[JX] Share website cho Server Linux hoàn chỉnh cùng đồng bộ chống xóa bảng = Trigger
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20
    Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Icon14 Share website cho Server Linux hoàn chỉnh cùng đồng bộ chống xóa bảng = Trigger

Thông tin website :
    Đăng ký - ưu điểm hơn trang gốc
    Đăng nhập
    Cập nhật thông tin - ưu điểm hơn trang gốc
    Đăng xuất
    Quên mật khẩu - ưu điểm hơn trang gốc
    Đổi mật khẩu 1
    Đặt mật khẩu 2
    Đổi mật khẩu 2 - ưu điểm hơn trang gốc
    Mã bảo vệ captcha
    Thông tin tài khoản (email, điện thoại...) - ưu điểm hơn trang gốc ( dùng đồng bộ bên dưới mới có thể thấy thông tin tài khoản
    Tích hợp trang nạp thẻ 8pay.vn : dễ dàng sử dụng - ưu điểm hơn trang gốc

Lưu ý : Đây là wesite mình Config lại từ bản gốc của bạn Dũng từ toppic sau : [Only registered and activated users can see links. ] . hoàn toàn không thêm các đường link chứa độc hại. Những bạn nào sử dụng lưu ý kiểm tra lại toàn bộ nhé vì mình chưa dùng nên mình chưa biết nhiều về bộ website này .
    [Only registered and activated users can see links. ]

Nhân tiện mình share thêm cái database đã add Trigger để phù hợp với bộ website này ( phù hợp ở chỗ thông tin tài khoản )
    link tải : [Only registered and activated users can see links. ]

Cảm ơn bạn dũng đã share 1 bộ website đẹp cho mọi người . Hy vọng sẽ có 1 người share bộ website đầy đủ anti cho mọi người .
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 6 Users Say Thank You to bthhhz For This Useful Post:

hocdevgame (12-05-16), id_nothing (22-05-15), kenlucky2000 (02-08-16), khungboktvn (17-05-15), satthupro95 (22-04-18), tuananhc1 (17-07-15)

Thành Viên Tâm Huyết Learning's Avatar
    Thanks
    103

Ðề: Share website cho Server Linux hoàn chỉnh cùng đồng bộ chống xóa bảng = Trig

web mà chạy ở local thì dễ bị hack lắm . giải nén ra thấy có con c99.php chả biết nó là cái gì
    Lần sửa cuối bởi Learning, ngày 09-05-15 lúc 06:11 PM.
    Sao? Như nào? Nói luôn.

Thành Viên
    Thanks
    13

Ðề: Share website cho Server Linux hoàn chỉnh cùng đồng bộ chống xóa bảng = Trig

Ở trên thì "đây là wesite mình Config lại từ bản gốc của bạn Dũng". Ở dưới bảo "lưu ý kiểm tra lại toàn bộ nhé vì mình chưa dùng nên mình chưa biết nhiều về bộ website này".

- Mâu thuẫn quá, sửa mà không test lại thì bạn quá tự tin vào trình độ code web của mình rồi Thường thì ai share web mà kêu kiểm tra lại thì web đó hay có shell lắm, tiếc là tải về chưa kịp xả nén KIS nó del rồi, không biết có cái gì trong đó mạnh dữ
    Khách viếng thăm hãy cùng Z1000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tagtag15's Avatar
    Thanks
    132

Trích dẫn Gửi bởi Z1000 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ở trên thì "đây là wesite mình Config lại từ bản gốc của bạn Dũng". Ở dưới bảo "lưu ý kiểm tra lại toàn bộ nhé vì mình chưa dùng nên mình chưa biết nhiều về bộ website này".

- Mâu thuẫn quá, sửa mà không test lại thì bạn quá tự tin vào trình độ code web của mình rồi Thường thì ai share web mà kêu kiểm tra lại thì web đó hay có shell lắm, tiếc là tải về chưa kịp xả nén KIS nó del rồi, không biết có cái gì trong đó mạnh dữ
    .....................................
    Khách viếng thăm hãy cùng tagtag15 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Learning's Avatar
    Thanks
    103

Có quả c99.php to đùng đó chứ cần gì scan
    Sao? Như nào? Nói luôn.

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Ũa mình có nói là mình có trình độ code website không vậy bạn .
    Mình có ghi rõ là mình chỉ lấy từ bản gốc . vì khi mình dùng bản này đã bị người ta hack vào cho nên mình cảnh báo mọi người nên kiểm tra lại . Nếu bạn là người rành về code website thì bạn có thể đem cái tài của bạn lên sahre cho mọi người . và bởi vì website gốc của dũng dành cho server jx win .
    Mình cùi bắp mình chỉ biết chỉnh sửa cái của người khác share .
    đơn giản .
    Còn bạn đã rành về code website thì bạn có thể tùy biến. nên mình nghĩ bạn cũng ko cần phải vào đây oan oan cái miệng lên với thằng gà như mình .

No reply

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi Learning [Only registered and activated users can see links. ]
    Có quả c99.php to đùng đó chứ cần gì scan
    Mình cũng không để ý nó bị cái gì . vì lúc mình mang lên online bị 1 số người úp shell vào lúc nào nên mình cũng ko biết mình cũng chỉ nén lại rồi đưa lên đây . chủ yếu để mọi người lấy cái php cập nhật thông tin vs đổi mật khẩu cấp 2 và thông tin tài khoản với code nạp thẻ 8 pay là chính thôi bác

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi tagtag15 [Only registered and activated users can see links. ]
    .....................................

Đừng vào toppic người khác mà comment nữa đạt à .. Người khác không muốn nói rồi thì đừng nên chọc người khác làm gì .
    Thánh ăn cắp tiền của người khác
    sống để đức cho thằng con của bác với. đừng để nó không có lỗ ass

Thành Viên
    Thanks
    13

Tất nhiên rồi, mình không bao giờ xài web share nhé. Còn vấn đề mình cmt vì mình thấy có bạn báo web dính shell, tải về thử thì bị KIS xóa nên cảnh báo anh em thôi. Nói chuyện thì tiếp thu một chút, cố gắng cãi cùn thì cũng chả được gì đâu. PEACE!
    Khách viếng thăm hãy cùng Z1000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Tất nhiên rồi, mình không bao giờ xài web share nhé. Còn vấn đề mình cmt vì mình thấy có bạn báo web dính shell, tải về thử thì bị KIS xóa nên cảnh báo anh em thôi. Nói chuyện thì tiếp thu một chút, cố gắng cãi cùn thì cũng chả được gì đâu. PEACE!
    bạn không xài thì mời bạn ra ngoài hộ mình nha . không cần bạn phải vào đây cảnh báo .
    tôi đã có ghi phần cảnh báo để mọi người check lại rồi nên ko cần bạn phải thêm mắm thêm muối đâu. ở đây mà để học hỏi không phải là nơi cho bạn vào đây để mỳ ăn liền .

Vi phạm quy định
    Thanks
    62

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn không xài thì mời bạn ra ngoài hộ mình nha . không cần bạn phải vào đây cảnh báo .
    tôi đã có ghi phần cảnh báo để mọi người check lại rồi nên ko cần bạn phải thêm mắm thêm muối đâu. ở đây mà để học hỏi không phải là nơi cho bạn vào đây để mỳ ăn liền .
    sv bạn cái thằng sứ giả liên đấu nhấp vào được chưa
    Khách viếng thăm hãy cùng carotkhoaitay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vuila9's Avatar
    Thanks
    51

trang web bị die rồi mọi người ơi !!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng vuila9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Share Server VNG chạy bằng linux :) !
    Bởi evilbaby1 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 2136
    Bài viết cuối: 01-09-15, 07:54 AM
  2. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 19-05-15, 05:01 AM
  3. [JX] Share bộ server Linux đã việt hoá tổng hợp !
    Bởi tranminhdo trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 33
    Bài viết cuối: 19-06-14, 08:17 PM
  4. [JX] Share Website cho Server auto + BBF
    Bởi chungthanhphuo trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 20-06-13, 11:53 AM
  5. [KT] Share server Kiếm Thế Linux 13 môn phái
    Bởi nghichtu91 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 177
    Bài viết cuối: 14-01-13, 06:18 PM