S WEB tự bộc lộ bản tính xấu anh em xem :))
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Moderator lequangvu's Avatar
    Đang ở
    Cung trăng
    Thanks
    797

S WEB tự bộc lộ bản tính xấu anh em xem :))

Sau khi nói chuyện một hồi ở topic này
    [Only registered and activated users can see links. ]
    và tài khoản "vinhdragon90" đã bị tôi cảnh cáo 3 ngày, là nạn nhân của việc cho chủ S web mượn nick đi spam linh tinh.
    Hình ảnh tôi chụp tin nhắn của chủ tài khoản gửi cho tôi đây:

Còn nữa thế này mới hay nè, có người pm tôi hỗ trợ về web vòng vo một hồi thì được biết rằng, người này dùng web của Sweb xong cần hỗ trợ về web lại đi hỏi mình, mình hỏi tại sao lại hỏi mình thì người đấy nói rằng s web bảo pm mình hỏi nghe xong nực cười, "mình có biết gì về s web đâu mà hỏi"

Khuyến cáo các bạn không cho mượn nick linh tinh để tránh tình trạng bị lừa và bị banned nick nhé, tiện xin lỗi bạn vinhdragon90 vì đã banned bạn.

Update thêm hình chụp log chát yahoo đây: Đức S web nhé đừng nhầm với Đức cdsp vì cdsp không liên quan đến web gì hết

Lần sửa cuối bởi lequangvu, ngày 06-05-15 lúc 06:20 PM.
    [Only registered and activated users can see links. ] - AN TOÀN - CHẤT LƯỢNG - NHIỀU TÍNH NĂNG
    Zalo/Telegram: 0972376510

2. The Following 3 Users Say Thank You to lequangvu For This Useful Post:

freepro921 (06-05-15), huyhieudam (06-05-15), xProAx (06-05-15)

Vi phạm quy định
    Thanks
    786

Ðề: S WEB tự bộc lộ bản tính xấu anh em xem :))

sẵn đây nói luôn : đấy chỉ là lời 1 phía từ vinhdragon90 , ko có bằng chứng gì để chứng minh là Sweb làm cả
    P/s : ko bênh vực ai nhé :*
    Lần sửa cuối bởi freepro921, ngày 06-05-15 lúc 05:38 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng freepro921 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến freepro921 vì bài viết này !

lequangvu (06-05-15)

Đang ở
    Cung trăng
    Thanks
    797

Trích dẫn Gửi bởi freepro921 [Only registered and activated users can see links. ]
    sẵn đây nói luôn : đấy chỉ là lời 1 phía từ vinhdragon90 , ko có bằng chứng gì để chứng minh là S web làm cả
    P/s : ko bênh vực ai nhé :*
    Rất hay cho mod free, tôi không lấy 1 câu nói của vinhdragon90 mà phán như vậy, mà thu thập từ nhiều bài viết rồi vài người pm tôi như tôi đã nói trích ra lời thoại đấy, rất tiếc yahoo bỏ chức năng lưu chát không nhớ là ai nữa nhưng tôi sẽ cố gắng lấy thêm 1 chứng cứ bằng lời thoại chát tôi lưu
    [Only registered and activated users can see links. ] - AN TOÀN - CHẤT LƯỢNG - NHIỀU TÍNH NĂNG

Thành Viên
    Đang ở
    Home
    Thanks
    37

Đi ngang qua gặp topic này mình lưu ý lequangvu nhé.

Cứ cho là mình mượn nick của bạn vinh.. gì đó comment đi thì trước hết trong Topic [Only registered and activated users can see links. ] bạn nói "
    PR trá hình đây, thực chất không cần phải cứ nhất thiết 1 web nào mới có như vậy, mà do job và proce trong SQL hết, chỉnh lại là ok ngay " sau đó duongtubn có nói lại: Không thấy bác mod này viết bài hướng dẫn nào nhỉ
    Toàn vào đá vài câu xong đi ra -_-!
    vậy có phải vậy k? sau đó vinh.... nói : có biết gì đâu mà hướng dẫn. "Thích công nghệ, IT, MuOnline, ServerGame, Dev Website tầm gà " đang bán vweb đấy. treo chữ ký là chính thôi. đó chủ chốt là câu nói của bạn có đăng tải trên website của bạn bán web, người ta chỉ đi copy lại và viết lên.

-> thử xem bạn là mod mà có được mấy bài hướng dẫn trên clb. Cái hướng dẫn của bạn dùng Proceduce cũng là sau khi Vinh... nói vậy bạn mới HD người ta thôi. Mọi người cũng có thể thấy vinh...90 nói ko có gì sai ở trong topic đó cả.

Chưa kể sau đó chỉ như vậy thì Vinh... bị band 3 ngày? câu hỏi đặt ra là vì sao bạn band bạn đó? lý do gì? hay bạn dựa vào "Mod" để band?

Còn về hỗ trợ từ sweb thì chắc chắn khách hàng bên sweb sẽ hiểu. Cái logs chát và cái Topic này cũng chỉ là 1 chiêu trò.

Xin lỗi nói 1 câu: bạn là Mod chỉ được cái chữ ký to thôi còn lại cái đầu tỷ lệ nghịch
    Khách viếng thăm hãy cùng votam2x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Cung trăng
    Thanks
    797

Đọc bài cmt của bạn tôi mới phì cười, không có lửa làm sao có khói, log chát yahoo là 100% chụp từ yahoo ai cần chứng minh thật xem thật tôi team cho mà xem, tôi chưa làm mất lòng ai, nên cái việc như vậy tôi để yên từ lâu rồi bạn xem log chát đi time là từ bao giờ, nhưng vì chuyện hôm nay bực quá mới đưa ra.

- Mong bạn là người am hiểu về công nghệ cũng là 1 người viết web tốt nên tôn trọng những người trong nghề, đừng để người khác cười hay chê, việc bạn làm gì tôi không quan tâm, hỗ trợ khách hàng thế nào không quan tâm, nhưng có người phản ánh tôi cứ thu nhận thôi.

- Tôi không muốn đấu đá với bạn hay 1 ai khác, tôi thích là hợp tác tìm hiểu lẫn nhau vì xã hội thường phải có tính kế thừa và phát huy thì mới lớn mạnh được, nhưng bạn toàn đi đá đểu

- Bạn thử nghĩ lại xem từ khi bạn tung ra phiên bản v1 lỗi bug tràn lan rồi làm cho nhiều người lên án, đã thấy mình có vấn đề gì với bạn từ khi đấy tới bây giờ chưa?

- Đừng nhìn vào chữ ký mà nói người khác thế này thế kia, tuy bạn có cái chữ ký phô ra đẹp nhưng chắc sau chữ ký đấy đã đẹp.

- Chữ ký tôi đi ngược với đầu hay không thì chỉ những người quen lâu nay của tôi trên clb và khách hàng của tôi mới biết

- Việc band Vinh là có lý do ở mục cảnh cáo rồi bạn vào mà xem, tôi không nhắc tại đây làm gì.

- Việc hỗ trợ khách hàng của bạn là chỉ mới gần đây có một vài người làm cùng bạn đi chung hỗ trợ và pr, mình bạn thì tôi đảm bảo 90% không bao giờ so sánh được với mình về sự hỗ trợ khách hàng được, đừng lợi dụng cmt ở bài viết để pr, bài nào mang tính chất spam quảng cáo là tôi cảnh báo hoặc band hết, còn việc các bạn để chữ ký thế nào tôi không quan tâm OK?

- Còn việc tôi là MOD là do sự đóng góp của tôi và sự hỗ trợ nhiệt tình của tôi được BQT biết và xét chứ không phải cứ là MOD thì phải làm bài HD cho các bạn, chính các bạn cũng có thể tự làm bài HD về 1 việc gì đấy, nên bạn đừng đem mác MOD ra mà nói.

P/s: Mong sao qua câu chuyện này tôi và bạn không đụng chạm gì đến nhau nữa, ai có đường của người đấy OK?
    Lần sửa cuối bởi lequangvu, ngày 06-05-15 lúc 10:26 PM.