Share Database SRO Nhân Mã (Bản 140 Có EU) - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7
Kết quả 61 đến 65 của 65
    Thành Viên
    Thanks
    11

Ðề: Share Database SRO Nhân Mã (Bản 140 Có EU)

Trích dẫn Gửi bởi huy228866 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ngoài lề một chút, bạn nào đang chạy game rồi mà còn lao đao phần sv chống ddos + QC thì pm mình ha. Mình có máy chủ ngon + chống ddos khá ổn.
    Được thì chúng mình hợp tác.
    Yh của mình : po.want_yoursmile
    Cám ơn
    bác giúp e phần iis e gõ localhost thì nó ra thế này "Directory Listing Denied
    This Virtual Directory does not allow contents to be listed."
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongmovie3 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

bro client up mediafire and db link dead
    Khách viếng thăm hãy cùng AqRa06 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Bạn ơi cho mình hỏi..mình giải nén ra ko đòi key mà khi dùng pk2 lấy file Data server thì lại báo lỗi key là sao bạn.!
    Khách viếng thăm hãy cùng tienmanhclub xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi ForTheUnion [Only registered and activated users can see links. ]
    Share Database SRO Nhân Mã (Bản 140 Có EU)

*** >>> Đây là 1 thất bại của mình (Do mã hóa client nên không chạy đc Bot) nên mem nó bỏ cm hết.

Bản sro này có dev 1 số Skill EU + Asia. Pvp rất mượt giữa các hệ phải
    Fix các skill 120 lên dmg như skill 140 ( EU có thể thoải mái Ghost mà không bị vướng bận bởi skill 125+++ delay quá lâu ). Cái này là Level up tiếp tục ở các skill cũ >>>
    Bản này dev từ Data Nemesis Online (Đã Share) nhưng full bug. Cái này thì mình xin của 1 anh bạn nước ngoài từ trước nên đã fix hết các bug rồi.
    Db này "Giả lập" skill SRO-R. Có dùng 1 số Proc để điều khiển cách up skill. (Vẫn còn bug nhỏ ở cái up skill) mọi ng tự up skill rồi tìm hiểu thêm.
    Tất cả skill đã được Fix level sử dụng đầy đủ. Từ A > Z không thiếu 1 chút nào (Bản cũ là 101 >>>)

** Nếu các bạn không thích cách build char theo kiểu SRO-R này thì các bạn có thể thay thế Proc _skill_manage để có thể up skill như bình thường

Link download Data: [Only registered and activated users can see links. ]
    Link download Client [Only registered and activated users can see links. ]

** Key client: các bạn cứ copy là được.

Các bạn, ai có hứng thú thì down nhanh kẻo mình dọn dẹp rác là del luôn đấy.
    Link 1 ko dow dc bạn ơi.up lại dùm với
    Khách viếng thăm hãy cùng lamuathu1989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi ForTheUnion [Only registered and activated users can see links. ]
    Share Database SRO Nhân Mã (Bản 140 Có EU)

*** >>> Đây là 1 thất bại của mình (Do mã hóa client nên không chạy đc Bot) nên mem nó bỏ cm hết.

Bản sro này có dev 1 số Skill EU + Asia. Pvp rất mượt giữa các hệ phải
    Fix các skill 120 lên dmg như skill 140 ( EU có thể thoải mái Ghost mà không bị vướng bận bởi skill 125+++ delay quá lâu ). Cái này là Level up tiếp tục ở các skill cũ >>>
    Bản này dev từ Data Nemesis Online (Đã Share) nhưng full bug. Cái này thì mình xin của 1 anh bạn nước ngoài từ trước nên đã fix hết các bug rồi.
    Db này "Giả lập" skill SRO-R. Có dùng 1 số Proc để điều khiển cách up skill. (Vẫn còn bug nhỏ ở cái up skill) mọi ng tự up skill rồi tìm hiểu thêm.
    Tất cả skill đã được Fix level sử dụng đầy đủ. Từ A > Z không thiếu 1 chút nào (Bản cũ là 101 >>>)

** Nếu các bạn không thích cách build char theo kiểu SRO-R này thì các bạn có thể thay thế Proc _skill_manage để có thể up skill như bình thường

Link download Data: [Only registered and activated users can see links. ]
    Link download Client [Only registered and activated users can see links. ]

** Key client: các bạn cứ copy là được.

Các bạn, ai có hứng thú thì down nhanh kẻo mình dọn dẹp rác là del luôn đấy.
    Link dabata die rồi bạn ơi
    bạn up lại dc ko
    Khách viếng thăm hãy cùng duycoino1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7

Các Chủ đề tương tự

1. [SHARE] Ran EP3 Server + Client + DataBase
    Bởi blackcatyb trong diễn đàn Ran Online
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-03-15, 12:45 PM
  2. [Gunny] Share DataBase DDTank R20
    Bởi BossFighter trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 14-04-14, 02:07 PM
  3. [Gunny] share Database sever R4 fix by hoang7625.
    Bởi hoang7625 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 01-09-13, 12:36 PM
  4. [Gunny] Quên mất DataBase đi cùng webshop mới chạy tốt đc . linhk share đây
    Bởi nmvuong52 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 17-08-13, 04:20 PM
  5. Share sever kô có virut và fix lại Database
    Bởi thaihoang_html trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 09-02-09, 08:26 AM