Download Server Lineage II Kameal ofline + Clien Full - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 71
    Mr.One davidhuynhvan's Avatar
    Thanks
    4

Ðề: Download Server Lineage II Kameal ofline + Clien Full

Cái phần chơi 1-2' là bị DIS thì bạn làm như sau:

Trích dẫn support của Zero_Thunder

Bạn theo đường đẫn X:\server\gameserver\config\options.PROPERTIES
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Chuyển 2 dòng bôi "xanh" từ (True) thành (false) như trên là không bi dis.

Cỏn cái vẫn đề
    cái Tools edit file l2.ini cũng có trojan mà, ai mà dùng Bitdefrnder thì đừng có hòng Unzip được chưa nói đến chạy Tool. mình phải dùng máy khác để edit file l2.ini đấy
    Thì do chương trình scan virus mạnh sẽ bị nó scan và del không giải nén được, ai "yếu bóng día" thì chép vào máy nào có đóng băng để chạy Tools và Edit file l2.ini sau khi xong thì chép vào clien.
    Còn như mình (không sợ ma nào ^^) thì cứ chơi hết ^^ vì trên server cũng chả có gì để Keylog hay Trojan ^^.
    Lần sửa cuối bởi davidhuynhvan, ngày 10-03-08 lúc 12:39 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng davidhuynhvan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Thank anh davidhuynhvan nhé, chơi được rùi, đây là hình chơi game nè

Còn phần kết nối mạng LAN thì làm thế nào vậy anh, anh fix nhanh lên nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenvuson xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Mr.One davidhuynhvan's Avatar
    Thanks
    4

Cũng đang đau đầu đây. beu20052 bên gamevn test bản servee Kameal này khá ok (theo cậu ấy nói), mình cũng cài đặt mọi việc cũng ok, nhưng khi chơi vào shop mua đồ là bị DIS, khi chơi ở máy clien trừ chơi trên server.
    Thế mới đau chơi ở mấy chủ thì ok, nhưng chơi ở máy khác thì không vào shop được. Cậu chép Clien xuống máy khác rồi vào chơi thử xem ok không ? (Đi vào shop nào đó thử) để xem do máy của David hay do cai gì ?
    Khách viếng thăm hãy cùng davidhuynhvan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

OK, để em Test thử xem sao! (Cấu hình khá cao vì vậy không có nhiều máy chơi được).
    À mà ảnh chỉnh lại cho mấy cái hình em Post nhỏ lại với, hình to chiếm hết cả nội dung rồi.
    Lần sửa cuối bởi nguyenvuson, ngày 10-03-08 lúc 05:33 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenvuson xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon14 Ðề: Download Server Lineage II Kameal ofline + Clien Full

Trích dẫn Gửi bởi davidhuynhvan [Only registered and activated users can see links. ]
    Cũng đang đau đầu đây. beu20052 bên gamevn test bản servee Kameal này khá ok (theo cậu ấy nói), mình cũng cài đặt mọi việc cũng ok, nhưng khi chơi vào shop mua đồ là bị DIS, khi chơi ở máy clien trừ chơi trên server.
    Thế mới đau chơi ở mấy chủ thì ok, nhưng chơi ở máy khác thì không vào shop được. Cậu chép Clien xuống máy khác rồi vào chơi thử xem ok không ? (Đi vào shop nào đó thử) để xem do máy của David hay do cai gì ?
    Kết quả nè: (Trên máy Client nhé)

Server Good lắm anh ơi, Máy Client vẫn mua được đồ bình thường mà, anh kiểm tra lại máy của anh đi.

Thành Viên
    Thanks
    0

Các bạn có ai ở TPHCM ko? Có thể chép đĩa bản L2 của bạn davidhuynhvan giúp mình được ko? Mình sẽ trả tiền công . Nhà mình ko có net ra tiệm net down thì lâu cực kỳ. Ai giúp mình với.
    Mình cám ơn nhiều.
    Khách viếng thăm hãy cùng zhuoheng xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon3 Ðề: Download Server Lineage II Kameal ofline + Clien Full

Trích dẫn Gửi bởi zhuoheng [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bạn có ai ở TPHCM ko? Có thể chép đĩa bản L2 của bạn davidhuynhvan giúp mình được ko? Mình sẽ trả tiền công . Nhà mình ko có net ra tiệm net down thì lâu cực kỳ. Ai giúp mình với.
    Mình cám ơn nhiều.

Mình download cái Client mất có mấy tiếng, nhưng thỉnh thoảng mạng trong xóm lại Disconect lên mất nửa ngày trời mới có được cái Client, còn phụ kiện Server thì nhanh. Bạn tìm quán mạng ổn định 1 chút Download về là OK mà

Thành Viên
    Thanks
    0

Mà anh davidhuynhvan ơi, cái Web WebSiteByTarik01_EN sao không đăng ký được vậy?

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nguyenvuson [Only registered and activated users can see links. ]

Mình download cái Client mất có mấy tiếng, nhưng thỉnh thoảng mạng trong xóm lại Disconect lên mất nửa ngày trời mới có được cái Client, còn phụ kiện Server thì nhanh. Bạn tìm quán mạng ổn định 1 chút Download về là OK mà
    mình chỉ có tối mới ra quán net ngồi, còn sáng mình bận đi làm ko có thời gian để download , tối ra quán net thì đông người lắm, khó download lắm. Cho nên mình mới hỏi ai có chép hộ mình . Nếu ở nhà mình có net thì mình download lâu ùi
    Khách viếng thăm hãy cùng zhuoheng xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi zhuoheng [Only registered and activated users can see links. ]
    mình chỉ có tối mới ra quán net ngồi, còn sáng mình bận đi làm ko có thời gian để download , tối ra quán net thì đông người lắm, khó download lắm. Cho nên mình mới hỏi ai có chép hộ mình . Nếu ở nhà mình có net thì mình download lâu ùi
    Ra cửa hàng bán đỉa hỏi người ta xem có không? hình như 1 DVD nó bán 25k.
    Khách viếng thăm hãy cùng beu20052 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. TSBD dùng patch clien full của thaihoa91 có được không?
    Bởi banphaixanh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-02-12, 12:09 PM
  2. Cần giúp move full map clien và server SS6
    Bởi skyexe001 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 16-07-11, 05:49 PM
  3. [Guide] Làm Server Lineage 2 CH5 Từ A-Z
    Bởi datinh4ever trong diễn đàn Lineage II
    Trả lời: 51
    Bài viết cuối: 28-11-09, 06:46 PM
  4. Linh download Full Server 1.00.16 By Lucianoaibar