[Release] Mu SCF Mod dll by [2k7]Dev
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 27
    VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

[Release] Mu SCF Mod dll by [2k7]Dev

Links dơwn : [Only registered and activated users can see links. ]

Chỉ là mod thui , change DB lại thành attach và ko dùng MD5

Anh em thanks cái , chạy good...

IP : 10.0.0.100 , pacht cái kèm trong Serrver chung với pacht 1.04E là dùng ok

Pass giải nén : 2k7team
    Lần sửa cuối bởi eddy, ngày 07-10-07 lúc 02:01 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên quan_1986's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: [Release] Mu SCF Mod dll by [2k7]Dev

có 5,580 MB sao server này ít quá vậy eddy?Có patch main.exe ờ trong server ko vậy?tớ load về test xem sao ,thanks cậu sau nhé nếu nó chạy tốt
    Khách viếng thăm hãy cùng quan_1986 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

-Thanks ngay, có mất mát gì đâu ^^
    -Cho hỏi , bản này map SS3 làm việc không bạn & cái lỗi thùng đồ đã fix chưa bạn..??
    -Thanks đã Release....
    Khách viếng thăm hãy cùng Be Huy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Tui vừa Test xong gặp một số lỗi sau
    1, Một số map không move được Kanturu3, LandDeep,Crywolft tôi dùng Client 1.02R và patch 1.04d + main đi kèm server (ko move được cũng có thể sai Client no problem)
    2,-Problem:::: GameServer chạy 2--3 phút Dissconnect
    2,- DK Soul làm nhiệm vụ 3 OK nhưng DK khong đánh ra COMBO, và Soul ko hoc được Nova

Eddy xem fix lại nhé Thanks

Thanh Tùng
    Khách viếng thăm hãy cùng tungcz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Test lần 2 ,dùng đúng patch 1.04E như hướng dẫn kết quả :
    1, fix lỗi ITEM lvl 380, và wing SS3 Lv 400
    Lỗi
    1, Tất cả các map SS3 Barraks,,Temple,,Reffuge ,+ map SS2 Tarkan2,,DeeepLoren không move được.. Mất toi cái map Crywolf
    2, DK soul vẫn không Combo va Nova được ,
    Thực ra bản này Eddy lấy patch 1.03Y+ Crack code lv 380 (item.bmd)ma MUHAIDUONG đã dùng kết hợp data 1.04d của lucian
    3, Wing SS3 deo chi de minh chiem nguong chuyen nhan vat thanh canh khac,va moi nguoi cung ko nhin thay wing SS3 (ban nay cua 1.04d Lucian cung y nhu vay)
    +++Yêu cầu lần sau Eddy có share cho anh em ,hãy TEST cho kỹ rồi hãy share , Eddy chỉ kết hợp rồi cho gameserver chạy được rồi nghĩ la ok va tung lên mạng luôn.. Từ hồi vào diễn đàn đến giờ chưa thấy một bản nào của Eddy Share cho anh em mà tạm gọi là hoàn chỉnh được,,,,,,,Chánnnnnnnnnnnn
    Lần sửa cuối bởi tungcz, ngày 07-10-07 lúc 06:11 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng tungcz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tungcz [Only registered and activated users can see links. ]
    Test lần 2 ,dùng đúng patch 1.04E như hướng dẫn kết quả :
    1, fix lỗi ITEM lvl 380, và wing SS3 Lv 400
    Lỗi
    1, Tất cả các map SS3 Barraks,,Temple,,Reffuge ,+ map SS2 Tarkan2,,DeeepLoren không move được.. Mất toi cái map Crywolf
    2, DK soul vẫn không Combo va Nova được ,
    Thực ra bản này Eddy lấy patch 1.03Y+ Crack code lv 380 (item.bmd)ma MUHAIDUONG đã dùng kết hợp data 1.04d của lucian
    3, Wing SS3 deo chi de minh chiem nguong chuyen nhan vat thanh canh khac,va moi nguoi cung ko nhin thay wing SS3 (ban nay cua 1.04d Lucian cung y nhu vay)
    +++Yêu cầu lần sau Eddy có share cho anh em ,hãy TEST cho kỹ rồi hãy share , Eddy chỉ kết hợp rồi cho gameserver chạy được rồi nghĩ la ok va tung lên mạng luôn.. Từ hồi vào diễn đàn đến giờ chưa thấy một bản nào của Eddy Share cho anh em mà tạm gọi là hoàn chỉnh được,,,,,,,Chánnnnnnnnnnnn
    -Season 3 map không làm việc và lỗi hiển thị wing 3 (cần fixbug = visual , anh nào rành Visual 2005 C++ ra tay đi....)
    -Các maps còn lại anh tungcz làm như sau :
    Trong Server :
    data sửa Gate.txt
    data\lang sửa movereq(kor).txt
    Trong Client :
    Data sửa Gate.bmd
    data\local sửa movereq.bmd
    Nói chung chỉnh các code trong 4 file này phù hợp là được.
    Khách viếng thăm hãy cùng Be Huy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Nghe tungcz nói có lẽ Eddy sẽ hơi ức chế. Tuy nhiên tôi cũng đồng ý một phần vơi quan điêm của bạn ý
    Khách viếng thăm hãy cùng anhangde xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Bình thường thui ! GS của SCF ko hỗ trợ SS 3 map và quái SS 3 , thậm chỉ Kantru cũng ko move đc , mặc dù ta đã fixed trong movereq(kor) và movereq.bmd... !!!!

Các bug trên eddy chưa test hết , chỉ mod lại Dll chút thui ! Nếu rảnh sẽ làm tiếp !!!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Hjx ! Bạn tưởng muốn có bản hoàn chỉnh dễ lắm hả?
    Muốn có bản hoàn chỉnh ư , cần 1 con người rảnh hoàn toàn , không lo học , không lo kiếm tiền , có người trả tiền net và điện cho thì đảm bảo sẽ mãi luôn hoàn thiện...

Mình mới lớp 10 , tương lai còn dài , phải lo học chứ đeo mã MU thì tương lai mình ra sao???

Và bạn nên nhớ : PrivateServeDevelop thì cứ mãi là dân UnderGround ! Tức là muốn có serve bug Free thì tiền cho bọn cao thủ... Eddy yếu kém nên tới vậy thui ! Nếu các bạn không thích thì thui ! Miễn share nữa !!!! Chansnnnnnnnnnnn

Thành Viên
    Đang ở
    Sống về đêm
    Thanks
    5

Mình là người Việt Nam, hehe....
    Khách viếng thăm hãy cùng huyhaf xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối