[JX] Những Ai dev JX còn hoạt động thấy thì vào giúp em với. EM đang rất cần..... :((
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
    Thành Viên
    Thanks
    21

Những Ai dev JX còn hoạt động thấy thì vào giúp em với. EM đang rất cần..... :((

híc....bây giờ em biết tìm hiểu dev JX thì chắc cũng đã muộn rồi. nhưng thật sự em rất đam mê và muốn dev...bây giờ tìm tất cả các tài liệu thì lâu quá cũng đã die hết.....em tự tìm hiểu thì lại thấy mênh mông vô định hình quá....híc. đam mê thì rất nhiều...nhưng chẳng biết bắt đầu từ đâu...ai có thể cho em một khung sườn...hay một định hướng từ cơ bản tới nâng cao giúp em đc không ạ.....cơ bản nên tìm hiểu gì....nâng cao lên thì sẽ tiếp tục làm gì
    Trước tiên em nên tìm hiểu gì.....và tìm hiểu từ giai đoạn nào tới giai đoạn nào ạ??... kiến thức lập trình thì e đã có. cài võ lâm off thì đc rồi....e down source về biuld thì đã build xong....nhưng còn một số warning + em không biết làm gì tiếp theo.....híc. pro nào vào thông não giúp em với...híc...em sẽ có hậu tạ ạ....tuy không nhiều nhưng đó là tấm lòng của em...cũng như để em có thể tiếp tục được đam mê của mình ạ. .trước hết em xin chân thành cảm ơn mọi người đã đọc.....
    ai đi ngang qua up giúp em để mọi người có thể thấy và giúp em ạ....
    Khách viếng thăm hãy cùng evillspirit11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Ðề: Những Ai dev JX còn hoạt động thấy thì vào giúp em với. EM đang rất cần.....

Trích dẫn Gửi bởi evillspirit11 [Only registered and activated users can see links. ]
    híc....bây giờ em biết tìm hiểu dev JX thì chắc cũng đã muộn rồi. nhưng thật sự em rất đam mê và muốn dev...bây giờ tìm tất cả các tài liệu thì lâu quá cũng đã die hết.....em tự tìm hiểu thì lại thấy mênh mông vô định hình quá....híc. đam mê thì rất nhiều...nhưng chẳng biết bắt đầu từ đâu...ai có thể cho em một khung sườn...hay một định hướng từ cơ bản tới nâng cao giúp em đc không ạ.....cơ bản nên tìm hiểu gì....nâng cao lên thì sẽ tiếp tục làm gì
    Trước tiên em nên tìm hiểu gì.....và tìm hiểu từ giai đoạn nào tới giai đoạn nào ạ??... kiến thức lập trình thì e đã có. cài võ lâm off thì đc rồi....e down source về biuld thì đã build xong....nhưng còn một số warning + em không biết làm gì tiếp theo.....híc. pro nào vào thông não giúp em với...híc...em sẽ có hậu tạ ạ....tuy không nhiều nhưng đó là tấm lòng của em...cũng như để em có thể tiếp tục được đam mê của mình ạ. .trước hết em xin chân thành cảm ơn mọi người đã đọc.....
    ai đi ngang qua up giúp em để mọi người có thể thấy và giúp em ạ....
    Những người mở đâu thì nên đọc các Ebook để biết cơ bản .
    Còn về cấu trúc thì bạn lên youtube mình thấy có 4 cái TUT của Team kiếm hiệp tình duyên share trên đó . rất bổ ích đó bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. The Following 2 Users Say Thank You to bthhhz For This Useful Post:

evillspirit11 (24-02-15), xomnhalalop12 (23-02-15)

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Những Ai dev JX còn hoạt động thấy thì vào giúp em với. EM đang rất cần.....

cũng đang rất cần tài liệu mà ko biết ai có ko chia sẻ cho những người mới
    tiện thể muốn thuê 1 cao thủ dev ai đang rảnh pm 01672295901
    Khách viếng thăm hãy cùng taivemobi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator vipbk's Avatar
    Đang ở
    đây
    Thanks
    248

Đọc kỹ ebook mới nhất là hiểu dc khá nhiều về jx rồi
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng vipbk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vipbk vì bài viết này !

evillspirit11 (24-02-15)

Thành Viên photuong1994's Avatar
    Đang ở
    Quận 4 TPHCM
    Thanks
    98

[Only registered and activated users can see links. ]. Mình lưu tất cả vào đây. Hy vọng có ngày ai đó cần

Toàn bộ nằm trong đây. Cần gì cứ việc vô kiếm. Đọc từ ebook trước. Good luck .

Trong đó có cái server Thần long tái xuất mình đang dev dở dang, bỏ lâu rồi từ nên Thiên Tuyệt.

Lần sửa cuối bởi photuong1994, ngày 23-02-15 lúc 12:08 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng photuong1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. The Following 3 Users Say Thank You to photuong1994 For This Useful Post:

bthhhz (23-02-15), evillspirit11 (24-02-15), huhahu92 (24-04-15)

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi photuong1994 [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]. Mình lưu tất cả vào đây. Hy vọng có ngày ai đó cần

Toàn bộ nằm trong đây. Cần gì cứ việc vô kiếm. Đọc từ ebook trước. Good luck .

Trong đó có cái server Thần long tái xuất mình đang dev dở dang, bỏ lâu rồi từ nên Thiên Tuyệt.

cài đc SQL 2000 chưa mà ham học hỏi thế ^^ !
    30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên photuong1994's Avatar
    Đang ở
    Quận 4 TPHCM
    Thanks
    98

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    cài đc SQL 2000 chưa mà ham học hỏi thế ^^ !
    30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Mình cài được SQL từ đời nào rồi cậu . Chả qua bữa cài lại win, cài nhầm ngay cái win nó không hỗ trợ SQL, nên hỏi ai xài win nào được để cài cho nhanh. Kẻo cài lại win khác không được bực bội.

Giờ thấy cũng chán JX rồi.
    Khách viếng thăm hãy cùng photuong1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên NhanVT's Avatar
    Thanks
    20

Không biết JX có item nào giống kiểu túi tân thủ bên KT để tiện test share ko?
    Khách viếng thăm hãy cùng NhanVT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

cảm ơn các bạn đã hướng dẫn........ vậy khi dev JX mình nên dev từ source nào ạ....và tiện thể cho em xin link source luôn ạ ^^......hiện tại em đang mò dev source Minh phụng....
    Khách viếng thăm hãy cùng evillspirit11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    Những người mở đâu thì nên đọc các Ebook để biết cơ bản .
    Còn về cấu trúc thì bạn lên youtube mình thấy có 4 cái TUT của Team kiếm hiệp tình duyên share trên đó . rất bổ ích đó bạn
    bạn cho mình link đc không. ngồi tìm mãi chả thấy...hjc.....tks bạn rất nhiều

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối