Tạo server L2CT1.5 Hellbound offline trong vòng 5 phút - Trang 16
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 16 của 26 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 14 15 16 17 18 ... CuốiCuối
Kết quả 151 đến 160 của 253
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Tạo server L2CT1.5 Hellbound offline trong vòng 5 phút

À đây là Client của Lineage Hellbound

Bạn ra hàng đĩa hỏi Client bộ đó là được
    Nếu ở HN thì qua nhà mình mà copy miễn phí! Đem USB 4GB theo nhé vì mình đã nén bản này lại còn có 2.8G +sever có vài trăm MB thôi!
    tedofu_torikachi <<<<<<<< nick yahoo
    Khách viếng thăm hãy cùng torikachi87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi torikachi87 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai biết cách gọi boss trong sever offline không chỉ cho mình với

List boss gần 100 con mà ko biết cách gọi ra
    em đánh lệnh //spawn ID cua boss hoặc tên boss
    ví dụ //spawn baium để gọi boss baium
    hoạc //spawn 10254 để gọi một con boss co id la 10254

anh đang fix Gracia khi nào xong anh up lên hình của nó nè
    [Only registered and activated users can see links. ]

Khách viếng thăm hãy cùng beu20052 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Thanks anh, em cũng mới tìm ra hôm qua ^^

Mà em vừa cài Hellbound anh lại Gracia thế này thì teo à
    Khách viếng thăm hãy cùng torikachi87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Anh Cát ơi chẳng hiểu sao tự nhiên em cứ teleport đến đâu là cũng được giảm nửa tiền , trong khi em không hề chỉnh sửa gì cả...

Cái con NPC TinkerBell ý, giờ em move đến đâu cũng chỉ mấy 7500 trong khi bình thường là 15000. Còn con kia thì bay đi đâu cũng chỉ mất 1 nửa ...
    ?_?

Tại sao vậy anh???
    Lần sửa cuối bởi torikachi87, ngày 02-05-09 lúc 11:48 PM.

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi torikachi87 [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh Cát ơi chẳng hiểu sao tự nhiên em cứ teleport đến đâu là cũng được giảm nửa tiền , trong khi em không hề chỉnh sửa gì cả...

Cái con NPC TinkerBell ý, giờ em move đến đâu cũng chỉ mấy 7500 trong khi bình thường là 15000. Còn con kia thì bay đi đâu cũng chỉ mất 1 nửa ...
    ?_?

Tại sao vậy anh???

không sao cái đó là do trong database và file htm không trùng nhau trong database để có 7500 mà ở file htm viết là 15000 nên nó như vậy mình có thể vào database sử lại là xong
    * vào [Only registered and activated users can see links. ] -> l2jdb2 -> [Only registered and activated users can see links. ] chỉnh tiền chổ price.
    * hoặc do em chỉnh giảm 1/2 giá tiền sử dụng trong mấy file config nên nó giảm đồng loạt mọi thứ còn một nửa em xã cái server gốc vào một thư mục khác rồi backup mấy file config lại.
    Khách viếng thăm hãy cùng beu20052 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

beu20052 cố gắng fix sever Gracia nhanh nhé rồi up len cho anh em cùng chơi
    Khách viếng thăm hãy cùng hkngoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi beu20052 [Only registered and activated users can see links. ]
    không sao cái đó là do trong database và file htm không trùng nhau trong database để có 7500 mà ở file htm viết là 15000 nên nó như vậy mình có thể vào database sử lại là xong
    * vào [Only registered and activated users can see links. ] -> l2jdb2 -> [Only registered and activated users can see links. ] chỉnh tiền chổ price.
    * hoặc do em chỉnh giảm 1/2 giá tiền sử dụng trong mấy file config nên nó giảm đồng loạt mọi thứ còn một nửa em xã cái server gốc vào một thư mục khác rồi backup mấy file config lại.
    Hóa ra em nâng drop rate adena lên 50 thế nên nó mới như vậy

Mà em cũng chẳng rõ nữa, em hạ lại rate adena xuống còn 10 rồi lại nâng lên 50 lại thì giá tiền vẫn hồi phục ^^

Cho em phiền anh thêm xíu: Chỉnh giá mặt hàng của con Gian Thương GoHazn mà anh tạo ở Giran thì vào đâu hả anh?

Trong lúc chơi em còn phát hiện ra 1 số lỗi sau:
    Buff của NPC lại có 1 cái làm mình stun 5s , may mà nó tự hết sau 5s ko thì đứng im
    Phần đồ đạc cấp C của cửa hàng GM có thiếu mất cái giày của 1 set làm set đó không đủ bộ (em quên tên rồi, nhớ cái áo giá 9 triệu thôi)

Có cách nào để em tự add ko anh?

Một lỗi nữa là cho GM summon con boss gì ra rồi xài lệnh Kill thì nó lăn ra chết nhưng lại tự hiện lại nguyên si 100%.Chỉ có delete đi thì nó mới biến mất
    Lần sửa cuối bởi torikachi87, ngày 03-05-09 lúc 03:49 PM.

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Tạo server L2CT1 offline trong vòng 5 phút

Trích dẫn Gửi bởi thanh_long1003 [Only registered and activated users can see links. ]

sao mình bị lỗi này vậy? Mình đọc từng trang trong forum và thấy cũng có ng bị lỗi này. Có bạn nói là chạy file System.exe trong thư mục Lineage2 sai, mình đã làm theo rồi, nhưng vẫn bị.

Bác nào hướng dẫn chi tiết dùm mình lại nhé. Tải lâu ròi mà đến giờ vẫn chưa chơi được, hix hix
    mình cũng bị lỗi này load vào là dis rồi hiện bảng thế. chạy kiểu gì cũng 100%dis rồi hiện bảng. remove cài đi cài lại vẫn bị
    Khách viếng thăm hãy cùng doctaiymail xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Tạo server L2CT1 offline trong vòng 5 phút

Trích dẫn Gửi bởi doctaiymail [Only registered and activated users can see links. ]
    mình cũng bị lỗi này load vào là dis rồi hiện bảng thế. chạy kiểu gì cũng 100%dis rồi hiện bảng. remove cài đi cài lại vẫn bị
    Bạn chụp ảnh cái cấu hình PC của bạn cho mình xem nào
    Hơn nữa bạn cài sever nào, sever Kamael hay HellBound
    Kamael thì 100% là bị nếu ko tương thích VGA đó...

Laptop của mình cài Kamael thì bị nhưng anh Beu gửi cái Hellbound thì chơi ngon lành ^^

Thành Viên
    Thanks
    7

MÁY P4 RAM 256 CHƠI ĐƯỢC KHÔNG BẠN
    MUA RAM TỐN TIỀN QUÁ CHỊU KHÔNG NỔI

e_e
    Khách viếng thăm hãy cùng vanvu25011 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 16 của 26 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 14 15 16 17 18 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Chỉ em cách add ZP trong Zero offline với
    Bởi shellnhox5 trong diễn đàn Zero Online
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 16-08-11, 11:28 AM
  2. cần HD chỉnh tỷ lệ rơi đồ set item đồ thần trong mu offline ss6
    Bởi kyo11 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 30-05-11, 09:06 AM