1 vài ý tưởng của tui về AuOff - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 79
    Thành Viên GameZone
    Thanks
    0

Ðề: 1 vài ý tưởng của tui về AuOff

Thế mà cũng thank, cái chương trình extrator ý có quái ji đâu cơ chứ, trang chủ và direct link nè: [Only registered and activated users can see links. ]

Thằng cu nào vãi lúa chưa nè:
    [Only registered and activated users can see links. ]

[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi ThoNT, ngày 13-08-07 lúc 10:19 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ThoNT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thephuoc32's Avatar
    Thanks
    0

Sao Server Nó Có Nhảy Crazy Vậy !!
    Khách viếng thăm hãy cùng thephuoc32 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Đây là sv Au mới được xây dựng ngày 12/7/07.
    Việc suy nghĩ cho rằng đây là sv VTC là rất lố bịch vì Au VTC là Au SEA chứ không phải Au China. Cho nên sv này không chạy được Au đó.
    Khách viếng thăm hãy cùng Byokugan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Nhưng tại sao không thấy Gateway mà thay vào đó lại là Gameserver???
    Khách viếng thăm hãy cùng Aucaothu88 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    0

Thằng mất dạy đó, thằng bố láo, cậy con dám đốc mà oai à...
    Lần sửa cuối bởi ThoNT, ngày 14-08-07 lúc 09:47 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ThoNT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    In the hell of Fatal Frame B)
    Thanks
    0

Thằng cu này nghe nói là con cháu ông giám đốc nào ở VTC đó hix, nghe nói nó viết bài kiểu này ở nhiều forum lắm rồi nhưng cuối cùng nó không post đâu, anh em đợi chết già...
    Nhờ bạn giải thích chữ "nhiều"? Tôi chỉ mới post vài bài để tự nói suy nghĩ của mình trên forum Gamethu thôi (box Au), ko phải là con giám đốc VTC hay họ hàng gì cả

Nghi ngờ kẻ khác là làm cho họ phản bội chính mình. Không muốn spam đâu nhưng hãy tin bạn ấy.
    Thanks ban, tôi hiểu là forum vẫn còn nhiều người biết tôn trọng người khác, ko như ai kia

Thế mà cũng thank, cái chương trình extrator ý có quái ji đâu cơ chứ, trang chủ và direct link nè: [Only registered and activated users can see links. ]
    "Cái quái gì" àh? vậy thì người ta viết ra nó để làm chi? Ko software nào là ko hữu dụng, chỉ có nhân cách và suy nghĩ của người sử dụng nó thôi. Người ta bỏ bao thời gian viết nên nó, mà bạn lại nói vậy -> ko biết tôn trọng công sức người khác

Còn soft này có ích thế nào, xin mời những bạn muốn extrack movie trong DVD PS2 hoặc muốn xem trong những archive (*.dat, *.bin, *.cab, *.msi...) có gì trong đó. Tôi ko trả lời vấn đề này !

Nếu bạn biết thì vào developement của extractor xem source (C++) đi, ko biết thì thôi vậy ;p

Trích dẫn Gửi bởi ThoNT [Only registered and activated users can see links. ]
    Ngày thứ 2, và chắc chắn là anh em đã bị thằng chó đó lừa mẹ nó rồi,.... Thằng mất dạy đó, thằng bố láo, cậy con dám đốc mà oai à...
    nói lại lần thứ 2 : tôi ko phải là con ông giám đốc nào cả - bên forum gamethu, chuyện hầu hết các member xỉ vả VTC chỉ là do họ đứng dưới góc nhìn của người "hưởng" mà ko biết cái vất vả của người làm ra cái để họ "hưởng" ! Giá như bạn biết Chinese, vào forum au 9you -> tụi kia chửi còn ghê hơn bên này nhiều

Vì những lí do có những người chỉ biết hưởng mà ko biết tôn trọng người khác, cũng như chỉ muốn "có" mà ko biết từ đâu để mình có được cái mình đang dùng, tôi ko tiện post các tools, server link lên. Mong Mod cũng làm việc kĩ hơn, hết

Bạn nào muốn có nhu cầu -> PM tôi sẽ gửi tất.

PS: 2 ngày ko trả lời do bận ôn thi khóa 3 của MSCA ! sorry !
    Khách viếng thăm hãy cùng tsuki_eienno xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Thanks
    0

post thêm bài nữa (mod cứ xóa nếu thấy spam) : một vài bạn sau khi unpack data từ *.acv rồi pack lại ko chạy được, tôi nghĩ do máy ko có font Chinese (hoặc ko đc cấu hình để hiển thị font Chinese). Điển hình là xem file SLK thấy tiếng Miên, cũng như tên của các file

Cách khắc phục : chỉnh lại Regional And Language Settings -> check vào 2 box để máy hỗ trợ read chinese -> tôi đã thử và kết quả là đọc được 100% các chữ chinese, tên ko còn bị thành tiếng Miên

nếu làm như trên vẫn ko khắc phục đc, chỉ còn cách cài lại WinXP (hoặc dùng máy ảo (WMWare)) dùng bản WinXP Chinese Region, bảo đảm tên hiển thị đúng

Nhưng tại sao không thấy Gateway mà thay vào đó lại là Gameserver???
    Gateway server sau khi chạy biến khỏi TaskBar, ko hiểu sao
    Nhưng thay vào đó có 2 cái Gameserver : AuditionGameserver.exe và AuditionGameServerAgent.exe

Chuyện bên lề : sau khi post cái này, có người pm hỏi tôi : "cậu xài Vista hả, sao gan vậy :p" - xin thưa dạ ko ^^, tôi dùng WinXP 100% có WindowsBlind "phù phép" vào !
    Khách viếng thăm hãy cùng tsuki_eienno xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

@tsuki_eienno : Thế cậu có biết ThoNT là ai kô?
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    Không có cậu này thì giờ đây tool decode file lang của Au chỉ hiện ở những giấc mơ vào buổi tối!
    Và tôi nói thẳng hiện giờ add nhạc tôi cũng có rồi ( cũng chính do cái cậu ThoNT mà cậu nghĩ là dở người ấy share ).
    Cậu có thể limit tool lại để mọi người test ok?
    Đừng có nói giọng bề trên kiểu đấy.

Peace!
    Khách viếng thăm hãy cùng HKDdev.team xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Thanks
    0

@tsuki_eienno : Thế cậu có biết ThoNT là ai kô?
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    Không có cậu này thì giờ đây tool decode file lang của Au chỉ hiện ở những giấc mơ vào buổi tối!
    Và tôi nói thẳng hiện giờ add nhạc tôi cũng có rồi ( cũng chính do cái cậu ThoNT mà cậu nghĩ là dở người ấy share ).
    Cậu có thể limit tool lại để mọi người test ok?
    Đừng có nói giọng bề trên kiểu đấy.

Peace!
    Hà hà...
    Cái bác HTML cùng với username1, nguyenhuy là bộ ba tôi chú ý nhất trong RZ, bởi chỉ...chửi lộn lẫn nhau trong ấy, làm mất mặt người Việt !

còn giấc mơ buổi tối buổi sáng tôi ko biết ! TẤT CẢ CÁC TOOLS TÔI ĐANG CÓ LÀ DO NGƯỜI BẠN Ở TRUNG QUỐC SEND CHO, LÀ CỦA T3 TẤT, KO DÍNH DÁNG GÌ ĐẾN CÁC TOOLS CỦA HÃNG THỨ 3. Tôi chỉ post lên đây để share những gì mình đang có cho mọi người ! nhưng được trả lời thế thì tôi quá thất vọng !

decode file lang ? tôi có tools tạo file lang của T3 & yedang, và cũng dự định share lên, ngòai ra còn có soft edit dds dành riêng cho Au cũng như soft edit Au script (script/*.* - AuditionGameServer/script/*.*).

tôi ko muốn bất hòa với bất cứ ai, cũng công nhận HTML rất nổi tiếng bên RZ, nhưng thái độ của con người đánh chết cái tài ! nếu có nói gì sai sẵn sàng được chỉ giáo !
    nếu mod thấy tôi spam, cứ del !

limit tools ? bạn đọc lại tên topic : "1 vài ý tưởng của tui về AuOff" - tôi ko bắt ai cũng phải đọc bài của tôi, cũng như nghe theo những gì tôi nói ! tất cả đều do muốn chia sẻ và cùng nhau phát triển cái server này, chứ tôi ko rảnh mà post lên để khoe khoang, mong bạn hiểu cho !

ps: dù sao tôi vẫn hy vọng người VN chúng ta nên cho người khác biết: chúng ta đòan kết, tôn trọng lẫn nhau, ko vì lý do riêng mà chê bai người khác !

ps2: peace is impossible if there's still have evil - exactly evil person and evil thinking...
    Lần sửa cuối bởi tsuki_eienno, ngày 14-08-07 lúc 09:20 PM.

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tsuki_eienno [Only registered and activated users can see links. ]
    Hà hà...
    Cái bác HTML cùng với username1, nguyenhuy là bộ ba tôi chú ý nhất trong RZ, bởi chỉ...chửi lộn lẫn nhau trong ấy, làm mất mặt người Việt !

còn giấc mơ buổi tối buổi sáng tôi ko biết ! TẤT CẢ CÁC TOOLS TÔI ĐANG CÓ LÀ DO NGƯỜI BẠN Ở TRUNG QUỐC SEND CHO, LÀ CỦA T3 TẤT, KO DÍNH DÁNG GÌ ĐẾN CÁC TOOLS CỦA HÃNG THỨ 3. Tôi chỉ post lên đây để share những gì mình đang có cho mọi người ! nhưng được trả lời thế thì tôi quá thất vọng !

decode file lang ? tôi có tools tạo file lang của T3 & yedang, và cũng dự định share lên, ngòai ra còn có soft edit dds dành riêng cho Au cũng như soft edit Au script (script/*.* - AuditionGameServer/script/*.*).

tôi ko muốn bất hòa với bất cứ ai, cũng công nhận HTML rất nổi tiếng bên RZ, nhưng thái độ của con người đánh chết cái tài ! nếu có nói gì sai sẵn sàng được chỉ giáo !
    nếu mod thấy tôi spam, cứ del !

ps: dù sao tôi vẫn hy vọng người VN chúng ta nên cho người khác biết: chúng ta đòan kết, tôn trọng lẫn nhau, ko vì lợi riêng mà chê bai người khác !
    Cái câu chửi lộn thì xin lỗi bác, beef rồi lại peace thế thôi
    bất hoà gì đâu chứ, tui ,html, Leo da Fuck ,user1 hiện giờ đã peace thù gì nữa mà chửi?

Ok stop here!

Peace kô muốn cãi lộn nữa!
    Mà ông trong rz là ai thế nhỉ?
    Hình như ông kô biết nhuy là tui.
    Cho cái Y!M ra nói chuyện phát!
    ( DO NOT talking about Audition tool ok ? Nói trước kẻo một số người lại bảo bắt cá hai tay )
    Khách viếng thăm hãy cùng HKDdev.team xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối