MU Server 1.02E full
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Chủ đề: MU Server 1.02E full

Thành Viên
    Thanks
    0

MU Server 1.02E full

Chào cả nhà ,hôm nay mình sẽ share cho các bạn bản MU 1.02E được cuonglee fix một số bug cơ bản ,và đã được tôi sửa thêm lỗi như
    không tạo được sub server ,fix lỗi server CS CPU 100% (game server bug) nói chung bản này chạy WAN là rất ok .

[Only registered and activated users can see links. ] link download
    Khách viếng thăm hãy cùng itpro.com xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên quan_1986's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: MU Server 1.02E full

Trích dẫn Gửi bởi itpro.com [Only registered and activated users can see links. ]
    Chào cả nhà ,hôm nay mình sẽ share cho các bạn bản MU 1.02E được cuonglee fix một số bug cơ bản ,và đã được tôi sửa thêm lỗi như
    không tạo được sub server ,fix lỗi server CS CPU 100% (game server bug) nói chung bản này chạy WAN là rất ok .

[Only registered and activated users can see links. ] link download
    1.02e lúc này hơi bị xưa thiếu Event karturu,còn Server 1.00.16 ss2 Full + SS3 của Lucianoaibar xem có đẹp không.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    và thấy cánh cấp 3 có cool ko?
    Khách viếng thăm hãy cùng quan_1986 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Ủa ! Topic post server giới thiệu của người ta , 2 ông post ảnh làm jì nhỉ ????

Coi chừng bị Admin Power warm vì tội spam đó
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi quan_1986 [Only registered and activated users can see links. ]
    1.02e lúc này hơi bị xưa thiếu Event karturu,còn Server 1.00.16 ss2 Full + SS3 của Lucianoaibar xem có đẹp không.
    và thấy cánh cấp 3 có cool ko?
    tớ nói thế này nhé ,share MU Server là vì còn có người thích nó ,còn như bản của Luca chẳng hạn nó chỉ là bản mod lên từ bản SS2 mà thôi ,còn chính xác server ss3 thì phải là 1.00.28 hoặc 1.00.36 ,hiện tại tớ đang có 2 server đó nhưng chưa có main để chạy ,bạn nào thích tớ sẽ up lên cho xem .

[Only registered and activated users can see links. ] đang chạy 1.00.16 VTM full SS2 thật sự nè .
    Khách viếng thăm hãy cùng itpro.com xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

tớ nói thế này nhé ,share MU Server là vì còn có người thích nó ,còn như bản của Luca chẳng hạn nó chỉ là bản mod lên từ bản SS2 mà thôi ,còn chính xác server ss3 thì phải là 1.00.28 hoặc 1.00.36 ,hiện tại tớ đang có 2 server đó nhưng chưa có main để chạy ,bạn nào thích tớ sẽ up lên cho xem .

[Only registered and activated users can see links. ] đang chạy 1.00.16 VTM full SS2 thật sự nè .
    -----------------------------------------------------------------------------
    banj post những SV bạno nói lên chômij nguyoi teset thử xem sao
    Khách viếng thăm hãy cùng fzxgl136 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tungsony's Avatar
    Đang ở
    C:\Windows\system32
    Thanks
    2

thế thì share đi bạn ơi, share luôn cái web thì đep.
    Khách viếng thăm hãy cùng tungsony xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi fzxgl136 [Only registered and activated users can see links. ]

-----------------------------------------------------------------------------
    banj post những SV bạno nói lên chômij nguyoi teset thử xem sao
    Mình có bản 1.00.28 nhưng mà bon nó pack GS lại và bắt phải PM cho nó để lấy pass và patch mở chạy được .
    Khách viếng thăm hãy cùng bachcotsau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

JX2 Coder dragonwall's Avatar
    Đang ở
    Hòn Vọng Jx 2
    Thanks
    17

Icon10 Ðề: MU Server 1.02E full

Trích dẫn Gửi bởi bachcotsau [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình có bản 1.00.28 nhưng mà bon nó pack GS lại và bắt phải PM cho nó để lấy pass và patch mở chạy được .
    Đó chỉ là bản 1.00.16 mà tụi China rename lại sang 1.00.28 để "bịp" mọi người cùng nhau crack nên GS này là FAKE!!!!!!!!!!
    Nhưng mà theo tin mới cập nhật được thấy vẫn còn hy vọng hấp hối về GS này ^^
    =================================================
    =================================================
    Nguồn : [Only registered and activated users can see links. ]
    Hy vọng! ^______^
    Khách viếng thăm hãy cùng dragonwall xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Bản 1.00.28 này là do admin CzF up lên ... Nó đã bị packed ... Run hẻm đc ... Nhờ người crack xong thì lỗi T_T , Don't send
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cám ơn bác đã chia sẻ với anh em.
    Khách viếng thăm hãy cùng cassidy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server 1.02N - Full Season II - Net4Viet
    Bởi o0ClbgamesVn0o trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 115
    Bài viết cuối: 17-03-09, 01:37 PM
  2. Server 1.03N - Full Season II
    Bởi o0ClbgamesVn0o trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 24-02-09, 09:33 AM
  3. [Server] PTV offline + full hướng dẫn
    Bởi darkknife8 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box