huhu mình cần giúp đỡ gấp !!!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon9 huhu mình cần giúp đỡ gấp !!!

hjx bay giờ là 7h15 rùi mình cần giúp đỡ gấp (đến 11h mình phải về rùi đợi đến ngày mai chắc mình chết mất hĩc tại đang ghiền ) 1: mình cần fix lại cái lỗi hình skill với nút bấm đồ đạc bị lệch (mình đang xài bản BHBC của VNG )2: mình cần link server chat 10x skill 10x ban nào có cho mình link với huhu (mình kiếm trong forum hoài nhưng hok có)3: à cho mình hỏi sao server mình chơi ở nhà map 90 phải dùng phù hoặc nhờ ông già bên Chính hoặc con nhỏ bên Tà thì mới vô được chứ còn đi từ map 60 qua thì ko được4: sao cái động 50 (vô thiên các, vạn thọ các) bên Chính Tà mình vô nó ghi "can't not load texture img....", còn mấy cái động khác như 60 , Minh hiệu động thì ko xuống tầng 2 hoặc 3 được hjx ai có thể giúp mình mấy cái này ko mình cần giúp gấp huhu (mình cần giúp gấp các bạn xem được thì giúp mình cho mình link dow với hjx)YH của mình là [Only registered and activated users can see links. ] mong mọi người giúp đỡ
    Khách viếng thăm hãy cùng tonwind113 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: huhu mình cần giúp đỡ gấp !!!

hjc hok có ai giúp mình được hết àh seo hok ai trả lời giùm mình với huhu
    Khách viếng thăm hãy cùng tonwind113 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

XOng rùi đây
    Đã mở thông cửa liên kết từ map 101 đến 5001 ( Bắc Hải Băng Cung)
    Map Bắc Hải Băng Cung dùng được ngay trong phiên bản PTTT (em vừa move được hum qua)
    Khi nào có thời gian sẽ up ảnh lên cho anh em xem

@Vista Team:
    Ai biết NPC tại BHBC cho mình xin
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mạnh Tùng ơi seo cái server 4.1 mình restore database ko được vậy hình như có nhiều người bị ko restore được vậy mà seo ko thấy ai nói gì cả [Only registered and activated users can see links. ]mình restore như sau : new database => rxjhaccount . ùi click phải chọn restore => from device => select device => add đường dẫn vô . tiếp theo qua tab option chọn force restore over existing database ..... nhưng ở cái bảng logical file name và move to phycial file name lại ko có đường dẫn đến file rxjhaccount_data.mdf & rxjh account_log.mdf ?!?!?! mình đã đính kèm hình rùi đó Mạnh Tùng xem thử dùm nha mình restore ko đúng chỗ nào ????

Thành Viên KELAMAT's Avatar
    Thanks
    0

đường dẫn của bạn là như thế nào , bạn phải chọn trực tiếp file thì nó mới nhận
    Bình Tĩnh Tự Tin Không Cay Cú -- Âm Thầm Chịu Đựng Trả Thù Sau

Alexandria
    Guest

Chụp hình bên table General để mình xem link của bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

thì mình extract cái server 4.1 zô ổ D:\server4.1 rùi ở tab General mình chọn From Device => Select Device => Add chọn đường dẫn đến D:\server4.1\DBbackup\rxjhaccount rùi chuyển wa tab option thì ko có đường dẫn gì hết nên SQL báo là ko Restore được .Mấy server khác hoặc mấy cái DB của mấy trò khác mình làm nhiều rùi nhưng mà đâu có bị như vầy hjx ....chán wá àh hok chơi được Skill 10x + map BHBC mình chỉ cần có thể chơi được skill 10x đồ quần áo 10x với map BHBC thui .KELAMAT hay Mạnh Tùng ơi có thể share cho mình cái DB hay cái rxjhgame có Skill 10x với map BHBC được hem ? cái DB skill 10x của ZENKITA share lên mình cũng ko Restore được ,bị lỗi giống cái DB của Mạnh Tùng đó hjx....bạn nào có DB 10x đồ đạc 10x với map BHBC mà chỉ cần Attach thui thì share cho mình với hjx......

Kevin D Reaper cá mập xám's Avatar
    Đang ở
    ♣ Deep Blue Sea ♣
    Thanks
    19

cái của Zen thì mình chưa thử attach nên ko biết, mình chỉ dùng mấy cái TBL của Zen thui, minh import vào database của 4.1 bình thường mà!
    A human action, once taken, can never be changed!

Kevin D Reaper cá mập xám's Avatar
    Đang ở
    ♣ Deep Blue Sea ♣
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi manhtung [Only registered and activated users can see links. ]
    XOng rùi đây
    Đã mở thông cửa liên kết từ map 101 đến 5001 ( Bắc Hải Băng Cung)
    Map Bắc Hải Băng Cung dùng được ngay trong phiên bản PTTT (em vừa move được hum qua)
    Khi nào có thời gian sẽ up ảnh lên cho anh em xem

@Vista Team:
    Ai biết NPC tại BHBC cho mình xin
    lại sắp có cái chơi rồi, hihi mt cố lên nhé, nhanh cho anh em test cái. Mà ai có time, pro 1 tí, vào V-I-T làm cùng đi, nhất là Việt hóa nữa ấy.
    Chắc phải cuối năm thì tui mới tham gia vào Team đc. Bây giờ chưa đủ trình
    A human action, once taken, can never be changed!

Thành Viên
    Thanks
    0

đậy là link bên tab General của mình nè nhờ Mạnh Tùng xem thử giùm với [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. HuHu Mong các Bác giúp em, Ping = request time out
    Bởi greenwich trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-06-11, 09:37 AM