Cần mua một bản Mu Server
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 9 của 9
    Thành Viên
    Thanks
    0

Cần mua một bản Mu Server

Cần mua một Server với những điều kiện sau đây, bạn nào có khả năng đáp ứng thì liên lạc nhé:

1. Client phải có tiếng Việt có dấu
    2. Server phiên bản càng cao càng tốt (tốt nhất có thể, nếu được lựa chọn mình sẽ lựa chọn những phiên bản cao hay thấp và Bug của nó)
    3. Có ít Bug nhất có thể
    4. Sử dụng được một số bản đồ mới, Skill mới, Items mới (Không nhất thiết phải là tất cả)
    5. Server phải Online được
    Vậy thôi, các vấn đề còn lại mình tự giải quyết, bạn nào có điều kiện thì PM với mình qua diễn đàn hoặc SMS đến 0904512962 mình sẽ gọi lại. Mình ít có điều kiện Online qua Yahoo. Hoặc bạn có thể Email cho mình đến [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng symantechy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Cần mua một bản Mu Server

nếu tiếng việt có dấu thì dùng bản của cuonglee
    Khách viếng thăm hãy cùng noob4viet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    31

- Bug trong bản cuonglee là gì?
    - Sự ổn định?
    - Các event
    - Item
    Tớ cần 1 server giá giao động 1- 3 triệu (thỏa thuận)
    Yahoo: muphokeo
    Mobile: 0976.707.998
    Khách viếng thăm hãy cùng TitanRain xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

theo tôi biết thì server của cuonglee có tính ổn định cao, full season II, dùng client tiếng việt có dấu của FPT, đã được add những option để các admin có thể config theo ý thích, khuyết: không có các lệnh /post, lênh cộng điểm trong game. Chỉ vậy thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng noob4viet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi symantechy [Only registered and activated users can see links. ]
    Cần mua một Server với những điều kiện sau đây, bạn nào có khả năng đáp ứng thì liên lạc nhé:

1. Client phải có tiếng Việt có dấu
    2. Server phiên bản càng cao càng tốt (tốt nhất có thể, nếu được lựa chọn mình sẽ lựa chọn những phiên bản cao hay thấp và Bug của nó)
    3. Có ít Bug nhất có thể
    4. Sử dụng được một số bản đồ mới, Skill mới, Items mới (Không nhất thiết phải là tất cả)
    5. Server phải Online được
    Vậy thôi, các vấn đề còn lại mình tự giải quyết, bạn nào có điều kiện thì PM với mình qua diễn đàn hoặc SMS đến 0904512962 mình sẽ gọi lại. Mình ít có điều kiện Online qua Yahoo. Hoặc bạn có thể Email cho mình đến [Only registered and activated users can see links. ]
    Bất ngờ chưa! Bác Tùng trở lại làm sv game rồi ah. Bác ẩn dật hơi bị lâu rồi đấy nhá (muphokeo)
    Khách viếng thăm hãy cùng TitanRain xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

anh Tùng ở thái bình ngày xưa làm MU- THái Bình hẵ
    Khách viếng thăm hãy cùng dh_notable xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Không, mình nâng cấp một server cũ của mình, vận hành gần 3 năm rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng symantechy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

@TitanRain - : Pm eddy lấy server của anh cuonglee : Free cho bạn , bản thương mại ... Full SS II , option full , ko giới hạn GS ... vv
    Hạn chế : ko có lệnh/post ( check ko đc )
    Server chạy ổn - bless add vào shop ko sử dụng đc vì ko có serial ... GS packed
    OK ?

Hẹn giờ eddy online để lấy sv ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên mipmeo's Avatar
    Thanks
    8

oh giá cả bản của anh cuonglee là độ bao nhiêu nhỉ em cũng phải làm 1 bản full mới được
    Khách viếng thăm hãy cùng mipmeo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!