[MU] Arkania Map - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 45

Chủ đề: Arkania Map

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Ðề: Arkania Map

theo ý kiến của mình thì add thêm map mới vào ))
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    129

Trích dẫn Gửi bởi vietanhlsl [Only registered and activated users can see links. ]
    à tại hồi lâu trước mình thử thay cái map này vào map khác như silent hay lorenmarket nhưng ko được ấy mà.
    client nó cứ báo file corrupt mãi.
    file map này của bạn thay vào devias thì ok thôi nhưng có lẽ để devias cũ vẫn hay hơn.
    Bạn biết làm sao để thay skin map này vào map bất kì nhanh nhanh chút ko
    mình tách từ map Team DeathMatch thôi (mất 2 ngày tìm tòi ), chứ lấy mấy cái khác vô thì nó báo corrupt file .obj hoặc .map ngay.
    còn muốn dùng ở map khác thì có thể thay thế bằng Slient Map (GM Zone) / [Only registered and activated users can see links. ]
    đổi folder Object3 thành 41, đổi terraint3.att thành terraint41.att
    Khách viếng thăm hãy cùng ikenylee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ikenylee vì bài viết này !

tr0ngvang (16-06-17)

Thành Viên Tâm Huyết BladeKnight109's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    151

Trích dẫn Gửi bởi hackluv [Only registered and activated users can see links. ]
    theo ý kiến của mình thì add thêm map mới vào ))
    hackluv có tài liệu nào liên quan đến vấn đề add map mới cho main không. tìm dc 1 số link bên ragezone nhưng hình anh die hết. ko xem được gì.
    Skype: BladeKnight109 - [Only registered and activated users can see links. ]
    Telegram: @knight109 - [Only registered and activated users can see links. ]

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi BladeKnight109 [Only registered and activated users can see links. ]
    hackluv có tài liệu nào liên quan đến vấn đề add map mới cho main không. tìm dc 1 số link bên ragezone nhưng hình anh die hết. ko xem được gì.
    mình có 1 ít nhưng từ src cũ bạn ah

có ko fai mới. để mình tìm lại xem nó ở đâu đã
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    35

map đẹp, giá như có thêm file map TAB thì ngon lành cành đào
    Khách viếng thăm hãy cùng chuotyeulua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    129

Trích dẫn Gửi bởi chuotyeulua [Only registered and activated users can see links. ]
    map đẹp, giá như có thêm file map TAB thì ngon lành cành đào
    dùng [Only registered and activated users can see links. ] load file .map rồi save lấy file hỉnh ảnh của map là được

Thành Viên
    Thanks
    35

Trích dẫn Gửi bởi ikenylee [Only registered and activated users can see links. ]
    dùng [Only registered and activated users can see links. ] load file .map rồi save lấy file hỉnh ảnh của map là được
    lý thuyết là như zậy nhưng khó làm lắm, mình chế kiểu khác hehe
    Khách viếng thăm hãy cùng chuotyeulua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    129

Trích dẫn Gửi bởi chuotyeulua [Only registered and activated users can see links. ]
    lý thuyết là như zậy nhưng khó làm lắm, mình chế kiểu khác hehe
    Bạn nên thử làm những gì người ta nói, chưa làm mà đã nói khó lắm

Ở đây mình làm chưa đến 10 giây

Map's File -> World Editor -> Open Map File -> Printscreen to jpg file / hệ thống tự lưu 1 file ảnh xuống folder Pentiumtools luôn, quay lại Pentiumtools chọn Graphic File chọn IMG<>Mu Preview Conver chuyển file jpg qua ozj nữa là xong.

Thành Viên
    Thanks
    35

Trích dẫn Gửi bởi ikenylee [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nên thử làm những gì người ta nói, chưa làm mà đã nói khó lắm

Ở đây mình làm chưa đến 10 giây

Map's File -> World Editor -> Open Map File -> Printscreen to jpg file / hệ thống tự lưu 1 file ảnh xuống folder Pentiumtools luôn, quay lại Pentiumtools chọn Graphic File chọn IMG<>Mu Preview Conver chuyển file jpg qua ozj nữa là xong.
    ý là mình làm theo hướng khác đơn giản hơn với lại có những mục đích riêng ^_^
    với lại sửa cái tiêu đề map Davias thành Arkania, hình như còn thiếu cái này

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    805

ý là mình làm theo hướng khác đơn giản hơn với lại có những mục đích riêng ^_^
    với lại sửa cái tiêu đề map Davias thành Arkania, hình như còn thiếu cái này
    vào folder interface search cái ozt devias rồi photoshop lại khi đã convert ra png, mấy cái này cơ bản mà bạn ?
    Khách viếng thăm hãy cùng HRain xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [PC GAMES] Realms of Arkania Blade of Destiny For the Gods -HI2U
    Bởi Stark trong diễn đàn Game Nhập Vai
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 24-02-14, 02:41 PM