Audition on LAN Work 100%
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon1 Audition on LAN Work 100%

Trước đây tớ có releash 1 bài viết hướng dẫn cài Au trên LAN trên Forum GameVN,nhưng có ém 2 chỗ,ai có kinh nghiệm phát hiện đúng chỗ đó thì mới cài thành công,chứ nếu cứ y như hướng dẫn đó mà làm thì đảm bảo khi chạy 2 file đầu tiên của Server là error ngay.Có điều tự nhiên sau đó trên hàng loạt Blog và forum lại chép nguyên si hoạc chỉnh sửa lại đôi chút,nhưng vẫn ko thêm vào 2 chỗ ém trên,nhưng thêm vào đó dòng chữ "Xin ghi rõ bản quyền nếu trích lại thông tin này",hoạc đại loại như vậy,nói thiệt nếu ko thêm vào 2 chỗ đó,mà cài được tui chít liền,đã vậy lại còn dán quảng cáo Work 100%,là do tự mày mò,nói chung là đủ thứ .Cá biệt lại có người tự tin đi nhận thầu cài cho 1 phòng máy nhưng làm ko được,phải gọi điện hỗ trợ,thiệt bó tay dân IT VN

Nhằm trành cái tình trạng nực cười này,nay tớ releash lại bài viết Full Version,Work 100%.Đã Test trên rất nhiều phòng máy. Mọi người đều có thể dùng tự do, còn chuyện bản quyền thì muốn ghi tên ai cũng đươc.

[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi lehaimien, ngày 07-09-07 lúc 02:28 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng lehaimien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên quan_1986's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: Audition on LAN Work 100%

Bạn cho mình hỏi là cài bản au 1.6 và 1.7 bản nào chạy không bị lag ?
    Khách viếng thăm hãy cùng quan_1986 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Down Đc hướng dẫn mới la. Cha già này gà hơn cả tui hhee ec ec
    Qua tui tui chỉ cho với Đ K mua 2 đĩa của tui với giá 10 ngàn đồng/2 đĩa đảm bảo OK (nhưng chưa chỉnh đc Level) nếu ko đc tui chỉ thêm cho.
    Khách viếng thăm hãy cùng tuanptec xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mấy đại ca lổi thời quá rồi, ở nhà em sài cái sever1.75 chạy ok, mua đồ,...Chơi muốn chán luôn bây giwof đang hướng Tới Việt Hóa, Add nhạc vào, tạo map mơi...........
    Ai ở đó bàn việc cài được hay chưa
    Khách viếng thăm hãy cùng phuctuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mấy đại ca lổi thời quá rồi, ở nhà em sài cái sever1.75 chạy ok, mua đồ,...Chơi muốn chán luôn bây giwof đang hướng Tới Việt Hóa, Add nhạc vào, tạo map mơi...........
    Ai ở đó bàn việc cài được hay chưa
    Có ai nói tới chuyện cài hay chưa cài đâu ,đang nói là cài ON LAN mà !!
    Khách viếng thăm hãy cùng Xu�n t�c đỏ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    0

zay ban post serrver 1.75 cho anh em de+pathclient luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng thien75 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

link die roi làm ơn check lại đi, up sang host mega hay rapid cũng được
    Khách viếng thăm hãy cùng luckyday xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Link ko có die,chỉ đơn giản là thử tài mấy người tự xưng là pro tí
    Link từ Google Page là :googlepages chứ ko phải là googlepage
    Tui chỉ xóa đi 1 chữ s thôi
    ha Ha
    Khách viếng thăm hãy cùng lehaimien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi lehaimien [Only registered and activated users can see links. ]
    Link ko có die,chỉ đơn giản là thử tài mấy người tự xưng là pro tí
    Link từ Google Page là :googlepages chứ ko phải là googlepage
    Tui chỉ xóa đi 1 chữ s thôi
    ha Ha
    Link trên vô nó báo như vậy là sao hả bạn?
    The bandwidth or page view limit for this site has been exceeded.
    Làm ơn up lại giùm chút đi
    Khách viếng thăm hãy cùng thailan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên quan_1986's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi lehaimien [Only registered and activated users can see links. ]
    Trước đây tớ có releash 1 bài viết hướng dẫn cài Au trên LAN trên Forum GameVN,nhưng có ém 2 chỗ,ai có kinh nghiệm phát hiện đúng chỗ đó thì mới cài thành công,chứ nếu cứ y như hướng dẫn đó mà làm thì đảm bảo khi chạy 2 file đầu tiên của Server là error ngay.Có điều tự nhiên sau đó trên hàng loạt Blog và forum lại chép nguyên si hoạc chỉnh sửa lại đôi chút,nhưng vẫn ko thêm vào 2 chỗ ém trên,nhưng thêm vào đó dòng chữ "Xin ghi rõ bản quyền nếu trích lại thông tin này",hoạc đại loại như vậy,nói thiệt nếu ko thêm vào 2 chỗ đó,mà cài được tui chít liền,đã vậy lại còn dán quảng cáo Work 100%,là do tự mày mò,nói chung là đủ thứ .Cá biệt lại có người tự tin đi nhận thầu cài cho 1 phòng máy nhưng làm ko được,phải gọi điện hỗ trợ,thiệt bó tay dân IT VN

Nhằm trành cái tình trạng nực cười này,nay tớ releash lại bài viết Full Version,Work 100%.Đã Test trên rất nhiều phòng máy. Mọi người đều có thể dùng tự do, còn chuyện bản quyền thì muốn ghi tên ai cũng đươc.

[Only registered and activated users can see links. ]

Nhà tớ cài Audition offline cho cả một mạng LAN vẫn chạy ok đến nay ,đang tìm cách phát triển về vấn đề Việt Hoá đó mới chính là vấn đề HOT nhất hiện nay ,thấy huuduyen_... đang tranh luận vấn đề Việt hoá và đưa mấy cái hình thấy quá OK .chứ còn như bạn cho cái link mà còn đánh đố anh em ...thật tình mà nói thì làm người không nên như thế vì núi cao còn có núi cao hơn mà !
    Khách viếng thăm hãy cùng quan_1986 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cần 1 Người Biết Cài Audition
    Bởi ac1250 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 27-05-11, 08:49 AM
  2. Hướng dẫn cài Audition với Easy PHP
    Bởi heroes1412 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 24-11-08, 12:34 PM
  3. Audition hoàn chỉnh
    Bởi phamvanqui trong diễn đàn Releases