Cài đầy đủ cho ai chơi ROSE ở nhà (offline) - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 47
    Thành Viên thanhchuong2007's Avatar
    Đang ở
    Thành Đô Phủ
    Thanks
    0

Icon14 Ðề: Cài đầy đủ cho ai chơi ROSE ở nhà (offline)

Chờ đi mình đang up cho các bạn hôm nay hoặc mai mốt sẽ có thôi chờ chút đi nha.
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhchuong2007 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: Cài đầy đủ cho ai chơi ROSE ở nhà (offline)

Sặc sai oài cha !
    sau khi cài xong cha phải set lại cấh hình của máy đã chứ !
    Cái file "Trigger Detect.exe" đó để kiểm tra coi máy có thích hợp ko đã chứ chưa gì đã đòi "ăn ngay" oài !
    Gỡ Clien ra làm lại theo đúng Hướng dẫn đi bạn ơi !
    Khách viếng thăm hãy cùng 031599450 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Hướng dẫn có thấy nhắc gì đến file "Trigger Detect.exe" đâu, thế cái file ấy ở đâu vậy bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenvuson xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

"Hướng dẫn có thấy nhắc gì đến file "Trigger Detect.exe" đâu, thế cái file ấy ở đâu vậy bạn" Trich dẵn :nguyenvuson [-2K7-]
    File đó trong clien đó bạn bạn phải chạy file này trước khi pach nếu file này ko chạy thì ko bao giờ chơi được Rose ! ^_^ ( vì nó cấu hình lại Clien Rose theo máy của bạn ).
    Khách viếng thăm hãy cùng 031599450 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên napoleon's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nguyenvuson [Only registered and activated users can see links. ]
    Hướng dẫn có thấy nhắc gì đến file "Trigger Detect.exe" đâu, thế cái file ấy ở đâu vậy bạn
    xem lại trong cái Client nếu không có thì đành cài lại Client thôi nếu không có nó thì cấu hình mặc định hình như la 1024*768 thì phải
    Khách viếng thăm hãy cùng napoleon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn ơi! Mình làm như mấy bạn bảo rồi, cài lại Client và chạy "Trigger Detect.exe" thì nó thông báo là "Can not Update..". Chẳng hỉu sao hết, ai giúp mình với, mà có ai chơi được game này rồi thì Upload ảnh của game cho mình xem nó như thế nào với...
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenvuson xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Bạn chạy 3 cái đó là good ^^ gòi hehe 1 người đầu tiên đã chạy được server, như cái hình này nè
    [Only registered and activated users can see links. ]
    -Sory bạn Son nhiều tui quên up file gameguard patch nên ko có TrigerDetech,đây nè:
    [Only registered and activated users can see links. ]
    -cái này sửa lổi cannot update,chú ý đừng có chạy client chạy có file launcher đó bạn
    vì file exe đó ko có register nên ko có connect game được đâu,tui có post file launcher đó ông có down chưa,chạy nó chứ đừng chạy TRose.exe....như vầy nè chạy TriggerDetech.exe sau khi đã chép đè file GameGuard mới down của tui, nó sẽ hiện lên cái khung có hình con chuột chuỗi chỉnh thông số 800x600(32bit) và window mode nếu bạn muốn đăng nhập 2 ACC 1 buff và 1 chiến,1024x800 nếu chơi solo ^^ tui thấy chơi 1 mình buồn lắm nhưng ngặt nỗi choi 2 ACC thì máy rất là giựt các bạn nên chỉnh cái quanlity trong con chuột chuỗi xuống thấp nhất vậy là chơi 2 ACC ngon lành với ram 1GB vga128mb.
    -À quen chạy cái TriggerDetech rồi Apply cấu hình nó tự đăng nhập vào game chờ 1 tí bấm alt+f4 ra mới chạy cái Laucher rose.exe
    -Tại bữa giờ tui bị bịnh nặng wa' ko lên được may mà VS với tử thần thắng nay tui mới típ tục phục vụ cho pa` con
    Lần sửa cuối bởi thanhi, ngày 29-11-07 lúc 02:08 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

thanhchuong2007 bạn nghĩ là cài cái RanOnline với Trickster dễ lắm ah tui cài 2 cái đó cả chục lần và toàn là thất bại...cái nào cũng như cái nào cái server tui cài OKE thành công và chép thêm client vào server nhưng server wa' cũ ko thích hợp với client,còn cái trickster cũng ko thể chạy firstlogin đến nay như ragezone là trùm các server mà còn chưa có ai cài được...ôi CHỜ!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thanhchuong2007's Avatar
    Đang ở
    Thành Đô Phủ
    Thanks
    0

Icon14 Ðề: Cài đầy đủ cho ai chơi ROSE ở nhà (offline)

Ran mình đã làm chạy rồi đó thanhnhi ơi nhưng trò này dỡ ẹc ah nên kô nên chơi đâu. Còn Tricker thì mình chưa down nên chẳng biết nó ra sau. Nếu cần mình up cho nhưng nói trước nha dở tệ lắm đó ko nên chơi đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhchuong2007 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Thank you nhé, mấy hôm nay bận ôn thi nên không ra mạng được, download về test thử xem, mà sao không thấy ai bàn về game này nhỉ?

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Help Rose Offline
    Bởi JXWords trong diễn đàn Rose Online
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 28-06-11, 07:37 PM
  2. ChỈ CẦn 7 PhÚt ĐỂ CÓ Rose Offline
    Bởi tuankietnt trong diễn đàn Rose Online
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 23-10-07, 08:01 AM
  3. Hướng dẫn Rose Offfline !..
    Bởi danielt trong diễn đàn Rose Online