Mesh loading fail????
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Mesh loading fail????

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon14 Mesh loading fail????

em cài server patch của anh manhtung làm theo hướng dẫn và dổii9 IP thành IP máy em nhưng đến khi vô game lại gặp lỗi Mesh loading fail
    lổi này là sao hỡ mấy bác
    Khách viếng thăm hãy cùng quang2901 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên DuongHoangMan's Avatar
    Đang ở
    Buôn Ma Thuột ĐăkLăk
    Thanks
    0

Ðề: Mesh loading fail????

Rất đơn giản là bạn đang xài client của HKGH Việt Nam hiện tại đúng không. Bạn phải mua đĩa cài HK cũ thôi bởi vì phiên bản Việt Nam vừa cập nhật thêm đồ 10x và map quái 10x trong khi phiên bản server chwa có nên nó bị lỗi thôi. Nói chung là không thể xài được client mà vừa được cập nhật tuần trước. Phiên bản cũ hơn thì được.
    Khách viếng thăm hãy cùng DuongHoangMan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Twilightz... Zenkira's Avatar
    Đang ở
    HcmC
    Thanks
    0

Cái việc cập nhật cho server mình đang làm !!! ^^!, đã gần xong, thăng chức 5 ok, giờ chỉ thiếu ko biết cách nhập skill vào thui >"< ( ko biết ID và data của skill >"< ), cám ơn DuongHoangMan đã gợi ý dùng cái Client VN của Hkgh Onl nhé ^^!, nếu đc mình sẽ up data Hkgh có map BHBC cho mọi người ( nếu đc , sắp đc rùi )
    Khách viếng thăm hãy cùng Zenkira xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Kevin D Reaper cá mập xám's Avatar
    Đang ở
    ♣ Deep Blue Sea ♣
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi Zenkira [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái việc cập nhật cho server mình đang làm !!! ^^!, đã gần xong, thăng chức 5 ok, giờ chỉ thiếu ko biết cách nhập skill vào thui >"< ( ko biết ID và data của skill >"< ), cám ơn DuongHoangMan đã gợi ý dùng cái Client VN của Hkgh Onl nhé ^^!, nếu đc mình sẽ up data Hkgh có map BHBC cho mọi người ( nếu đc , sắp đc rùi )
    ô hô, bắt đầu kết ông bạn rồi đó, mau mau lên cho anh em hưởng nhé, mà nghe cái tên máp mới nè sao giống 9D thế ko bít
    A human action, once taken, can never be changed!

Twilightz... Zenkira's Avatar
    Đang ở
    HcmC
    Thanks
    0

=.="""", đang bực mình skill nè >"<, fix mãi vẫn 1 cục !, tui ko biết làm như thế nào để chỉnh cái Client VN cá , ông DuongHoaMan nói nó có ảnh hưởng đến data , có ng` lại nói xài của TQ vẫn đc . vẫn update 10x đc , điên mất
    Khách viếng thăm hãy cùng Zenkira xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. chỉ tôi cách thay đỗi màn hình loading như HK online
    Bởi trunghieuct trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 11-11-07, 06:40 AM