[Release] Mu SCF Mod dll by [2k7]Dev - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 27
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Release] Mu SCF Mod dll by [2k7]Dev

Thanks man íll try it now, although i dont understand anything.lol
    Khách viếng thăm hãy cùng Sandbird xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

-Ok đồng ý với eddy , thật khó để có một bản hoàn chỉnh ngay cả khi mình thấy nó hoàn hảo nhưng khi share lên lại phát sinh vô vàng lỗi khác :
    1- Một phần do các máy tính phần cứng -phần mềm như khác hệ điều hành và các software cài trên máy tính một số không tương thích....
    2-Vấn đề thới gian rất quan trọng như eddy đã nói Huy rất đồng ý quan điểm đó.như mình sẽ nêu 1 ví dụ đễ mọi người hiểu và thông cảm hơn , như: khi test và fix lại một server nào đó trên máy mình thấy ok thì share lên mạng và ghi lên những thông số đả có được trên máy đã test (như Huy nhà chỉ có 1 máy ) , chặng lẽ lại phải đem server đi vài tiệm NET thì tốn thời gian rất nhiều và phát sinh cái tiền trả NET thì Huy phải chịu sao , làm vạy thì ai dám release nữa...
    -Còn về Move ở phiên bản Mu SCF thì các maps đều move được hết từ arena...cho đến tất cả các map kantru (nghĩa là chỉ có map season 3 là ko làm việc thoi ) nếu các anh làm như hướng dẫn của em ở trên.
    -Còn maps Season 3 em đã thử làm theo gợi ý của một thành viên bên RZ là kết hợp thử với server của luciano(vì server của luciano đã add map SS3) nhưng kết quả thất bại hoàn toàn đối với em ^^ {với người khác chưa chắc nha} (do phải bug lại =visual mà cái này thì em quá chuối -Cụ thể như ta phải so sánh GS của luciano đã add map SS3 để có hướng giải quyết với GS-SCF => event Season 3 ) và như chỉ có vài người bên RZ làm được điều này hình như vất vả lắm nên các thành viên fix xong ko release luôn ^^.( kệ ,tài hèn thì đành chờ đợi anh hùng ra tay nghĩa hiệp vậy ^^ ).
    Khách viếng thăm hãy cùng Be Huy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Tôi rất đồng ý với ý kién cua Be huy
    - Nhưng những lí do mà Eddy dưa ra cũng đúng -đó cũng là phản ưng của người ta khi co ai đó nhận xét về mình
    Tôi không biêt Eddy da tạo server kiểu gì nhưng sau khi tét server 1.03C +Sẻverr 1.04E<1.04D> va Mu SCF Mod dll by [2k7]Dev tôi tháy chúng không có gi nổi bật cả
    -Hầu như toàn mắc những lỗi rất nghiêm trọng
    Va dĩ nhiên chúng ta sẽ kô thể sử dụng nó dươc rồi
    Sao ko dể thời gian đó dể tạo 1 server có khi khong càn mới nhưng hoàn chỉnh ít lỗi
    Giống như bản server Mu SCF ben ragezone ý rất hay
    Khách viếng thăm hãy cùng anhangde xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Những bản đó đều là của dân nước ngoài !
    1.04E = thực ra hay dis là do bị lucianoaibar packed ( eddy ko làm gì ảnh hưởng đến GS cả , chỉ mod lại 1 số cái )
    1.03C : Nguyên bản của Wafare MuServer , chỉ mod lại GS , fix bug log , việt hóa và add tính năng wear all item
    SCF mod : Chỉ mod dll , ko làm gì cả !!!!!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

nói thật một điều tuy hơi đau nhưng là sự thật, tưởng mấy ông tướng DEV phát triển ra sao, nhưng thực tình các bố gép lung tung mong chữa dc các bug trong serrver rồi share nhằm đánh bóng danh tiếng là dân DEV, còn một số trường hợp dc qua trường lớp đá đưa dc it C++ fix một vài lỗi linh tinh phát sinh trong server còn đâu cũng giống như mấy ông trên, còn cái vụ sử dụng debug hay còn gọi là "Oblly" gì đó thực ra mấy bố sang RZ copy vất qua đây gặp mấy pa newbie tưởng hàng khủng khen tới bến v.v..
    nói thật admin dù Del nick tôi hay block IP tôi nhưng sự thật vẫn là sự thật

Trích một bài bên RZ
    "không biết ai post serrver bên RZ, lởm kinh, kiểu sv đầu voi đuôi chuột ghép linh tinh, đã vậy còn thể hiện đẳng cấp pack lại đặt pass, cái gì cũng 100%, bị bọn tây nó chửi, hết Fuck rồi Fake"
    Chán

Các bạn còn quá non về trình độ đừng nói đã "fix" hoac đã "mod" gì đó, để làm đc đâu phải rễ mất 4 đến 5 năm để học 1 chuyên ngành phát triển soft, đâu chỉ dựa vào một vài tiếng trên NET mà có thể khẳng định dc là đã làm dc, tốt nhất bỏ chữ DEV đi và gán vào đó COP anh em đỡ thất vong.
    Lần sửa cuối bởi ducanhtian, ngày 09-10-07 lúc 07:01 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ducanhtian xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi ducanhtian [Only registered and activated users can see links. ]
    nói thật một điều tuy hơi đau nhưng là sự thật, tưởng mấy ông tướng DEV phát triển ra sao, nhưng thực tình các bố gép lung tung mong chữa dc các bug trong serrver rồi share nhằm đánh bóng danh tiếng là dân DEV, còn một số trường hợp dc qua trường lớp đá đưa dc it C++ fix một vài lỗi linh tinh phát sinh trong server còn đâu cũng giống như mấy ông trên, còn cái vụ sử dụng debug hay còn gọi là "Oblly" gì đó thực ra mấy bố sang RZ copy vất qua đây gặp mấy pa newbie tưởng hàng khủng khen tới bến v.v..
    nói thật admin dù Del nick tôi hay block IP tôi nhưng sự thật vẫn là sự thật

Trích một bài bên RZ
    "không biết ai post serrver bên RZ, lởm kinh, kiểu sv đầu voi đuôi chuột ghép linh tinh, đã vậy còn thể hiện đẳng cấp pack lại đặt pass, cái gì cũng 100%, bị bọn tây nó chửi, hết Fuck rồi Fake"
    Chán

Các bạn còn quá non về trình độ đừng nói đã "fix" hoac đã "mod" gì đó, để làm đc đâu phải rễ mất 4 đến 5 năm để học 1 chuyên ngành phát triển soft, đâu chỉ dựa vào một vài tiếng trên NET mà có thể khẳng định dc là đã làm dc, tốt nhất bỏ chữ DEV đi và gán vào đó COP anh em đỡ thất vong.
    @Các bạn ở clbgamesvn
    Bug còn nhiều mà đem pack lại thì botay thật....
    Kém cỗi thì đoàn kết lại cho mạnh chứ chia rẽ ra thì ngày càng tồi tệ hơn....
    @ducanhtian :
    mất 4 đến 5 năm để học 1 chuyên ngành phát triển soft
    -Câu này chắc không đúng đâu nha vì những người có tài có thể chỉ mất một thời gian ngắn , còn đã ngu thì có học 100 năm cũng ngu à (5 năm thì ít lắm , bắt quá chỉ thuộc lòng thôi chứ chẳng có sáng tạo gì đâu .
    Mà hình như ducanhtian muốn phá clbgamesvn chứ đâu phải góp ý xây dựng , người Việt Nam xưa có câu "người không nói tiếng nhẹ nhàng dễ nghe " ,ducanhtian chắc thuộc lớp người 100 năm nhỉ ????
    Khách viếng thăm hãy cùng Bose Online xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

sặc, tưởng thế nào không có gốc đừng nói là làm dc, tôi không chia rẽ ai cả nhưng cái gì đúng thì lên nói, chứ đừng ảm chỉ ai kém ai dốt, bản thân ông xem lại mình dồi hãng nói người khác, khi đã không giỏi thì đừng thể hiên.

Ps: ừ thì cho là giỏi, nhưng không đơn giản như ông nói
    "vì những người có tài có thể chỉ mất một thời gian ngắn , còn đã ngu thì có học 100 năm cũng ngu à (5 năm thì ít lắm , bắt quá chỉ thuộc lòng thôi chứ chẳng có sáng tạo gì đâu"
    Hỏi xem mấy pa DEV biết gì về ngôn ngữ bậc cao
    Ngậm... phun người không biết bẩn
    Lần sửa cuối bởi ducanhtian, ngày 09-10-07 lúc 08:37 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ducanhtian xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên anhnga's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    0

Yêu cầu mọi người chấm dứt đấu khẩu ở đây! Phải cùng nhau phát triển chứ, mỗi người một chân, một tay thì nền CNTT của Việt Nam ta mới có cơ phát triển chứ mấy pa.....
    Khách viếng thăm hãy cùng anhnga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

He he chúng ta lại bắt đầu 1 tiết mục mới
    ---[C][O][N][F][I][G]--
    Khách viếng thăm hãy cùng anhangde xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Sống về đêm
    Thanks
    5

Mình là người Việt Nam, hehe....
    Khách viếng thăm hãy cùng huyhaf xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối