Hướng dẫn cài Gunbound cho những ai chưa làm được ! - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 129
    Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: Hướng dẫn cài Gunbound cho những ai chưa làm được !

Trích dẫn Gửi bởi tikatoo2k [Only registered and activated users can see links. ]
    ko đơn giản như vậy đâu bạn, mình đã từng thử và client kết nối vào OK, nhưng khi nhấp vào server game play thì báo lỗi #202 liền, potay.
    Mình cũng bị thê mới đầu ,nhưng ok hết rồi chỉ có cái add danh sách là không work .Cái đó mình cũng bị như bạn mới đầu .Bạn đặt được pass rỗng cmd chưa .
    Khách viếng thăm hãy cùng bachcotsau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mình chơi trên local thì ok rồi, vấn đề của mình là khi public ra cho client từ ngoài WAN câu vo mới bị lỗi này thôi, còn trong LAN thì ko vấn đề gì
    Khách viếng thăm hãy cùng tikatoo2k xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

làm đúng như vậy rùi nhưng sao log vào acc thì nó báo là "Unregistered ID" mong các anh giúp

mà lúc đăng ký nó toàn báo như này
    Don't agree? OK do it by yourself
    Lần sửa cuối bởi 7523343, ngày 17-03-08 lúc 01:22 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng 7523343 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi 7523343 [Only registered and activated users can see links. ]
    làm đúng như vậy rùi nhưng sao log vào acc thì nó báo là "Unregistered ID" mong các anh giúp

mà lúc đăng ký nó toàn báo như này
    Don't agree? OK do it by yourself
    Bạn dùng web này để đăng ký nhé, hãy chắc chắc bạn làm như hướng dẫn mà không được thì hãy hỏi nhé, đọc kỹ một chút: [Only registered and activated users can see links. ]

Good Luck
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenvuson xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nguyenvuson [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn dùng web này để đăng ký nhé, hãy chắc chắc bạn làm như hướng dẫn mà không được thì hãy hỏi nhé, đọc kỹ một chút: [Only registered and activated users can see links. ]

Good Luck
    làm như vầy rùi mà log vào vẫn báo thế
    Khách viếng thăm hãy cùng 7523343 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon3 Ðề: Hướng dẫn cài Gunbound cho những ai chưa làm được !

Trích dẫn Gửi bởi 7523343 [Only registered and activated users can see links. ]
    làm như vầy rùi mà log vào vẫn báo thế

Bạn làm lại theo hướng dẫn đi, có rất nhiều người đã chơi được rồi đó, làm cẩn thận 1 chút là được ( Đọc kỹ nhé)
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenvuson xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

các bạn ui, tại sao mình làm đúng như hướng dẫn, mọi thứ đều hiển thị chính xác hết rùi, sao vào game nó ko vào đc mà cứng đơ ngay khi dăng nhập, nó không cho mình đăng nhập, gõ nick vào rùi bấm enter thì nó đơ lun, ai biết khắc phục lỗi này ko chỉ mình với.
    Khách viếng thăm hãy cùng ashketchum xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

đây là "hiện tượng" do bạn bỏ qua bước add acc trong User manager của Navicat, bạn xem kỹ lại hướng dẫn và làm đúng theo trình tự từng bước
    Khách viếng thăm hãy cùng tikatoo2k xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi tikatoo2k [Only registered and activated users can see links. ]
    đây là "hiện tượng" do bạn bỏ qua bước add acc trong User manager của Navicat, bạn xem kỹ lại hướng dẫn và làm đúng theo trình tự từng bước
    Nghĩa là sao mình ko hỉu, bạn có thể hướng dẫn mình kĩ hơn ko, yahoo mình nè [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng ashketchum xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

gme dành cho client VN unpacked and bypass gameguard by nguyenhuy
    down file đính kèm!
    Khách viếng thăm hãy cùng HKDdev.team xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server gunbound chạy trên win 2k8
    Bởi pikeman20 trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 18-06-11, 07:40 PM
  2. Mình muốn sửa tên kênh Server Gunbound...
    Bởi truonghy16 trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 07-06-11, 01:40 PM
  3. Giúp đỡ server Gunbound
    Bởi gagorung trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 28-03-08, 09:57 PM