[Release]1.00.16 By LucianoAibar BETA 35 - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 17 của 17
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Release]1.00.16 By LucianoAibar BETA 35

à mà cho em hỏi có thể dùng patch + main của bản 1.00.16 beta [by LucianoAibar] thấp hơn cho bản này ko nhỉ.VD: có thể dùng patch + main của bản 1.00.16 beta 31 [by LucianoAibar] ko ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng congliem xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi congliem [Only registered and activated users can see links. ]
    à mà cho em hỏi có thể dùng patch + main của bản 1.00.16 beta [by LucianoAibar] thấp hơn cho bản này ko nhỉ.VD: có thể dùng patch + main của bản 1.00.16 beta 31 [by LucianoAibar] ko ạ
    Ok hết bạn ah .client ,patch và main miễn là bản 1.04h là được ,còn bạn chỉ cần update server là được thôi .LucianoAibar mới chỉ fix những lỗi phát hiện trong server còn lient chắc cũng có nhưng chưa tìm ra .Mà hiện có bản beta 36 rồi .
    Khách viếng thăm hãy cùng bachcotsau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên congacon's Avatar
    Thanks
    4

Icon3 Ðề: [Release]1.00.16 By LucianoAibar BETA 35

Trích dẫn Gửi bởi bachcotsau [Only registered and activated users can see links. ]
    Ok hết bạn ah .client ,patch và main miễn là bản 1.04h là được ,còn bạn chỉ cần update server là được thôi .LucianoAibar mới chỉ fix những lỗi phát hiện trong server còn lient chắc cũng có nhưng chưa tìm ra .Mà hiện có bản beta 36 rồi .
    chạy main này cần hex không các bác, sao tui chạy bản pacth no cứ hiện ra phần update của sv khác, tui chạy bằng shortcut có được không ? nếu hex main thì ip của nó là gì hoặc ai hex cho tớ main với Ip la 192.168.1.100. chưa kết nối được sv vì cái main không biết phải làm sao ? mong các bác giúp đỡ.
    Khách viếng thăm hãy cùng congacon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

download cái Client 104h ve rồi mở file main.ini ra chỉnh lại IP trong đó thành IP máy của bạn rồi bấm thẳng cái Main để vào game main này không cần hẽ mà chỉ chỉnh trong cái main.ini có trong Client thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng tungcz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

*|* net4viet Team *|* caothuphutho's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi tungcz [Only registered and activated users can see links. ]
    TESSTING Lucian Bata 35
    Cái Serevr của ******* cha Luciano này cứ như ma só, Một tiếng đầu chạy good wing3 move đền tất cả map GS không bị change chuyển nhân vật cũng OK nhìn cả hàng nhân vật đeo wing3 thật là fe.... BUGGGG
    1, Chuyển nhân vật wing kông thay đổi khi chọn một nhân vật vào lại lần bị thay đổi lần không
    2,move dến Crywolf và Deeploren wing class3 100% change thành class 1 ,từ hai map trên không move thẳng được đến 2 Map SS3 muốn đến phải move về một map nào đó rồi mới move đến được map SS3
    3, Send Mail =Disconnect
    Điều này mới thú vị nè, Test Server được hơn tiéng tui Off sau đó 3 tiếng mở lại không thể move đến 2 map Crywolf và Deeploren nữa Move đến 2 Map đó là Dissconnect và kẹt Acc luôn phải khởi động lại Server. Các bạ coi có phải là ma só không, sau khi test xong không động chạm gì mình off hẳn computer đi công viẹc về nhà mở máy test tiếp thì bị hiện tượng trên , làm các kiểu vẫn diss và treo nick
    Ngoài ra kanturu Event Good Crywolf Event không test được vì có một mình , Event diễn ra nhân vật dịch chuyển vào quái Event xuất hiện nhưng đến giờ bắt đầu cũng là lúc thông báo Event thất bại ^^^
    _Thật ra đây chỉ là Server được các Pro RZ Mod thôi chứ không phải Server SS3 "xịn" nên chuyện Bug là B.Thường và điều tệ nhất là sẽ không thể "No bug" được !
    Khách viếng thăm hãy cùng caothuphutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bác nào có Link dow server 35 này khác thì cho anh em nhé. Link cũ die roài. Hix
    Khách viếng thăm hãy cùng congliem xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    0

Chôm y hệt bên RZ sạng sao không để Sourrce từ đâu?
    Khách viếng thăm hãy cùng bongma_2x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. Loong Beta 02 sắp ra mắt !!!
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 16-06-11, 06:40 PM
  2. GS 1.00.16 beta 26 [LucianoAibar-Ragezone]
    Bởi Be Huy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 41
    Bài viết cuối: 05-03-09, 03:39 AM