bởi bachcotsau [Only registered and activated users can see links. ]
    Vào = ip 127.0.0.1 là hết bị block .IP này chỉ có máy chru mới vào được ,đó là bảo mật .
    bác bachcotsau hoặc bác nào cao thủ về php add thêm một dòng thần cho cái web shop này được không ? shop thấy hay ghê mà thiếu 1 dòng thần.
    Khách viếng thăm hãy cùng congacon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cho hỏi cách đổi pass đăng nhập admin nằm ở dòng nào vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhbuata xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi thanhbuata [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho hỏi cách đổi pass đăng nhập admin nằm ở dòng nào vậy
    Đăng nhập = nick lập acc Mu thì pass và các thông tin khác cũng sửa = web Mu hoặc phần mềm tạo tài khoản .
    Khách viếng thăm hãy cùng bachcotsau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Anh bachcotsau ơi cái web này cài như thế nào ! Em giải nén vào wwwroot chạy luôn không thấy đăng nhập được mà ở trên còn hiện :
    Notice: Undefined index: REQUEST_URI in c:\Inetpub\wwwroot\shop_mu\inc\sajax.php on line 30
    Anh giúp em với !
    Khách viếng thăm hãy cùng SCrystal xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

bạn chạy IIS sử dụng bản php chưa có đầy đủ hỗ trợ ,tôó nhất là cài aperv hoặc xamp .

Thành Viên
    Thanks
    0

sao kì vậy nè, nói là cài đặt giống 0.8 mà có thấy thế đâu? mình cho vào www/mu
    mình vào install thì thấy ghi là install.lock chứ có phải install.php đâu bạn
    mình gõ vào IE [Only registered and activated users can see links. ] thì nó hiện dòng
    "Order Deny,Allow Deny from all Allow from 127.0.0.1"
    vậy là sao đây??? (cái PHP thì mình cài rồi khỏi phải nói nữa)

ko biết bị lỗi gì nữa đây
    Khách viếng thăm hãy cùng leminhphuoc55 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi leminhphuoc55 [Only registered and activated users can see links. ]
    sao kì vậy nè, nói là cài đặt giống 0.8 mà có thấy thế đâu? mình cho vào www/mu
    mình vào install thì thấy ghi là install.lock chứ có phải install.php đâu bạn
    mình gõ vào IE [Only registered and activated users can see links. ] thì nó hiện dòng
    "Order Deny,Allow Deny from all Allow from 127.0.0.1"
    vậy là sao đây??? (cái PHP thì mình cài rồi khỏi phải nói nữa)

ko biết bị lỗi gì nữa đây
    Chỉ cần gõ [Only registered and activated users can see links. ] chứ không phải là [Only registered and activated users can see links. ]

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Vấn đề webshop.
    Bởi KjnStar trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 26-06-11, 03:52 PM
  2. [JXOFFLINE]Script Development
    Bởi datinh4ever trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-05-07, 09:26 PM