MOD Tuấn 565 Giải thích Hộ thẻ phạt ngớ ngẫn này - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 28
    Thành Viên NhanVT's Avatar
    Thanks
    20

Ðề: MOD Tuấn 565 Giải thích Hộ thẻ phạt ngớ ngẫn này

Mod có lòng cũng nên up lại cho phải phép, nhớ lại hồi đầu máu lửa dev KT. Mở lại bài viết để cập nhật hình ảnh
    Khách viếng thăm hãy cùng NhanVT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết BladeKnight109's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    151

"Tui nghi ngờ khả năng của chủ thớt có giới hạn quá".
    Câu nói trên cũng bình thường. Ai có thể chỉ ra trong câu nói đó có ý nói xúc phạm đến người share cho mình xem thử????
    Bạn chủ thớt trong bài đó có ở đây không, lên tiếng thử xem.
    Bạn Mod Tuan565 làm hơi quá, nếu có thì chỉ đáng bị nhắc nhở và cảnh cáo, không đáng bị thẻ phạt.
    Mình không phải bênh bạn kia, mà mình chỉ thấy nó không hợp tình hợp lý.
    Skype: BladeKnight109 - [Only registered and activated users can see links. ]
    Telegram: @knight109 - [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên advd42's Avatar
    Thanks
    182

Trích dẫn Gửi bởi BladeKnight109 [Only registered and activated users can see links. ]
    "Tui nghi ngờ khả năng của chủ thớt có giới hạn quá".
    Câu nói trên cũng bình thường. Ai có thể chỉ ra trong câu nói đó có ý nói xúc phạm đến người share cho mình xem thử????
    Bạn chủ thớt trong bài đó có ở đây không, lên tiếng thử xem.
    Bạn Mod Tuan565 làm hơi quá, nếu có thì chỉ đáng bị nhắc nhở và cảnh cáo, không đáng bị thẻ phạt.
    Mình không phải bênh bạn kia, mà mình chỉ thấy nó không hợp tình hợp lý.
    Tôi hỏi luôn bạn share cho người khác một cái gì đó rồi người ta xin thêm cái này cái nọ do bạn bận công việc chưa kịp share người ta nói bạn như Chip nói bạn có chấp nhận đc ko?
    Nói thật là bạn có quyền tự do phát biểu nhưng bạn cũng nên hiểu thanh niên này cũng ko phải đậu vừa rang ...
    Khách viếng thăm hãy cùng advd42 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator Tuan565's Avatar
    Thanks
    302

Bạn nên xem kĩ mình nói . Nick này đã có thái độ đó từ trước đó khá lâu và sử dụng nhiều nick clone .
    Đã bị dính thẻ rất nhiều rồi nhưng không sửa nên mình nghĩ cảnh cáo là thừa
    Đương nhiên đặt trong hoàn cảnh 1 câu nói này thì đúng là phạt nặng nhưng phải xem thái độ của thành viên từ trc đó
    Có cảnh cáo có nhắc nhở nhưng vẫn cố tình ko sửa. Với có thẻ 5 ngày thôi có gì nặng đâu nhỉ . Cảnh cáo thế là bt
    Còn đây là cách mình dọn dẹp box webgame . Thành viên nào gây ức chế cho người khác hoặc có dấu hiệu lừa đảo sẽ bị theo dõi
    Khi dính lỗi cái sẽ gom cả vào phạt 1 lượt ) . 1 số thành viên lừa đảo của box webgame chắc vẫn còn bị thẻ nhỉ duongvandai, choihetminh chẳng hạn .........
    Lần sửa cuối bởi Tuan565, ngày 03-07-15 lúc 02:43 PM.
    QQ : 2464931921

5. The Following 3 Users Say Thank You to Tuan565 For This Useful Post:

khungboktvn (03-07-15), luandaik (09-07-15), nguoidacbiet (03-07-15)

Thành Viên Tâm Huyết BladeKnight109's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    151

Trích dẫn Gửi bởi advd42 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tôi hỏi luôn bạn share cho người khác một cái gì đó rồi người ta xin thêm cái này cái nọ do bạn bận công việc chưa kịp share người ta nói bạn như Chip nói bạn có chấp nhận đc ko?
    Nói thật là bạn có quyền tự do phát biểu nhưng bạn cũng nên hiểu thanh niên này cũng ko phải đậu vừa rang ...
    Trích dẫn Gửi bởi Tuan565 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nên xem kĩ mình nói . Nick này đã có thái độ đó từ trước đó khá lâu và sử dụng nhiều nick clone .
    Đã bị dính thẻ rất nhiều rồi nhưng không sửa nên mình nghĩ cảnh cáo là thừa
    Đương nhiên đặt trong hoàn cảnh 1 câu nói này thì đúng là phạt nặng nhưng phải xem thái độ của thành viên từ trc đó
    Có cảnh cáo có nhắc nhở nhưng vẫn cố tình ko sửa. Với có thẻ 5 ngày thôi có gì nặng đâu nhỉ . Cảnh cáo thế là bt
    Còn đây là cách mình dọn dẹp box webgame . Thành viên nào gây ức chế cho người khác hoặc có dấu hiệu lừa đảo sẽ bị theo dõi
    Khi dính lỗi cái sẽ gom cả vào phạt 1 lượt ) . 1 số thành viên lừa đảo của box webgame chắc vẫn còn bị thẻ nhỉ duongvandai, choihetminh chẳng hạn .........
    Mình không theo dõi box webgame lắm, nhưng nếu là lần đầu thì mình nghĩ là cảnh cáo là đủ. nhưng theo bạn nói thì thanh niên này đã nhiều lần thì bạn cứ mạnh tay vào.. Còn mình thì không quan trọng việc ai nói gì. Share hay không là quyền của mỗi người.
    Skype: BladeKnight109 - [Only registered and activated users can see links. ]
    Telegram: @knight109 - [Only registered and activated users can see links. ]

7. The Following 2 Users Say Thank You to BladeKnight109 For This Useful Post:

freepro921 (03-07-15), Tuan565 (03-07-15)

Thành Viên
    Đang ở
    Nhà
    Thanks
    393

Đây là giọng điệu khích bác chọc vào tự ái để người ta share cho mình. Tôi mà là mod khuek8b thì tôi band ngay từ đầu nước chứ chẳng để ai phải can thiệp hết.
    Khách viếng thăm hãy cùng Double.T xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên assmin's Avatar
    Thanks
    161

mới chat box 2-3 câu bị cho spam thôi thì kệ , đôi co chấp nhặt làm gì . lại còn lập box kêu gào chi nữa mất time close box đi mod .tốn tài nguyên diễn đàn quá .kiếm game mới về thôi china cute 3-4 game mới 1 ngày về ào ào
    Khách viếng thăm hãy cùng assmin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator khuek8b's Avatar
    Đang ở
    Giường băng cùng Tiểu Long Nữ
    Thanks
    157

đọc xong câu đó là ko muốn share luôn :v , nói chung là bn kia nói cũng hơi quá, cái gì mình nói làm dc là làm dc, share dc là share được. chỉ là mình bgio ko rỗi nữa, vào clbgame share rồi hỗ trợ nhiệt tình đâu có nuôi sống được mình. mình rỗi mình sẽ up và hướng dẫn cho mọi người những cái gì trong khả năng làm được Mod tuấn rất nhiệt tình đó, mình cũng thường xuyên vào blog bạn ấy tải lại game, vì những link ở clbgame này hay die lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng khuek8b xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến khuek8b vì bài viết này !

khungboktvn (03-07-15)

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Vụ này không thấy admin vào xem ra a ý bận cv riêng nhiều. Về phía mình thì thấy mod Tuấn có hơi nặng tay nhưng xét về phương diện khác nếu đúng là từ trước đó đã có thái độ, hành vi tương tự như này thì mình ko ý kiến gì.
    Nói chung ai cũng có một thời như mình ngày trước như 1 thằng trẻ trâu vậy đâu đâu cũng vào spam này nọ đủ thứ. Nói chung là nên sống thoáng ra một chút và mod thì họ cũng không được lợi gì ở đây đâu. Gần như kiểu làm việc quản lý box free ấy. Nhưng mình cũng chỉ có một câu thôi: "Khi đã được lên đến chức Mod thì đã hội tụ đủ điều kiện trình độ và tâm huyết mới đc admin phê duyệt, và đời không có ai hoàn hảo cả nên member cũng nên thông cảm cho họ đôi lúc họ hơi nóng tính. Nhưng nếu các bạn cứ kêu gào không được lại đi spam mà họ cho ăn thẻ thì cũng đừng kêu ca gì.".
    Hết hôm nay để tránh xích mích topic sẽ close tại đây.
    Mod Tuấn làm rõ thành viên này có "tiền sự" từ trước không nhé để cho bạn ý câu trả lời thỏa đáng.
    Thân!
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên theanh2013's Avatar
    Thanks
    44

Phạt là đúng rồi
    Câu trước xin thì còn nghe dc. Còn câu "tui nghi ngờ khả năng..." nghe là thấy chơi kích sốc người share còn gì nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng theanh2013 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối