[JX] Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ - Trang 21
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 21 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 11 19 20 21 22 23 31 ... CuốiCuối
Kết quả 201 đến 210 của 525
    Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Ðề: Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    Sr e nhé. hôm nay a đi nhậu về say quá nên coment nhầm . hjhj
    Anh nam biết tắt bớt mấy cái map tân thủ thôn khi tạo nhân vật chỗ nào ko anh . Em kiếm trong chỗ wordset mà ko thấy chỗ nào hết
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh nam biết tắt bớt mấy cái map tân thủ thôn khi tạo nhân vật chỗ nào ko anh . Em kiếm trong chỗ wordset mà ko thấy chỗ nào hết
    gateway\s3relay\settings\worldset.txt: không muốn load map nào thì xóa dòng tuơng ứng với id map đó, id là số ở cột đầu tiên
    danh sách id map xem ở: server\settings\maplist.ini
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên
    Thanks
    28

file nó làm sao hả Bác ? mà phải xin file[COLOR="Silver"]
    em xài full client của Cgalaxy không có thư mục này
    \spr\Ui\¼¼ÄÜͼ±ê\
    Đang tìm cách chữa bệnh không hiện sâu vô hình của bản Cgalaxy
    Lần sửa cuối bởi mrdoevn, ngày 26-06-15 lúc 09:38 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng mrdoevn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

gateway\s3relay\settings\worldset.txt: không muốn load map nào thì xóa dòng tuơng ứng với id map đó, id là số ở cột đầu tiên
    danh sách id map xem ở: server\settings\maplist.ini
    ý em là muốn ko cho nó hiện lên ngay chỗ lúc tạo nhân vật ấy. nhiều quá . em muốn ko cho nó hiện lên nhiều vậy . nhưng trong sv vẫn load máp đó để nó dùng chứ anh

Thành Viên
    Thanks
    28

Có ai bị lỗi không hiện Vô hình độc như minh không nhỉ?
    Khách viếng thăm hãy cùng mrdoevn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    20

Bác nào code hộ cái hàm để thêm % hút sl và hút nl vào trấn phái (1% 1 cấp) đc không? tks
    Khách viếng thăm hãy cùng makieuphongkke xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator vipbk's Avatar
    Đang ở
    đây
    Thanks
    248

Trích dẫn Gửi bởi makieuphongkke [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác nào code hộ cái hàm để thêm % hút sl và hút nl vào trấn phái (1% 1 cấp) đc không? tks
    Làm tương tự skill Vân Long Kích (hoặc 6x TN kích, Nhân kiếm ...), liên quan đến các file này:
    skills.txt
    file script skill môn phái, ví dụ với TN: script\skill\tianren.lua
    sửa xong đồng bộ 2 file trên qua client
    Khách viếng thăm hãy cùng vipbk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vipbk vì bài viết này !

makieuphongkke (28-06-15)

Thành Viên
    Thanks
    20

Trích dẫn Gửi bởi vipbk [Only registered and activated users can see links. ]
    Làm tương tự skill Vân Long Kích (hoặc 6x TN kích, Nhân kiếm ...), liên quan đến các file này:
    skills.txt
    file script skill môn phái, ví dụ với TN: script\skill\tianren.lua
    sửa xong đồng bộ 2 file trên qua client
    Mở lên thấy một đống loằng ngoằng chữ thái
    Bác add hộ mình vào 3 phái TL, CL, 5D đc k, cảm ơn nhiều
    Lần sửa cuối bởi makieuphongkke, ngày 28-06-15 lúc 05:41 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng makieuphongkke xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Cái này còn phải việt hóa dài dài các script .
    Ver 3 của anh minh độ việt hóa nhiều hơn nhưng lại ko chuẩn chức năng bằng cái này :3

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    Ver 3 của anh minh độ việt hóa nhiều hơn nhưng lại ko chuẩn chức năng bằng cái này :3
    Nhìn chung 3 sever là như thế này:

1. sever Ver3 thì việt hóa chuẩn và ít lỗi nhưng lại ít chức năng và sự kiện
    2. sever Yoken thì nhiều sự kiện và chức năng mới nhưng việt hóa chưa chuẩn và 1 số sự kiện event lỗi không xài đc...
    3. update 3 của Galaxy thì chỉ thêm 1 số chức năng và hoa sơn phái + nhiệm vụ MP+ Đồng hành mà thôi

Nếu ta kết hợp đc theo 2 hướng : 1+2 hoặc 1+3 hay 1+2+3 để khắc phục những hạn chế và ưu điểm của từng sever thành 1 sever mới tốt nhất thì mình nghĩ sever Linux sẽ ổn định và ưu việt hơn các sever Jx win Khác.
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Trang 21 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 11 19 20 21 22 23 31 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Xin Src Linux Để dev Lại ...Lâu lắm Rồi Mới dev lại sever
    Bởi tam241992 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 14-10-14, 10:17 PM
  3. [JX] Chỉ mình cách Add Vòng Sáng vào Sever Linux
    Bởi tvq6694 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 15-09-14, 07:28 AM
  4. [JX] Giúp mình cài Sever Linux với
    Bởi hoangthuyit trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 31-07-14, 09:26 PM
  5. [JX] (HOT) cách reg ac sever 6.0 linux có sẵn trong sever
    Bởi caothiengthien trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-04-14, 10:57 PM