[Release] Mu SCF Mod dll by [2k7]Dev - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 27 của 27
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Release] Mu SCF Mod dll by [2k7]Dev

Trích dẫn Gửi bởi ducanhtian [Only registered and activated users can see links. ]
    sặc, tưởng thế nào không có gốc đừng nói là làm dc, tôi không chia rẽ ai cả nhưng cái gì đúng thì lên nói, chứ đừng ảm chỉ ai kém ai dốt, bản thân ông xem lại mình dồi hãng nói người khác, khi đã không giỏi thì đừng thể hiên.

Ps: ừ thì cho là giỏi, nhưng không đơn giản như ông nói
    "vì những người có tài có thể chỉ mất một thời gian ngắn , còn đã ngu thì có học 100 năm cũng ngu à (5 năm thì ít lắm , bắt quá chỉ thuộc lòng thôi chứ chẳng có sáng tạo gì đâu"
    Hỏi xem mấy pa DEV biết gì về ngôn ngữ bậc cao
    Ngậm... phun người không biết bẩn
    -Ha ha sorry , xem qua các bài viết của ducanhtian thấy lời lẽ toàn chê bai này nọ nên kích thử một cái xem phản ứng ra sao thôi....
    -Thấy ông bạn đã biết nói câu lời thật dễ mất lòng thì tại sao không chịu tránh né nhỉ (có ai mà thích người khác phơi bài tật xấu mình giữa công chúng đâu ^^)? Có thể dùng lời lẽ nhẹ nhàng hoặc dùng m ẹo để hàm ý thay cho lời muốn nói cũng được vậy và tác động còn tích cực hơn nói thật....
    Khách viếng thăm hãy cùng Bose Online xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Hi eddy.. this release have maps s3?
    Khách viếng thăm hãy cùng maguito xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

No ! SS 3 map not working ! Ok man? i am dull member 4rum ! I release Free , packed mark prop trade version bug !!!!

Chúng tôi tuy là dân còn kém , nhưng vẫn hơn khối ku không làm gì nhưng cứ vênh mặt lên chỉ giáo người khác còn gân cổ cãi là mình đây hơn họ !!!

Kém ! Nhưng cố gắng phơi cái kém ra để người khác chữa dùm , từ đó chúng tôi tiến bộ ! Và vì thế , chúng tôi cũng thấu hiểu cho người sau... Sau này ai gặp cái kém này , chúng tôi giúp lại ---> chúng tôi muốn đẩy mạnh ITVN ---> Từ những vụ gây gổ vô ích này , ko ít người đã ra đi , tìm một mảnh đất hoà bình , yên ổn để trổ tài... Và với những người như ku tồn tại trên đây , nếu có tài thì giúp chúng tôi phát triển diễn đàn này và nền CNTT của Vietnamese lên cao , còn nếu ko có tài mà có cái miệng dẻo kẹo kéo thì nên đừng có " thọc gậy bánh xe" nha !

Fucking mush as man not work but numerous talk !!!
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

*|* net4viet Team *|* caothuphutho's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi eddy [Only registered and activated users can see links. ]
    No ! SS 3 map not working ! Ok man? i am dull member 4rum ! I release Free , packed mark prop trade version bug !!!!

Chúng tôi tuy là dân còn kém , nhưng vẫn hơn khối ku không làm gì nhưng cứ vênh mặt lên chỉ giáo người khác còn gân cổ cãi là mình đây hơn họ !!!

Kém ! Nhưng cố gắng phơi cái kém ra để người khác chữa dùm , từ đó chúng tôi tiến bộ ! Và vì thế , chúng tôi cũng thấu hiểu cho người sau... Sau này ai gặp cái kém này , chúng tôi giúp lại ---> chúng tôi muốn đẩy mạnh ITVN ---> Từ những vụ gây gổ vô ích này , ko ít người đã ra đi , tìm một mảnh đất hoà bình , yên ổn để trổ tài... Và với những người như ku tồn tại trên đây , nếu có tài thì giúp chúng tôi phát triển diễn đàn này và nền CNTT của Vietnamese lên cao , còn nếu ko có tài mà có cái miệng dẻo kẹo kéo thì nên đừng có " thọc gậy bánh xe" nha !

Fucking mush as man not work but numerous talk !!!
    Ông đồng nghiệp dạo này cho ra lắm Server quá tôi dạo này bận đành "quy ẩn giang hồ" một thời gian ^^!
    _Lời lẽ thuyết phục lắm !, giữ vững lập trường nhé eddy tôi luôn ủng hộ bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng caothuphutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Cảm ơn **** Friend ! Cố gắng làm việc , đừng vì MU mà sao nhãng công việc nha ! ^^

Thành Viên Tâm Huyết TALovexm's Avatar
    Thanks
    5

Eddy cho hỏi, biết vì sao serrver của SCF chạy dc khoảng 6h thì dis kỏ
    Đóng xong lại mở vớ vẩn vơ vét nốt .................................................. ..................

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Bạn xem GS có báo lỗi ko ! Theo eddy biết thì GS của SCF ko packed nên tình trạng vậy có thể do lỗi !

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3