share tiếp bản SS3 tổng hợp theo yêu cầu - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 26
    VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Ðề: share tiếp bản SS3 tổng hợp theo yêu cầu

Vậy thì chờ lucrianobar repack cái bug này ! Bản của eddy cũng dùng GS của lucrianobar , DB dùng của 1.00.16 , down ngay tại chữ ký của eddy
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên quan_1986's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi eddy [Only registered and activated users can see links. ]
    Vậy thì chờ lucrianobar repack cái bug này ! Bản của eddy cũng dùng GS của lucrianobar , DB dùng của 1.00.16 , down ngay tại chữ ký của eddy
    Chữ ký cậu đến một trang canot display the page ! Xem lại nha Eddy.
    Khách viếng thăm hãy cùng quan_1986 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên LonelyLife's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi quan_1986 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chữ ký cậu đến một trang canot display the page ! Xem lại nha Eddy.
    Vo6 được mà bạn,thử lại xem.^^!!
    Khách viếng thăm hãy cùng LonelyLife xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

^^ Là 1 người sử dụng bản SS3 của HellBoy (Mua), tôi thấy ai đề tên Topic này nghe khủng quá. Serrver của Hell chỉ còn Bug Nhân vật cấp 3 thôi, còn đâu khá Pro. Có các Maps mới , move đến đươc. Hell luôn Update bản cập nhật mới.........
    Khách viếng thăm hãy cùng MenTaL297 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên LonelyLife's Avatar
    Thanks
    0

Bỏ ra 300k là khá nhiều so với một server offline để giải trí .Server mà tụi này test vẫn đủ map,skill,event.v.v..ai cũng lấy từ nguồn ragezone về fix lại thui,vẫn có các pro eddy,chuotthanhtinh,vtv8... update thường xuyên các bug đó
    Khách viếng thăm hãy cùng LonelyLife xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

-Cái máy chủ dư ra để quản lý Net, không làm gì nên lấy làm server Mu cho mọi người chơi free(ko thu được 1 kắc) => 300 k bỏ ra hơi thiệt thòi quá ha !
    -Với lại đang sử dụng bản server của cuonglee tuy version có hơi cũ một tí nhưng rõ ràng bản này cuonglee đã fix không chê vào đâu được.Nếu giá như có bản ss3 do cuonglee bán thì mình sẽ mua , còn ss3 của HellBoy chỉ nghe MenTaL297 khen nức nở nhưng chưa biết thực hư ra sao?Thật sự mình không dám mạo hiểm mua cái server 300 k của HellBoy vì thấy mấy bản của bạn ấy share ko có bản nào ra hồn cả ,cài đặt lại rất khó khăn thường ko được như lời quảng cáo hok như của cuonglee !Hi vọng tương lai HellBoy sẽ tạo được nềm tin cho mọi người nha => 300 k thì chẳng tới đâu đâu !
    Khách viếng thăm hãy cùng Bose Online xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Bose Online [Only registered and activated users can see links. ]
    -Cái máy chủ dư ra để quản lý Net, không làm gì nên lấy làm server Mu cho mọi người chơi free(ko thu được 1 kắc) => 300 k bỏ ra hơi thiệt thòi quá ha !
    -Với lại đang sử dụng bản server của cuonglee tuy version có hơi cũ một tí nhưng rõ ràng bản này cuonglee đã fix không chê vào đâu được.Nếu giá như có bản ss3 do cuonglee bán thì mình sẽ mua , còn ss3 của HellBoy chỉ nghe MenTaL297 khen nức nở nhưng chưa biết thực hư ra sao?Thật sự mình không dám mạo hiểm mua cái server 300 k của HellBoy vì thấy mấy bản của bạn ấy share ko có bản nào ra hồn cả ,cài đặt lại rất khó khăn thường ko được như lời quảng cáo hok như của cuonglee !Hi vọng tương lai HellBoy sẽ tạo được nềm tin cho mọi người nha => 300 k thì chẳng tới đâu đâu !
    Mỗi người 1 quan điểm, mình đồng tình với Bose. Đúng là Hell không sinh hoạt ở đây nên các Memb ko biết, mỗi người lại thích 1 Forums và gắn bó với nó. 300K tuy hơi đắt nhưng mình vẫn rất vui,...
    Khách viếng thăm hãy cùng MenTaL297 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

bạn ơi, mình vào tất các file chỉnh lại pass sa từ 1234 của bạn thành sa giống của mình và sau đó chạy gameserver, gõ pass net4viet rồi sau đó vào và nó thế này :

[Only registered and activated users can see links. ]

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng kixboc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    0

ma ban nay co la wing3 that hay la skin wing3
    Khách viếng thăm hãy cùng thien75 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

to kixxbox @Nếu đoán không nhầm thì bạn dùng HDH win2000 server
    Nếu bạn không cài bản vá lỗi sẽ bị hiện tượng này. Hãy thay thử hệ điều hành XP SP2 sẽ OK
    to @thien75 Bản này là cánh cấp 3 chứ không phải skin
    Khách viếng thăm hãy cùng vtv8 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. cài web JX theo đúng hướng dẫn mà ra thế này.
    Bởi Learning trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 18-05-13, 01:49 PM