Lỗi kỳ cục bác nào biết vào giúp với
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên
    Thanks
    0

Lỗi kỳ cục bác nào biết vào giúp với

--> Cái server em làm theo hướng dẫn và patch của bác manhtung, bây giờ em có 2 cái client: 1 cái tiếng Việt 99% và 1 cái nửa Việt nửa Tàu, nhưng mà chẳng cái nào sử dụng skill được cả, chỉ có nhận nhiệm vụ thăng cấp lần 1 (khi lên cấp 10) ở Huyền Bột thì được, ngoài ra chưa hề có skill nào để đánh cả (các bác bấm vào link dưới xem hình xem sao nhé):

[Only registered and activated users can see links. ]

++ em thấy cái skill nó sáng lên 1 vạch có chữ hình như là HL không biết là sao nữa, nhưng mà không sử dụng được, em thì nghĩ là nó phải sáng cái skill lên chớ phải không các bác?
    ++ các bác ý kiến hướng dẫn cách nào để có skill chơi thử xem sao nhá (bằng cách chỉnh SQL hay làm nv cũng được, hay bác nào có nhân vật đã có skill có thể share lên cái database)

cảm ơn trước nhé !
    Khách viếng thăm hãy cùng phuongnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Lỗi kỳ cục bác nào biết vào giúp với

bạn hãy nháy lên chữ HL để học skill... serrver của tôi cũng nữa vzit nửa tàu nhưng mà làm việc đến 95%
    Khách viếng thăm hãy cùng rBc_rBc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Lỗi kỳ cục bác nào biết vào giúp với

Trích dẫn Gửi bởi rBc_rBc [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn hãy nháy lên chữ HL để học skill... serrver của tôi cũng nữa vzit nửa tàu nhưng mà làm việc đến 95%
    --> cảm ơn bạn đã chỉ, mình làm OK rụi thì ra dễ thế mà không biệt
    --> hiện giờ mình đã upload cái Client tiếng Việt 99% bác nào cần qua bên Release có link để tải về chạy thử coi sao nhé, chúc vui !
    Khách viếng thăm hãy cùng phuongnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!