Một vài hình ảnh của tôi ( C5 đấy) - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 18 của 18
    Thành Viên
    Thanks
    6

Ðề: Một vài hình ảnh của tôi ( C5 đấy)

Trích dẫn Gửi bởi thanhha_nt05 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nào có thể cho hướng dẫn chơi trò này vậy
    Mình làm dc tất rồi nhưng khổ nỗi là toàn tiếng Anh nên chịu các nhiệm vụ chẳng bít đường nào mà lần cả ^^! Nên đành xóa đi
    Với lại vùng đất cũng chịu nói chung khó khăn quá ^^!
    Mà hình như mình thấy có lỗi ở phần di chuyển khi bay từ nơi này sang nơi kia ^^!
    ừ với server của Datinh4ever thì có 1 số lỗi về cổng di chuyển, đôi khi tên là như thế nhưng click vào thì bay tận nơi nào ấy, quái nó đập 1 cái là nghẻo cù đeo à, còn về cách chơi thì đây là server chưa đầy đủ lắm chỉ có 1 số nhiệm vụ cơ bản là làm dc, số còn lai thì bó tạy NPC thì quá nhiều, còn về tiếng a ko rành thì cũng chả biết nói ra làm sao cả, bạn vào thử trang [Only registered and activated users can see links. ] mà tham khảo về cách chơi đấy, cũng ko khó lắm đâu. Goodluck!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng hansik xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi LÂM_TÂM_NHƯ [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn up serrver đi để cho anh em còn down nữa chứ. nhìn thấy mê quá. nhớ share đầy đủ client luôn nha
    cái server này thì trong box này có mà của Datinh4ever đó, còn về chỉnh sửa thế nào là tùy bạn thôi, tui dùng server của Datinh và chỉ chỉnh sửa 1 số ít theo những gì tui hiểu thôi, ngoài ra ko có gì khác cả đâu.
    Khách viếng thăm hãy cùng hansik xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

thanhha ơi bạn làm được rùi hả. Thế client bạn tải về máy hay mua đĩa vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoc_kid xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Nhìn thấy mấy cái hình mà phát ghiền, nhưng máy chạy không nỗi, pó tay luôn. HUHUHUHU.
    Khách viếng thăm hãy cùng hervehuynh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

chay ra nhà sách mua cuốn hướng dẫn chơi game L2 của ông tuấn đi d64 cài lém tui cài rồi mất có 2 ngày hà!
    Khách viếng thăm hãy cùng armytoan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi khoinguyen [Only registered and activated users can see links. ]
    Sướng nhĩ, ước gì tui cũng được như bạn thì hay biết mấy. Mọi chuyện đã đâu vào đấy server chạy ngon. Mà đến khi mở cái client lên thì thôi. Cái chữ gameguard đập vào mắt. potay.com.pochan.vn.potoanthan.info
    bạn download cái nprotect xong bỏ nó vào D:\WWW\www\ có nghĩa là (D:\WWW\www\nprotect\...) chứ đừng copy all file trong nprotect vào www .
    hồi trước cũng từng bị vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng xilumaxe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

huhu , chỉ tui cách làm nhiệm vụ litter wing với
    Khách viếng thăm hãy cùng hainhipro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cho hỏi tí : bản c5 co huyết kiếm akamanah và ma kiếm zariche ko zay
    Khách viếng thăm hãy cùng hainhipro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2