[KT] (Hỏi)Pro nào vào trả lời giúp em với
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon9 (Hỏi)Pro nào vào trả lời giúp em với

Tình hình là mình có làm theo 1top từ đầu đến cuối và đã cài thành công 1 sv off. nhưng vấn đề là đa số các thớt share sv đều chỉ có parth SV và sever. mình mang tải parth chép đè lên client VNG và chạy sever còn cái phần Navicat mình để nguyên ko động tới. khi mở sever thì báo là " sv bảo trì " vậy mình đã làm sai đoạn nào vậy . ai giúp với
    Khách viếng thăm hãy cùng bonb12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

✎﹏ Nà Ní Team ❖ ︻╦╤─ ҉ - na.ilusm89's Avatar
    Thanks
    99

Ðề: (Hỏi)Pro nào vào trả lời giúp em với

Trích dẫn Gửi bởi bonb12 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tình hình là mình có làm theo 1top từ đầu đến cuối và đã cài thành công 1 sv off. nhưng vấn đề là đa số các thớt share sv đều chỉ có parth SV và sever. mình mang tải parth chép đè lên client VNG và chạy sever còn cái phần Navicat mình để nguyên ko động tới. khi mở sever thì báo là " sv bảo trì " vậy mình đã làm sai đoạn nào vậy . ai giúp với
    Chạy đủ server rồi ko có hiện tượng gì thì sẻ có các nguyên nhân sau:
    1. Server chưa config đúng địa chỉ IP chạy Off( Localhost ) hay Onl ( IP Hoặc Tên Miền )
    2. Client chưa chuẩn ĐÚng theo IP Của Server Khai Báo
    3. Xem lại port ở Player với Port trên Client trùng không
    4. Nếu đã tạo được nhân vật rồi mà vào Game báo Bảo Trì thì xem lại GS đó đã mở Map đó chưa xem mở map ở đâu thì qua GC
    5. Nếu Vào Được Nhân Vật Tạo Thành Công Rồi mà đăng nhập bị văng GS thì xem lại Jxaccount hoặc account gì đó ( database đi kèm server ) đã có và đúng yêu cầu chưa
    6. Lỗi mất kết nối có thể do bị kẹt ở map nào đó hoặc item khai báo xong mà xóa đi chưa xóa ở client thì vẫn còn ID item đó trên nhân vật vào game sẻ báo mất kết nối
    ℵóα