[JX] Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 53 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 12 52 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 525
    Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Ðề: Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ

Trích dẫn Gửi bởi tjeututjnhzj [Only registered and activated users can see links. ]
    mình chạy mà nó hiện ra bằng này sever rồi kết nối thất bại
    [IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG]
    sửa IP serverlist.ini trong setting lại đi bạn !
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến bthhhz vì bài viết này !

tjeututjnhzj (24-03-15)

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi tjeututjnhzj [Only registered and activated users can see links. ]
    mình chạy mà nó hiện ra bằng này sever rồi kết nối thất bại
    [IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG]
    config lại Ip trong severlist / setting trong client là đc bạn ah
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

tjeututjnhzj (24-03-15)

Thành Viên ochohieucac123's Avatar
    Thanks
    60

sever galaxy cài update 4 dc ko z bạn mình sợ no xung dôt
    Khách viếng thăm hãy cùng ochohieucac123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi ochohieucac123 [Only registered and activated users can see links. ]
    sever galaxy cài update 4 dc ko z bạn mình sợ no xung dôt
    có gì xung đột bạn . bản update 4 là update tính năng dựa theo các sv linux mà úp . ko có chuyện xung đột đâu !

Thành Viên
    Thanks
    29

Lúc mình bấm F11 lên để xem hướng dẫn làm nv Long Ngũ hay Dã tẩu thì không thấy có gì hết cái đó nằm ở file nào vậy bạn tvnam
    Khách viếng thăm hãy cùng ntnh19_4 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    62

cho mình hỏi cofig event chế tạo người tuyết ở đâu vậy bạn, Mình cofig event xmas07_makesnowman nó chạy dc rồi, con cái chế tạo người tuyết bên ba lăng huyện thi nó cứ hết hạn dùng,Mình dùng bản Ver3 cua tranminhdo
    Khách viếng thăm hãy cùng carotkhoaitay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi carotkhoaitay [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi cofig event chế tạo người tuyết ở đâu vậy bạn, Mình cofig event xmas07_makesnowman nó chạy dc rồi, con cái chế tạo người tuyết bên ba lăng huyện thi nó cứ hết hạn dùng,Mình dùng bản Ver3 cua tranminhdo
    bạn vào toppic ver 3 của trần minh độ share . bên dưới các comment bên dưới . có comment hình như trang 5 hay 6 gì đó của anh tvnam có chỉ rồi nha

Vi phạm quy định
    Thanks
    62

tvnam cho mình hỏi mấy cái event bạn share ở [Only registered and activated users can see links. ].

event: mừng Sinh nhật VLTK, Phúc-Lộc Thọ, Giáng sinh đánh quái ở thôn và thành thị ra vật phẩm, mâm ngũ quả, trung thu làm bánh, trung thu đổi lồng đèn, những event này nó tên gì ở Script/event vậy bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng carotkhoaitay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi carotkhoaitay [Only registered and activated users can see links. ]
    tvnam cho mình hỏi mấy cái event bạn share ở [Only registered and activated users can see links. ].

event: mừng Sinh nhật VLTK, Phúc-Lộc Thọ, Giáng sinh đánh quái ở thôn và thành thị ra vật phẩm, mâm ngũ quả, trung thu làm bánh, trung thu đổi lồng đèn, những event này nó tên gì ở Script/event vậy bạn
    +Bạn muốn biết tên và nó làm việc thế nào về các event thì vào script/activitysys/config trong đó chứa tất cả folder các sự kiện event + 1 vài chức năng. Event giáng sinh, noel : 2,37,1010
    +Random quái rớt event bạn chỉ cần vào script/activitysys/npcfunlib.lua: trong file này sẽ có những hàm chỉnh tỷ lệ rơi bằng file hay bằng script. Có 1 vài sự kiện nó sẽ include đường dẫn drop trong config.
    +Npc event liên quan thì bạn chỉ cần chỉnh ngày trong config folder thì npc sẽ xuất hiện. Đa số là như vậy, nhưng bạn cần fai kiểm tra những file gọi npc trong config hoặc trong autoexc cho chắc chắn
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Vi phạm quy định
    Thanks
    62

có cách nào chỉnh đồ rơi ra nó mất nhanh k bạn, mình dùng sv ver3 đồ nó rơi ra lâu mất đi đâu cũng nhìn thấy đồ

Trang 2 của 53 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 12 52 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Xin Src Linux Để dev Lại ...Lâu lắm Rồi Mới dev lại sever
    Bởi tam241992 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 14-10-14, 10:17 PM
  3. [JX] Chỉ mình cách Add Vòng Sáng vào Sever Linux
    Bởi tvq6694 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 15-09-14, 07:28 AM
  4. [JX] Giúp mình cài Sever Linux với
    Bởi hoangthuyit trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 31-07-14, 09:26 PM
  5. [JX] (HOT) cách reg ac sever 6.0 linux có sẵn trong sever
    Bởi caothiengthien trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-04-14, 10:57 PM