Upload lại các link download Rose offline!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 24
    Thành Viên
    Thanks
    1

Icon3 Upload lại các link download Rose offline!

Hôm wua có vô kiểm tra lại trang [Only registered and activated users can see links. ] thấy chạy bình thường mà!
    Nên tui up lại các File cần thiết để cài Rose offline!
    Phần Server:
    Server : [Only registered and activated users can see links. ]
    Files chứa database : [Only registered and activated users can see links. ]
    File chứa tệp exe của Server : [Only registered and activated users can see links. ]

Phần Clients:
    Client V80 : ftp://38.136.124.7/rosena/rose_139_139_na_evo.exe " đây là client phù hợp với Server đã nêu ở trên!"
    Launcher : [Only registered and activated users can see links. ] " giải nén vô client rùi tạo 1 cái Shortcut ra ngoài màn hình để chạy client"
    GameGuard-Patch : [Only registered and activated users can see links. ] " giải nén vô client chọn chép đè "

Phần Web:
    easyphp : [Only registered and activated users can see links. ] " Cài vô máy để chạy web" ( ko cần cài iis - ai cài oài thì xóa đi để chạy cái này ngon lành ) .
    Web server : [Only registered and activated users can see links. ] "giải nén vô thư mục "www" của easyphp"

Các file khác cần thiết ( Ko thể thiếu để tạo server) :
    MySQL 4.1 : [Only registered and activated users can see links. ]
    Navicat 8.0 : [Only registered and activated users can see links. ]
    Crack navicat : [Only registered and activated users can see links. ]

Trên đây là những file cần thiết để có 1 server Rose offline 100% ! ( mặc dù hơi lỗi thời 1 chút nhưng ít bug Server mới sẽ được up sớm thui chờ tui chạy thành công sẽ up lên)
    Còn Hướng dẫn các bạn có thể coi trên diễn đàn hoặc chờ tui bổ sung hoàn chỉnh rùi sẽ up lên sau !
    Đây là bài đầu tay và có Quay cop cũng như sử dụng tư liệu từ trang "www.clbgamesvn.com" mong có gì thiếu sót thì các bạn ủng hộ xí xóa cho nha !
    Cám ơn các bạn đã coi bài của tui !( Nếu thấy hay thì "thank" hộ cái nha) !
    Chân thành cám ơn !:biggrin:
    Khách viếng thăm hãy cùng 031599450 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hiepsihattao's Avatar
    Thanks
    6

Ðề: Upload lại các link download Rose offline!

cho mình hỏi đây là phiên bản rose nào ??cho mình cái hình được không??
    Khách viếng thăm hãy cùng hiepsihattao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Đây là Server v80 còn hình thì để mình up khi viết bài Hướng đẫn sau!

Thành Viên hiepsihattao's Avatar
    Thanks
    6

hay quá ,người nha` đây rồi ,huhu ,trên này hiếm lắm mới gặp người HP huhu cảm động
    Khách viếng thăm hãy cùng hiepsihattao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Thêm link mơi cho những ai cài Roseon Offline :
    Server Offline của tui đang dùng : [Only registered and activated users can see links. ]
    Launcher tui đang xài : [Only registered and activated users can see links. ]
    Web server tui đang xài : [Only registered and activated users can see links. ]
    Hướng dẫn tạm thời = hình ảnh của tui : [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói trước Hướng dẫn này chỉ cho những ai chơi offline 1 máy đơn thui nha ai muốn đưa lên mạng Lan hay Online thì phải xin trợ giúp và Hướng dẫn thêm trong Diễn đàn [Only registered and activated users can see links. ] ! Cám ơn các bạn đã coi bài của tôi chân thành cám ơn các bạn !

Thành Viên
    Thanks
    2

phù bác 039.....() cứu tinh của e . lang thang mãi mới tìm bản rose off mệt chít đi được ... bản Rose nì đã có full Q chưa dzậy
    Khách viếng thăm hãy cùng flygon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

bác 39 có GM command ko cho tớ cái link down nhỉ....................
    Khách viếng thăm hãy cùng viethung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Thiếu cái fix server này: [Only registered and activated users can see links. ]
    Server ip cố định là 192.168.1.2 change là ko chơi được đâu, cái link server của ragezone ai cũng xài 127.0.0.1 nên không connect database được... chép đè fix của mình vô server rose là connect oke nhớ là chỉnh lại Loop Back là 192.168.1.2 nha...:redface:
    -bản này không full quest và chỉ có mấy quest quan trọng thôi còn mấy quest cùi nó ko add....
    Lần sửa cuối bởi thanhi, ngày 09-04-08 lúc 07:08 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Sorry mấy bạn nha tại đang học thi lên bận lắm ko lên mạng được !
    Cảm ơn Thanhi đã bỗ sung hộ file fix nhưng chơi offline 1 máy đơn thì ko cần bạn ạ!
    Còn về File GM command các bạn chịu khó tìm lại trong Server minh để trong đó đó !
    Mình đang fix thêm 1 ít về 1 số Item ko có hinh có lẽ cuối thang này mới xong lên chưa có gì để up lên mong các bạn thông cảm nha!

Thành Viên
    Thanks
    2

Mình chơi offline ở nhà đấy, máy mới không cho xài 127.0.0.1 đâu... win XP mới giờ toàn xài 192.168.1.2 không hà máy nhà mình không xài được IP 127.0.0.1 của ragezone :tongue:... nói vậy chứ ai muốn xài thì xài
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Rose Online]Clients & Tools Download & Help Configuration
    Bởi nguyennampotter trong diễn đàn Rose Online
    Trả lời: 34
    Bài viết cuối: 09-04-09, 03:56 PM
  2. Cần link down Rose (mọi thứ)-và hướng dẫn cho mình
    Bởi hiepsihattao trong diễn đàn Rose Online
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 09-04-08, 07:00 AM
  3. nhờ Mạnh Tùng upload lại link của sever 3.52 !!
    Bởi jonysang trong diễn đàn Release
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 21-03-08, 11:54 AM
  4. Cài đầy đủ cho ai chơi ROSE ở nhà (offline)
    Bởi thanhi trong diễn đàn Rose Online
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-11-07, 02:13 PM