Bot Kill su phu lam Sau dC!!!!!!!!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: lam sau dc ????????

Người bình chọn
3. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • dc

1 33.33%
  • tam

1 33.33%
  • tam tam

0 0%
  • bad

1 33.33%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Kết quả 1 đến 8 của 8
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon2 Bot Kill su phu lam Sau dC!!!!!!!!

tại sao Bot Kill cua Sư phụ dc vậy trời. Ai Cho Minh biết dc ko.Chi minh cách Bot Kill Su phu nhe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:sweet_kis s::pudency::feel_good:
    Khách viếng thăm hãy cùng lyabang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Twilightz... Zenkira's Avatar
    Đang ở
    HcmC
    Thanks
    0

Ðề: Bot Kill su phu lam Sau dC!!!!!!!!

Box này là box Hkgh Ofline mà bạn, bạn qua các box khác và 4rum khác có bàn về bot Hkgh onl nhé !, mình biết cái này nhưng mình sẽ ko chỉ ^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng Zenkira xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ặc, ác rứa, cái ni dễ mà ( 1 thời chơi HK onl nên bít rành lém ), mà giờ quên hết ồi, hình như chỉnh sửa trong file thông tin về nhân vật mình của bot dựa nào thông số trong các thư mục spell hình ảnh
    Khách viếng thăm hãy cùng kiddo94 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Twilightz... Zenkira's Avatar
    Đang ở
    HcmC
    Thanks
    0

Bạn nói làm sao dùng bản bot để bot skill mà sư phụ truyền cho đệ tử, bạn có nói quái gì về Hkgh Offline ko mà bảo mình nói ??? , xem kĩ lại box đi bạn, và Hkgh Onl chưa có Patch về sư phụ đệ tử, mà bạn định mở 2 cái game Offline liền lúc à ??? . Suy nghĩ cái đó trước đi
    Khách viếng thăm hãy cùng Zenkira xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

sang bên Thekok.net mà xem nhá lyabang
    Khách viếng thăm hãy cùng KiSsMe88 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon5 Ðề: Bot Kill su phu lam Sau dC!!!!!!!!

Hix...thật 100% la bot kill sư phụ ma.nếu thekok.net co thi ban cho đường linhk đi.ở bên thekok.net cung noi nhưng ko rõ.ai biết chĩ đi mà.cám ơn........
    Khách viếng thăm hãy cùng lyabang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

[Only registered and activated users can see links. ]đầu tiên chỉnh skill như bình thường rùi bạn vào phần spells tìm skill sf mà bạn định bot coppy tên skill đó , vô phần configs thấy nick của mình là cái nào thì vào ,vào cái file có cái bánh răng đầu tiên ý kéo xuống tìm Spell_0_ID=coppy cái tên skill sf vào đây ok thoát bot ra vào lại ok
    Lần sửa cuối bởi mrhung111, ngày 07-04-08 lúc 08:20 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng mrhung111 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon8 Ðề: Bot Kill su phu lam Sau dC!!!!!!!!

Ua sao mà mấy anh có chuơng trình như cái ảnh như trên hok nhà em hok có cái đó nà
    mấy anh có cho em xin dng link nhe em dang can tai vi em choi tu hom bua -->>> gio em em mới có 32 lv à
    mà zo chính zo tà cũng khó nữa nà ấn zo ông hok dc mà zo bà cũng hok dc lâu lâu zoi zo dc mà hok có dấu X để tắt
    mà màn hình nhà em đồ vật nó nằm ở vị trí tùm lum hết á đó là do card màn hình hay là sao nà chi giúp em cái ná thank you chi em sao mà em hok có ngoc gì hét cho em bít zoi và thú cưỡi nữa mà em zo sieu thị cua hiep khach hok dc nữa nà
    chán ghê
    Khách viếng thăm hãy cùng dtthinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Share Server Mir2k (việt hóa Kill + Kì Trân Các) !!!!!!!
    Bởi natureboys trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 21-07-11, 03:02 PM
  2. vấn đề về bảng kill tầng 2 và cấp độ tu chân
    Bởi vietthol trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 16-06-11, 11:22 AM
  3. Share file việt hóa Kill Mir2k !!!!!!!!!!!!!
    Bởi natureboys trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 30-05-11, 12:01 PM