[JX] Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ - Trang 22
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 22 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 20 21 22 23 24 32 ... CuốiCuối
Kết quả 211 đến 220 của 525
    Thành Viên
    Thanks
    28

Ðề: Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ

Mấy bác này thật là, có câu hỏi lỗi vô hình độc mà ko ai giúp
    Khách viếng thăm hãy cùng mrdoevn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi makieuphongkke [Only registered and activated users can see links. ]
    Mở lên thấy một đống loằng ngoằng chữ thái
    Bác add hộ mình vào 3 phái TL, CL, 5D đc k, cảm ơn nhiều
    Cách thêm opt cho skill gồm 2 bước:
    - Khai báo thêm opt trong skills.txt
    - Thêm vào trong script của skill môn phái

sau đó đồng bộ sever qua client là đc
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi mrdoevn [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy bác này thật là, có câu hỏi lỗi vô hình độc mà ko ai giúp
    Link Update 1 : [Only registered and activated users can see links. ]
    Fix lỗi vô hình độc , Fix res Npc, tống kim, lôi đài , lỗi font vh.......

Hướng dẫn cài đặt : + chọn nofont -> Pacth_server_nofont : chép 2 file script và settings vào sever đã cài sẵn
    Còn Pacth_Client_nofont thì chép vào client bạn đang xài nhé sau đó khởi động lại sever game và thưởng thức.
    Lần sửa cuối bởi tvnnam, ngày 03-07-15 lúc 01:33 PM.

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

mrdoevn (04-07-15)

Thành Viên
    Thanks
    2

ko biết e gửi tin nhắn riêng vừa nãy cho bác nam bác có nhận đc chưa nhỉ
    nếu chưa nhận đc thì mình hỏi luôn bạn trên này vậy
    - Bạn có thể share mình bản bạn đang chơi đc ko mình chỉ chơi off nên bản của bạn nói là "tổng hợp chuẩn và fix lỗi triệt để các lỗi JX linux nhưng cá nhân hóa nhiều quá vì chỉ chơi off " mình chơi off nên cá nhân hóa cũng ko sao cả miễn sao nhiều event để nghịch thôi ( ko biết gì nên sv mỳ ăn liền là hay nhất )
    - Về phần cài đặt thì mình có down load nhưng thứ mà bác yoken9x và mrdoevn , Trần Minh Đô về nhưng mà vừa mới vào cái vmware để cài thì chỉ viết đc nick : root mà ko viết đc pass - Bạn có thể teamview xem hộ mình vs đc ko? ( khá ngu về mấy cái này hầu như chỉ biết chơi sẵn thui )
    - Bác có thể cho mình xin nick YH or FB để có gì tiện bề hỏi đc ko?
    Khách viếng thăm hãy cùng kjikji789 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator vipbk's Avatar
    Đang ở
    đây
    Thanks
    248

Trích dẫn Gửi bởi kjikji789 [Only registered and activated users can see links. ]
    - Về phần cài đặt thì mình có down load nhưng thứ mà bác yoken9x và mrdoevn , Trần Minh Đô về nhưng mà vừa mới vào cái vmware để cài thì chỉ viết đc nick : root mà ko viết đc pass
    Bạn xem kỹ video hướng dẫn nhé, cứ gõ pass bình thường, nó ko hiện nhưng vẫn nhận
    Khách viếng thăm hãy cùng vipbk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi vipbk [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn xem kỹ video hướng dẫn nhé, cứ gõ pass bình thường, nó ko hiện nhưng vẫn nhận
    mình viết nó ko ra cũng cứ ấn thử pass bt xong ấn enter mà nó ghi lỗi ko đăng nhập vào đc

Thành Viên
    Thanks
    5

Mọi người cho mình hỏi chỉnh cái IP trong setting/serverlist.ini thành gì để vào đc game vậy ạ.
    Khách viếng thăm hãy cùng immortalfrozen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi kjikji789 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình viết nó ko ra cũng cứ ấn thử pass bt xong ấn enter mà nó ghi lỗi ko đăng nhập vào đc
    cái đó do bạn ghi sai thôi
    chứ ghi nó đâu có hiện pas ra đâu mà
    Centos của yoken pas là 123456 không thể nào sai đc
    Để nó login sau đó nhập root
    rồi Enter cái là xuống tới dòng password
    rồi cứ nhập đúng là 123456 rồi enter là đc .
    Khẳng định 100% không thể nào sai
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi immortalfrozen [Only registered and activated users can see links. ]
    Mọi người cho mình hỏi chỉnh cái IP trong setting/serverlist.ini thành gì để vào đc game vậy ạ.
    192.168.1.100 nhé..... đổi tất cả về Ip đó để chạy sever là ok

--- Chế độ gộp bài viết ---

ko biết e gửi tin nhắn riêng vừa nãy cho bác nam bác có nhận đc chưa nhỉ
    nếu chưa nhận đc thì mình hỏi luôn bạn trên này vậy
    - Bạn có thể share mình bản bạn đang chơi đc ko mình chỉ chơi off nên bản của bạn nói là "tổng hợp chuẩn và fix lỗi triệt để các lỗi JX linux nhưng cá nhân hóa nhiều quá vì chỉ chơi off " mình chơi off nên cá nhân hóa cũng ko sao cả miễn sao nhiều event để nghịch thôi ( ko biết gì nên sv mỳ ăn liền là hay nhất )
    - Về phần cài đặt thì mình có down load nhưng thứ mà bác yoken9x và mrdoevn , Trần Minh Đô về nhưng mà vừa mới vào cái vmware để cài thì chỉ viết đc nick : root mà ko viết đc pass - Bạn có thể teamview xem hộ mình vs đc ko? ( khá ngu về mấy cái này hầu như chỉ biết chơi sẵn thui )
    - Bác có thể cho mình xin nick YH or FB để có gì tiện bề hỏi đc ko?
    đây là hàng sever ăn sẵn như mì tôm chỉ cần pha nước nóng là chiến thôi..... có gì bạn cứ hỏi trên topic này.... a e rảnh sẽ giúp bạn.....cứ tập cài cho biết.... lỗi đến phần nào a e có thể team giúp cho

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

bthhhz (03-07-15)

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    192.168.1.100 nhé..... đổi tất cả về Ip đó để chạy sever là ok

--- Chế độ gộp bài viết ---

đây là hàng sever ăn sẵn như mì tôm chỉ cần pha nước nóng là chiến thôi..... có gì bạn cứ hỏi trên topic này.... a e rảnh sẽ giúp bạn.....cứ tập cài cho biết.... lỗi đến phần nào a e có thể team giúp cho
    thế thì tập cài vậy - hiện tại là đã vào đc cái phần root - 123456 rồi các bác chỉ e phần xóa cái jxser của bác yoken và copy của bác trần minh đô vào vs cái đó làm ntn vậy

Trang 22 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 20 21 22 23 24 32 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Xin Src Linux Để dev Lại ...Lâu lắm Rồi Mới dev lại sever
    Bởi tam241992 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 14-10-14, 10:17 PM
  3. [JX] Chỉ mình cách Add Vòng Sáng vào Sever Linux
    Bởi tvq6694 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 15-09-14, 07:28 AM
  4. [JX] Giúp mình cài Sever Linux với
    Bởi hoangthuyit trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 31-07-14, 09:26 PM
  5. [JX] (HOT) cách reg ac sever 6.0 linux có sẵn trong sever
    Bởi caothiengthien trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-04-14, 10:57 PM