[Release]Mu_Server_1.00.16_3_In_1!™ - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 49
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Release]Mu_Server_1.00.16_3_In_1!™

Hình như server cuonglee ko dùng lệnh tăng điểm và /post đc...
    Khách viếng thăm hãy cùng thewind27 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Icon5 Ðề: [Release]Mu_Server_1.00.16_3_In_1!™

Trích dẫn Gửi bởi Sub_Zero [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh Cường ra đi mang theo tất cả những thành tựu của him
    1 số bạn chưa kịp download bản Mu mới của him!
    vì vậy nay tui sẽ share lại cho các bạn
    nếu thấy có ich thì thanks cái nha!
    Link:
    _Server_:[Only registered and activated users can see links. ]
    _Update*GS & GS_CS Of VTM_:[Only registered and activated users can see links. ]
    Check Cái Coi!
    Thanks Cái Nếu Cần!
    xin giới thiệu đôi chút dùm đi, mình chưa chơi bản này bao giờ, bản này có phải SS3 không?, bản này dùng client gì, cái link Update*GS & GS_CS Of VTM là gì, link pacth cho client ở đâu? cái này là bản dùng MD5 hay không dùng MD5, mấy cái link ở bài post thứ 2 từ trên xuống trong topic có phần bổ sung các link thiếu đó là của sv hay của client, cài theo thứ tự nào vậy? mình thấy topic này trình bày không theo thứ tự sv,client nên phải hỏi mong mọi người chỉ giúp? :d
    Khách viếng thăm hãy cùng kixboc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Icon5 Ðề: [Release]Mu_Server_1.00.16_3_In_1!™

Trích dẫn Gửi bởi quan_1986 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hình như cậu share còn thiếu file patchVTM và server hình như chưa đủ dung lượng (mạn phép anh cuonglee cho phép tôi share phần server 3 1n 1 của anh đầy đủ đến anh em nhé ,nếu có gì không phải mong anh vui lòng bỏ qua ).

[Only registered and activated users can see links. ]

MUMaker 1.01 dùng thay cho CzFMuEditor

MuMaker1.01.rar 07/22/2007 326 3.05 MB Download Now
    Lưu ýC bạn phải có cài Windows .NET Framwork 2.0 và phải có pass cho sa trong khi cài SQL nếu chưa có bạn cài lại SQL và nhớ đặt pass nhé .
    cái này dùng client gì vậy bạn ơi, dùng client 102N hay client kèm theo với bản SS3 của eddy được không?

Thành Viên
    Thanks
    12

bạn ơi, mình cài xong rồi, nhưng làm sao để vào đây, cái file update GS khi giải nén thì đưa nó vào folder nào trong muserver, IP đang dùng là 10.0.0.250 hả, sao mình thấy cái GS khi trong link IP nó là 127.... vậy có phải chỉnh lại không, vào satup nó chạy tới DS1 và GS CS thì nó cứ running, không chạy được?

Thành Viên
    Thanks
    0

Cái này dùng client 1.02H rùi lấy patch có kèm sẵn trong server patch vào là OK...Lưu ý các bạn nên chạy GameServerVTM vì CHS mình test bị lỗi và KOR thì client đó ko phù hợp thíu files tùm lum mặc dù start đc server. Nếu chạy VTM thì file commonserver.cfg nhớ để phần Language = 0 nhá
    Khách viếng thăm hãy cùng thewind27 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên quan_1986's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kixboc [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này dùng client gì vậy bạn ơi, dùng client 102N hay client kèm theo với bản SS3 của eddy được không?
    Client của FPT bạn vào [Only registered and activated users can see links. ] tìm chỗ download phía tay trái và download về cái clien và các bản update 1.02h ,rồi lấy file patch có trong server paste vào Client của FPT ,(Nhớ là update trước khi chép đè lên nha bạn ). Cái SS3 đó thì tớ không xài nên không biết vì thế cậu cứ tự test nhé !
    Khách viếng thăm hãy cùng quan_1986 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Help ! vào CC được khoảng 5-10s là ngắt kết nối với máy chủ, làm sao giờ

Thanks
    0

Chã biết cậu bị sao chứ server này mạng LAN nhà tớ cứ cày mỗi ngày 16h và vẫn cứ một ngày như như mọi ngày ....không thấy lỗi gì ....nói chúng là rất OK , đi CC chỉ cần 1 người ,Chat G và thì thầm đều OK ,chưa bị dis lần nào ,
    cấu hình máy tớ dùng làm server dùng Main Asus 775 CPU 3.0GB HT RAM 1GB KingMax ,Share RAM ão 4GB ....Sau khi khỡi động server xong tớ còn chạy thêm cái Client MU trên máy này mà vẫn cứ vô tư vẫn BC vẫn CC OK .Bạn nên kiễm tra PC bạn dis là do lỗi gì ...từ đó tìm cách khắc phục .Riêng nhận xét tớ thì thế này là trên cả tuyệt vời rồi ....

Thành Viên
    Thanks
    0

muốn đổi tên Máy chủ trong phần Client thì làm thế nào mí bác, Trình BMDEditor thì mở File TextW.bmd không đọc đươc.
    Khách viếng thăm hãy cùng lhd340 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Tên máy chủ "Hợp Nhất" giống như FPT rồi còn đỗi làm cái gì nữa chứ bạn ...Quan trọng là chạy server có dis hay không hoặc Client chạy kết nối với server trong một thời gian dài có ỗn định hay không chứ vấn đề đó bạn quan tâm làm cái gì cho mệt thân.

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối