[JX] Bạn nào cho mình xin file "npc.txt" với
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên
    Thanks
    58

Bạn nào cho mình xin file "npc.txt" với

Bạn nào cho mình xin file "npc.txt" với,bạn nào có npc.txt đã việt hóa hết rồi cho mình xin với, mình cám ơn!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng calms1001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Ðề: Bạn nào cho mình xin file "npc.txt" với

Trích dẫn Gửi bởi calms1001 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nào cho mình xin file "npc.txt" với,bạn nào có npc.txt đã việt hóa hết rồi cho mình xin với, mình cám ơn!!!!
    npc.txt việt hóa hết thì đem lên linux nó sẽ ko load file đâu bạn à . nó đã như vậy thì mình đừng chỉnh sửa = noepad hay gì . cứ chỉnh sửa trên winscp tại chỗ luôn . ( khơi khó nhìn hơn notepad++ nhưng sẽ ko xảy ra lỗi không load file vì ko đồng bộ tiếng)
    Vì ở trên notepad các file nó hiện Chữ nửa trung nửa việt làm mọi người rất khó nhìn . Mình nên đem lên WIN SCP để chỉnh sửa tại chỗ thì nó sẽ hiện ra toàn bộ là mã TCVN3
    Còn nếu biết con NPC hay gì . bạn chỉ cân dùng tools JxEdit thiết lập biên tập trong bộ jxser mà bạn dùng Dev rồi bạn tìm kiếm dòng chữ đối thoại con NPC theo ãm TCVN3 sẽ ra và sẽ chỉnh sửa dc
    Còn nếu mà bạn biết Covent từ tcvn3 sang unico để đọc thì mình hướng dẫn bạn 1 mẹo

đầu tiên bạn login = winscp rồi bạn tìm tới file npc.txt trên winspc bạn muốn rồi mở lên . sau đó bạn copy từ đó đem lên notepad paste ra . là toàn bộ nó sẽ nằm ở Font tcvn3 . rồi bạn tha hồ mà sử dụng convent có hướng dẫn trên gg !
    Lần sửa cuối bởi bthhhz, ngày 01-03-15 lúc 05:15 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến bthhhz vì bài viết này !

calms1001 (01-03-15)

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] ĐƯỜNG DẪN VÀO FILE " kỹ năng sống F8 " . XIN BÁC CHỈ GIÚP EM
    Bởi yenkute trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 27-02-15, 09:00 AM
  2. "Cần tìm giúp" cái webgame như game "Bất Bại Online"
    Bởi luumin trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 30-07-14, 08:24 AM
  3. [JX] Xin File "Skills" có hệ thống skill 150 hoàn thiện.
    Bởi TranHoangLong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 14-02-13, 03:56 PM
  4. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 22-06-12, 05:41 PM