Login vào game không được !!!!!!!!!! - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 32
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Login vào game không được !!!!!!!!!!

Bạn ơi, IP máy mình là 10.0.0.10, mình không biết máy tính của mình có cài mạng ảo hay không ( sister's computer >.< ), mình cũng vo Run và đáng ipconfig nhưng hok hiện ra gì cả
    Khách viếng thăm hãy cùng kiddo94 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

Mỗi máy tính chỉ gồm duy nhất 1 cái card mạng vì thế nên thường là nó đứng đầu tiên trong bảng Network Connections
    Thường thì nó kèm theo Ip để kiểm tra vì đã để mặc định
    Tên thường xuất hiện nếu chưa có thay đổi là Local Area Connection (chú ý không có số đằng sau)

Local Area Connection 1 (hay 2 ,3...) là card mạng ảo bạn đã cài đặt có thể đổi tên nó cho dễ nhận ra
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Vậy bây giờ bạn có cách nào để mình cài HKGH offline chắc chắn 100% là chơi được game hok ?

Alexandria
    Guest

Cái này phải phụ thuộc vào bản thân và kinh nghiệm của bác thôi chứ chẳng ai có thể đảm bảo cho mình được
    Họ chỉ có thể chắc chắn khi chính tay họ cài thui (như tui nè)
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Hiện giờ thì máy mình không có cài mạng ảo và đang dùng mạng Viettel, đường truyền ADSL, và cũng không có ổ đĩa ảo, có ổ hệ thống C và ổ D, mình đã down pacht + client Việt hóa, vậy có cách nào giúp mình cài cho servergame chạy được hơn chục dòng mà cứ bị chạy 1 dòng này được không?

Thành Viên xom1b's Avatar
    Đang ở
    void main()
    Thanks
    12

bạn login như thế là serrver ổn rùi cái vụ ko đăng nhập đc chắc là do chưa tạo acc bạn vào SQL mở Tab MEMB_INFO xem có acc của mình chưa
    Khách viếng thăm hãy cùng xom1b xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn có thể nói rõ hơn được không, mình không hiều ở chỗ tạo acc cho lắm, đồng thời bạn chỉ mìnnh luôn cách tạo acc nhe !

Alexandria
    Guest

Bật SQL lên rùi vô DB rxjhaccount chọn Table TBL_ACCOUNT mở ra bằng Return all row
    Cột đầu tiên điền tên đăng nhập lớn hơn 4 kí tự
    Thứ 2 là mật khẩu lớn hơn 6 kí tự
    FLD_CARD là mã số bảo vệ 16 đến 25 kí tự
    Thữ 4 là điền tên thật của bạn có thể có dấu cách (2 cái trên không có nghe)
    Cột FLD_QU là câu hỏi bí mật
    FLD_ASEWER là câu trả lời bí mật
    FLD_SEX là giới tính
    1 là nam 2 là nữ
    FLD_VIP là tài khoản vip
    1 là vip 0 là bình thường
    FLD_RXPIONT là mã số tài khoản vip
    10000 là vip 9999 là thường
    Mấy cái khác để nguyên rùi vô tắt nó đi vô game là bạn sẽ có nick như đăng kí

Thành Viên
    Thanks
    0

manhtung ơi, mình chạy servergame ( chạy có 1 dòng ), serverlogin ( chạy có 3 dòng ) và đăng kí tài khoản bằng SQL theo cách bạn chỉ như trên nhưng khi mình vô game, gõ xong ID và Pass, enter và nó hiện lên thông báo là " Hệ thống đang tiến hành, xin bạn đợi tỏng giây lát "( tiếng Tàu, ý nghĩa đại khái là vậy ), sau đó chờ hoài mà vẫn không chỉu đăng nhập vô game, bạn làm ơn chỉ mình cách sửa lỗi đó nhe, HK online chơi gà lắm, có con kiếm chính 39 àh, cho nên mới giền chơi HK offline như vậy !

Thành Viên
    Thanks
    27

Cái này tui và bạn hơi giống nhau : mình chạy servergame ( chạy hơn chục dòng giống cái hình bác CTT), serverlogin ( chạy có 5 dòng ) và đăng kí tài khoản bằng SQL theo cách bạn chỉ như trên nhưng khi mình vô game, gõ xong ID và Pass, enter và nó hiện lên thông báo là " Hệ thống đang tiến hành, xin bạn đợi trỏng giây lát "( tiếng Việt vì mình xài Client VN ) , sau đó chờ hơn 1 tiếng mà vẫn không đăng nhập vô game -> bó tay lun
    CÁi Waitingforyz là gì ? sao trong sv CTT đâu có đâu ? trong hướng dẫn CTT thì chạy cái CreateLauch nhưng Client VN ko có cái này (có ai cho mình patch ko ? mình chạy được là áp dụng cách cài Mu thêm vô shortcut dòng connect...) Mong mod chỉ giùm đừng chửi ngu (xin lỗi vì vô topic của bạn mà hỏi ko chỉ gì cho bạn kiddo94 dc )
    Lần sửa cuối bởi kyo4000, ngày 10-09-07 lúc 10:58 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kyo4000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Hướng Dẫn] Start Game thông qua Login Mu.exe
    Bởi cuonglee trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 41
    Bài viết cuối: 21-04-12, 03:31 AM
  2. Lổi về Login..? có ai biết???
    Bởi vietmagic trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 23-08-07, 12:32 PM
  3. Vô được tới login mà không chơi được !
    Bởi danielt trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 21-07-07, 09:35 AM