Lời hứa của ông bachcotsau bay đi đâu rồi
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 5 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 49
    Thành Viên tungsony's Avatar
    Đang ở
    C:\Windows\system32
    Thanks
    2

Lời hứa của ông bachcotsau bay đi đâu rồi

Sao ông bảo share bản 1.02N Pro mà chẳng thấy đâu cả, làm bọn tui đợi dài cả cổ mà cũng chẳng thấy tăm hơi gì cả là sao, nếu ông không muốn share thì cũng nói 1 một lời để mọi người biết để không đợi nữa chứ cái đà này thì chúng tôi dài cổ ra hết, hy vọng là ông bớt chút thời gian share cho anh em, mà đã share thì share bản full chứ mấy bản kia thì không share cũng đươc.
    Khách viếng thăm hãy cùng tungsony xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: Lời hứa của ông bachcotsau bay đi đâu rồi

Đã upload server lên host của 4 rum rồi nhưng còn phải đổi lại Ip ,pass sa và tes lại server nũa( để tránh hack data).Đảm bảo bản full mà server Mu Nghiệp Dư đang chạy ,gồm 2 server.
    Khách viếng thăm hãy cùng bachcotsau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

anh bachcosau ơi? cho em hỏi chút , em muốn server không có hòm đồ thì chỉnh ở đâu vậy?

em là lính mới âm thầm.
    Khách viếng thăm hãy cùng nvthinh88 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên chihoavn's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nvthinh88 [Only registered and activated users can see links. ]
    anh bachcosau ơi? cho em hỏi chút , em muốn server không có hòm đồ thì chỉnh ở đâu vậy?

em là lính mới âm thầm.
    Bạn vào D:\muserver\data\monstersetbase.txt
    bạn tìm người giữ hòm đồ có mã 240 sau đó Del cái dòng đó đi là được
    Khách viếng thăm hãy cùng chihoavn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Định làm thêm server trade huh , nếu làm server trade không có hòm đồ thì nên bỏ hết quái và NPC đi để tránh lag data vì nhiều người tụ tập tại 1 điểm .
    Khách viếng thăm hãy cùng bachcotsau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ac Server 1.02N có mấy bản full share trên diễn dàn rồi còn gì ,bản 1.02N CTT cũng full rồi , bản 1.02N Pro cũng đã share trên đây rồi ,còn bản nào full nữa nhi???,bản 1.02N SS2+SS3+Lastes Vession cũng đã Share rồi ,không biết còn bản nào 1.02N mà chưa share nhi??.Muẻver 1.02N full không có Event kanturu ,hình như Event Kanturu từ bản 1.00.16 trở lên mới có thì phải
    Thanh Tùng
    Khách viếng thăm hãy cùng tungcz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

1,02N của bachcotsau có lẽ mod lại đúng hem ... dev tới gần 6 tháng thì chắc cool rùi ... Giờ toàn coder Mu private đang quan tâm đến SS III , bachcotsau âm thầm chơi 1.02N ... ==> quá thâm hậu
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

eddy nói đúng giờ mọi người đang cố gắng fix ss3, hi vọng chúng ta sẽ có bản ổn định sớm
    Khách viếng thăm hãy cùng thienfind xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Diễn đàn thực sự không có dân coder ,thiếu nhân tài bên RZ im lặng là bên đây cũng lặng luôn ^^^^.Nhân tài đâu hết rồi ,dân VN phải biết chứng tỏ chút đi chứ mấy anh dân IT ,chẳng lẽ toàn đi copy của tụi bên RZ thôi sao?? mang tiếng dân VN chết ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng tungcz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tungsony's Avatar
    Đang ở
    C:\Windows\system32
    Thanks
    2

muốn có 1 bản hoàn thiện thì rất có, không thể ngồi nói không là làm được, mà cần một tập thể bao gồm những người cực kỳ pro mà cần những tấm lòng "free". Nhưng ở diễn đàn này chỉ có những bản demo thôi, còn bản full thì chỉ giành cho những bản thường mại, tiếc là tui công lực không thâm hậu , nếu một ngày nào đó tui dev được 1 cái server ngon lành thì sẽ share free luôn, nhưng ước mơ chỉ là ước mơ, vì con đường của mình đi hơi chậm so với người khác nên cũng chỉ biết một phần rất nhỏ, lực bất tòng tâm.
    Khách viếng thăm hãy cùng tungsony xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 5 1 2 3 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server Gunbound fix bug by BachCotSau
    Bởi bachcotsau trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 48
    Bài viết cuối: 12-08-12, 08:56 AM