1 vài ý tưởng của tui về AuOff - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 79
    Thành Viên GameZone
    Thanks
    0

Ðề: 1 vài ý tưởng của tui về AuOff

Đúng là con dám đốc, nói năng đâu ra đấy, mà tớ không có tài nói như cậu, mà tài sao cậu cứ phải nghe chửu mới vào thế nhi? Từ trước tới giờ tớ chưa dám nói tớ có tài, nhưng mà tớ được cái nếu tớ không nói share thì tớ sẽ không share...
    Cậu nói mất mặt người VN, tốt thôi, nhưng cậu nên xem lại, tớ từ trước tới nay không thèm chửu thằng nào trên ragezone cả, tớ cũng chả thích, nhưng một khi gặp những đứa đạo đức giả, có võ mồm như cậu, lại còn biết vu khống nữa, thì chửu cũng đáng (mặc dù xem lại thì tớ cũng chả nói cái j quá đáng cho cậu cả)... Thế đấy, tớ không biết nói khéo, cậu nói tớ xin thua, vì khoa nói tớ không được hoc... Nhưng nếu cậu đã hứa share mà ko share thì tớ thấy hơi xấu hổ cho người VN đấy...

PS: 2 ngày ko trả lời do bận ôn thi khóa 3 của MSCA ! sorry !
    giỏi, nhưng không cần khoe...

mà nói chung cậu cũng chỉ là thằng lấy được đồ thôi đúng khổng Tức là cậu cũng chả dev cái j, mà cậu nói cậu có tool decode lang, định share, nhưng tớ share mất rồi phải không? Tớ phục cậu rồi đấy, tớ viết ra game audition này cậu ơi, tớ định tung ra thị trường cho mọi người chơi, nhưng mà bọn T3 nó tung ra trước tớ rồi, tớ có vinh quang đấy, nhưng tó không thèm bộc lộ như bọn T3...

Cuối cùng, đừng giở cái trò PM ở đây, dẹp đi, mệt lắm, giả thử cậu muốn share, cậu đã vứt bố nó ra đây rồi, còn nếu muốn tránh tớ lấy được, nói thật, tớ có 3 cái nick trên này, cậu có mà biết, thêm nữa, trong topic này tớ cũng vừa đấm vừa xoa cậu rội

Cái form bài cậu viết cũng hay đó, rất giống một số trong những khóa tớ học về giao tiếp (nhưng tớ ghét nhất mấy ông giáo dạy nói 1 cách giả tạo đó, con người sống thật với nhau, việc j phải nói cho khéo), lúc đầu ra vẻ là mình cũng biết một chút, sau đó nói là mình không thèm chấp họ, cuối cùng là mong người khác vào xem mình tội nghiệp, khá bài bản, xem ra cậu cũng có học khóa đó, và khá là interested in cái ông thấy dạy con người ăn nói sao cho khéo đọ Nếu con người sống với nhau tốt nhất là nói thật cậu a. Tớ không thích cậu, vì cậu có cái kiểu nói giả tạo đó, nhưng cớ sao cậu không thích tớ lại phải nói khéo? Cứ nói là ThoNT này, tao ghét mày, không khéo vì câu đó, tớ lại khoái cũng nên, vì tớ rất ghét kiểu nói năng giả tạo...
    PS: Đừng đánh đồng tao với username1 mày ạ. Đấy là một sự nói đểu đấy, cay nhất câu này
    Lần sửa cuối bởi ThoNT, ngày 14-08-07 lúc 09:47 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ThoNT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

thôi Thọ, đang up cái client cho ông test gme kô có gg đây, peace đi!
    Out Y!M rồi lag quá có gì tối up xong tui gửi link cho, đang up lên filefront cho ông vì chả có host nào ông down đc cả hix hix
    Khách viếng thăm hãy cùng HKDdev.team xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    In the hell of Fatal Frame B)
    Thanks
    0

Alright...YM d4rk_tsukj đừng boot bomb swear tội nghiệp, ko phải real nick đâu

trong RZ tui vẫn là tsuki_eienno thôi, vì thấy tình hình box auserver nếu post có ngày nổi nóng, nên thôi ko post luôn ! còn tôi cũng đóan ra cậu là nguyenhuy rồi ! - nhìn cái HKDdev là biết bên đó ai có sign **H][K][D** rồi ! Yours faithfully !

"bắt cá 2 tay" , chứ bắt cá 1 tay mắc công thành chat chit trong đây mất ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng tsuki_eienno xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    In the hell of Fatal Frame B)
    Thanks
    0

Thế đấy, tớ không biết nói khéo, cậu nói tớ xin thua, vì khoa nói tớ không được hoc... Nhưng nếu cậu đã hứa share mà ko share thì tớ thấy hơi xấu hổ cho người VN đấy...
    PM...
    Đúng là con dám đốc, nói năng đâu ra đấy, mà tớ không có tài nói như cậu, mà tài sao cậu cứ phải nghe chửu mới vào thế nhi? Từ trước tới giờ tớ chưa dám nói tớ có tài, nhưng mà tớ được cái nếu tớ không nói share thì tớ sẽ không share...
    Lần cuối - ko phải con giám đốc, nhà nghèo ăn cơm chấm muối !

thôi Thọ, đang up cái client cho ông test gme kô có gg đây, peace đi!
    bypass gameguard vào registry/HKLM/Software/Microsoft/CurrentVersion/ tạo key name "GameGuard" - tạo DWORD "IPconnect" "127.0.0.1" -> right click "GameGuard" -> Permission -> Advanced -> Inherict...OK -> remove
    Khách viếng thăm hãy cùng tsuki_eienno xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tsuki_eienno [Only registered and activated users can see links. ]
    bypass gameguard vào registry/HKLM/Software/Microsoft/CurrentVersion/ tạo key name "GameGuard" - tạo DWORD "IPconnect" "127.0.0.1" -> right click "GameGuard" -> Permission -> Advanced -> Inherict...OK -> remove
    rất tiếc, không phải bypass, mà là remove hoàn toàn hiểu không? Nhưng xem chừng cũng biết về registry đó ...
    Lần sửa cuối bởi ThoNT, ngày 14-08-07 lúc 10:03 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ThoNT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

nhưng mà có điều lộn tiệm rùi ,cái gme đây nghĩa là gunbound.gme đã disable gg chứ kô fải bypass gg đâu, mà GB làm gì bypass kiểu ấy đc!
    test vớ test vẩn cho vui ấy mà
    Lần sửa cuối bởi HKDdev.team, ngày 14-08-07 lúc 10:07 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng HKDdev.team xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Hòa bình đi. Giống như cái gì bảo thơm thì mọi người tránh xa còn bảo thối thì lại đi tranh nhau ngửi. <= lolz
    Pa Nguyen Huy mới học lớp 8 thôi , biết cái gì mà ý kiến ở đây? Sv lỗi lung tung còn khi có sv xịn thì chửi lấy chửi để để...lấp liếm. Còn pa HTML1 nữa, đã có ai thuê cái tool đó chưa? (Pa này quảng cáo có 1 cái tool có thể convert nhạc và yêu cầu 5 đô la cho mỗi lần convert. Buồn cười chết mất thôi.)
    Khách viếng thăm hãy cùng trunghieu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Re: 1 vài ý tưởng của tui về AuOff

thanks, for very interesting topics.
    Khách viếng thăm hãy cùng iMp2kBiz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

*** thằng nào xóa mẹ bài post tối hôm qua rồi

Thành Viên
    Đang ở
    Uk
    Thanks
    0

*** thằng nào xóa mẹ bài post tối hôm qua rồi
    Cảnh cáo đối với HKDdev. team nếu còn có thái độ như vậy 1 lần nữa thì 4rum tôi quyết định sẽ ban nick ban
    Khách viếng thăm hãy cùng prettyboy_bn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối