Hướng dẫn cách leech link Pan Baidu sang các Cloud... cực nhanh và đơn giản
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên GameZone HeavenGames's Avatar
    Đang ở
    ™SmallCity
    Thanks
    238

Icon10 Hướng dẫn cách leech link Pan Baidu sang các Cloud... cực nhanh và đơn giản

Với công việc đem niềm vui cho mọi người kiểu "Fun4All" - Bởi vì t đang thất ngịp dài cổ.. ngày làm cửu vạn tối on 4rum
    . thoy không dài dòng nữa vào đề lun

Chỉ cần các bác vào trang [Only registered and activated users can see links. ] hay [Only registered and activated users can see links. ]
    đăng ký lấy các acc

việc còn lại vô cùng đơn giản, chỉ cần nhập tài khoản các kiểu con đà điểu là có thể hành sự

Với cách này tải file up, file vô cùng đơn giản và thuận tiện
    Đặc biệt làm theo cách này các link share là "Bất tử" không có cách nào "Hủy diệt"
    Khách viếng thăm hãy cùng HeavenGames xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 9 Users Say Thank You to HeavenGames For This Useful Post:

chip2016 (07-07-15), ckiuk (05-07-15), diguhey (05-07-15), Double.T (05-07-15), helangel (06-07-15), hikajaku07 (05-07-15), huntersun (07-07-15), nhockviet (05-07-15), yoobian (14-07-15)

Thành Viên helangel's Avatar
    Đang ở
    Vũng Tàu
    Thanks
    161

Icon10 Ðề: Hướng dẫn cách leech link Pan Baidu sang các Cloud... cực nhanh và đơn giản

Trích dẫn Gửi bởi HeavenGames [Only registered and activated users can see links. ]
    Với công việc đem niềm vui cho mọi người kiểu "Fun4All" - Bởi vì t đang thất ngịp dài cổ.. ngày làm cửu vạn tối on 4rum
    . thoy không dài dòng nữa vào đề lun

Chỉ cần các bác vào trang [Only registered and activated users can see links. ] hay [Only registered and activated users can see links. ]
    đăng ký lấy các acc

việc còn lại vô cùng đơn giản, chỉ cần nhập tài khoản các kiểu con đà điểu là có thể hành sự

Với cách này tải file up, file vô cùng đơn giản và thuận tiện
    Đặc biệt làm theo cách này các link share là "Bất tử" không có cách nào "Hủy diệt"
    cám ơn bác, con này unlimited ngon vãi ko biết khi nào nó chết thôi chứ ko giới hạn thì sướng! mà leech link pan baidu làm sao dc khi ko phải mình up hả bác?
    Khách viếng thăm hãy cùng helangel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    ™SmallCity
    Thanks
    238

Icon10 Ðề: Hướng dẫn cách leech link Pan Baidu sang các Cloud... cực nhanh và đơn giản

Trích dẫn Gửi bởi helangel [Only registered and activated users can see links. ]
    cám ơn bác, con này unlimited ngon vãi ko biết khi nào nó chết thôi chứ ko giới hạn thì sướng! mà leech link pan baidu làm sao dc khi ko phải mình up hả bác?
    Bạn lưu file vào tài khoản minh là được sau đó thì dùng multcloud mà chiến
    Chú ý : phải lưu vào thư mục 118lin .. có trong pan của bạn chứ ngoài cái đó ra mult cũng không có quyền truy cập mà leech

Thế đã lĩnh 2TB của pan baidu chưa tha hồ mà lưu
    Khách viếng thăm hãy cùng HeavenGames xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 2 Users Say Thank You to HeavenGames For This Useful Post:

chip2016 (07-07-15), helangel (06-07-15)

Đang ở
    Vũng Tàu
    Thanks
    161

Ðề: Hướng dẫn cách leech link Pan Baidu sang các Cloud... cực nhanh và đơn giản

Trích dẫn Gửi bởi HeavenGames [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn lưu file vào tài khoản minh là được sau đó thì dùng multcloud mà chiến
    Chú ý : phải lưu vào thư mục 118lin .. có trong pan của bạn chứ ngoài cái đó ra mult cũng không có quyền truy cập mà leech

Thế đã lĩnh 2TB của pan baidu chưa tha hồ mà lưu
    thì ra là thế, sáng giờ lưu về tào lao nên ko leech dc mà bác chỉ em lĩnh 2TB baidu với bác ơi

Ax thôi chết em rồi, xoa mất thư mục 118lin luôn rồi
    Lần sửa cuối bởi helangel, ngày 06-07-15 lúc 08:54 AM.

Đang ở
    ™SmallCity
    Thanks
    238

Trích dẫn Gửi bởi helangel [Only registered and activated users can see links. ]
    thì ra là thế, sáng giờ lưu về tào lao nên ko leech dc mà bác chỉ em lĩnh 2TB baidu với bác ơi

Ax thôi chết em rồi, xoa mất thư mục 118lin luôn rồi
    Theo cái link này
    [Only registered and activated users can see links. ]
    kiếm cái phone nào cài được cái app của nó , log cái tài khoản vào là 2TB đã thuộc về bạn

8. The Following 2 Users Say Thank You to HeavenGames For This Useful Post:

chip2016 (07-07-15), helangel (06-07-15)

Thành Viên chip2016's Avatar
    Thanks
    18

cái này pét rùi , chỉ cần đăng ký ở đó, có thể dùng 1 tài khoản đó đi lòng vòng với mấy cái web của nó đã tích hợp là oke , pác còn cái gì mới nữa ko già cả rùi, share cho bọn trẻ như tớ tận hưởng
    Khách viếng thăm hãy cùng chip2016 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Vũng Tàu
    Thanks
    161

Xóa cái thư mục 118lin gì đó rồi giờ sao bác ơi @@ làm em ko leech dc luôn

Các Chủ đề tương tự

1. nhờ leech link 115.com
    Bởi assmin trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 30-05-15, 08:34 PM
  2. [TLBB] cần người leech hộ link
    Bởi skythienlong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 07-02-15, 10:43 PM
  3. [Release] Kiếm Tông bản J3 cho những ai k down đc link pan.baidu
    Bởi tinhlabui trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 7