[JX] Share Đồng Bộ Linux đã Thêm Trigger - Khỏi sợ bị Xóa Bảng Dữ Liệu
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8
    Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Icon14 Share Đồng Bộ Linux đã Thêm Trigger - Khỏi sợ bị Xóa Bảng Dữ Liệu

Như các bạn thầy thì từ năm 2012 đến nay đã có nhiều bạn bị xóa các bảng dữ liệu trong Db . ví dụ như Account_info , Account_Habitus, hay là ServerList.( mình đã add full toàn bộ các bảng ghi trong db)
    Và gần đây nhất là db của linux. lâu nay mình cứ ngỡ như là nó khác . ai dè nó như Jx win, mấy dứa bạn bị xoá nhiều quá, nên mình làm xong và share cho mọi người cho những ai không biết add trigger .
    Cùng với đó db này mình đã thêm các trường thông tin tài khoản khi đăng ký vào Account_Habitus .
    Các bạn tùy biến các hàm SELECT trong các file xử lý đăng ký cho phù hợp cũng như là các trang tài khoản nhá . !
    Nói dài dòng mà không có Link thì cũng chết :3
    Link Đây : [Only registered and activated users can see links. ]

à quên . đồng bộ này mình đã đưa giá trị là 1500 hàng nhé . bạn nào có sever online đông hơn 1500 tài khoản thì các bạn mở thêm lên nhé !!

Lưu ý : Đây là db đc trích từ server Yoken9x . mình chỉ edit lại 1 số thứ thôi nhé ! Từ nay các bạn khỏi sợ phải khi online nó xóa các bảng ghi dữ liệu !
    Lần sửa cuối bởi bthhhz, ngày 21-04-15 lúc 10:33 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 10 Users Say Thank You to bthhhz For This Useful Post:

assaa (21-04-15), bil4i3n (23-04-15), DAMMEMU (04-06-15), emyeusss7 (21-05-16), huhahu92 (21-04-15), kenlucky2000 (15-10-16), kuroo123 (12-03-16), satthupro95 (02-06-16), Slayer (21-04-15), tuananhc1 (19-05-15)

Thành Viên
    Thanks
    18

Ðề: Share Đồng Bộ Linux đã Thêm Trigger - Khỏi sợ bị Xóa Bảng Dữ Liệu

hy vọng là sẽ như lời bác nói.

tiện thể bác cho mình hỏi hàm Kiểm tra số lượng Item trong GoldItem.txt linux với hàm xóa item golditem với . tìm hoài ko thấy bác ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng Slayer xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi Slayer [Only registered and activated users can see links. ]
    hy vọng là sẽ như lời bác nói.

tiện thể bác cho mình hỏi hàm Kiểm tra số lượng Item trong GoldItem.txt linux với hàm xóa item golditem với . tìm hoài ko thấy bác ạ

mình không Dev jx nhiều nên cũng không rõ vấn đề này nữa bạn à
    còn cái db này thì chẳng qua đó là mẹo nhỏ thêm Trigger vào thôi . cách này cũng đc sahre nhưng nó lâu quá nên hầu hết ko ai để ý tới

Thành Viên GameZone
    Thanks
    156

Theo như cậu nói thì windows nằm chung với web thi mới bị xóa chứ ? nếu nằm trên hosting khác server thì làm sao biết IP để mà connect rồi xóa ?
    Khách viếng thăm hãy cùng dongahchu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi dongahchu [Only registered and activated users can see links. ]
    Theo như cậu nói thì windows nằm chung với web thi mới bị xóa chứ ? nếu nằm trên hosting khác server thì làm sao biết IP để mà connect rồi xóa ?
    cái này thì mình không onl mình không biết dc nhưng mà thấy mấy đứa làm toàn bị xóa nên mình share cho mọi người thôi à

Vi phạm quy định
    Thanks
    62

sao cai này attack nó báo lỗi nhỉ, dùng SQL 2k
    Khách viếng thăm hãy cùng carotkhoaitay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên huhahu92's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    283

Tiện thể cho mình hỏi sao của mình cứ ấn vào bảng xếp hạng là crash game luôn nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng huhahu92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi carotkhoaitay [Only registered and activated users can see links. ]
    sao cai này attack nó báo lỗi nhỉ, dùng SQL 2k
    bác nên sử dụng SQL 2005 hoặc 2008 đi bác . sql 2000 lỗi tiềm ấn mệt lắm .
    dc này trích ra từ sql 2005.
    với lại các bảng ghi mình thêm trường vào cho nên trên sql 2000 nó báo là max trường của bảng đó cho nên bị hay sao á

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi huhahu92 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tiện thể cho mình hỏi sao của mình cứ ấn vào bảng xếp hạng là crash game luôn nhỉ
    file UI quy định hiển thị trên bảng xếp hạng bị sai đó bạn

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Cài HĐH Linux CentOS 6.4 chạy linux (không dùng VMWare share) liệu có được không
    Bởi dongahchu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 08-11-15, 08:37 AM
  2. [MU] Acc bị tam khóa khi thêm trigger vào DB
    Bởi lequangvu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 25-02-13, 10:33 AM
  3. Một Trigger đơn giản mà hay dành cho những Sub phân cấp độ
    Bởi ghvn1991 trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 15-08-12, 05:25 PM
  4. [MU] Cần giúp đỡ về Trigger giới hạn rs