[TLBB] [SHARE] Server + Client 2.9x TLBB Full cho anh em ăn Tết vui vẻ - Trang 17
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 17 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 27 ... CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 291
    Thành Viên Dark.Hades's Avatar
    Đang ở
    cd /tmp/
    Thanks
    205

Ðề: [SHARE] Server + Client 2.9x TLBB Full cho anh em ăn Tết vui vẻ

Trích dẫn Gửi bởi skythienlong [Only registered and activated users can see links. ]
    ai cho mình xin cái Config +Interface trong client sv này. Thank
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Link nóng nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng Dark.Hades xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Dark.Hades vì bài viết này !

skythienlong (11-03-15)

Thành Viên
    Thanks
    280

Ai biết cho mình hỏi mình muốn sửa một số nhiệm vụ phụ trong file MissionOutline.txt ở clien nhưng không hiểu sao khi unpack rồi sử dụng txt_decode thì xong pack lại là không vào được game nữa!
    Bác nào biết giúp với!
    Khách viếng thăm hãy cùng phiyeutuan08 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi phiyeutuan08 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai biết cho mình hỏi mình muốn sửa một số nhiệm vụ phụ trong file MissionOutline.txt ở clien nhưng không hiểu sao khi unpack rồi sử dụng txt_decode thì xong pack lại là không vào được game nữa!
    Bác nào biết giúp với!
    Bạn định nghiaz kiểu cho nó là sẽ đc. Ví dụ cột đầu là INT cột 2 là STRING chẳng hạn
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sói Đẹp Trai vì bài viết này !

chipcoi1111 (15-03-15)

Thành Viên
    Thanks
    280

Trích dẫn Gửi bởi Sói Đẹp Trai [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn định nghiaz kiểu cho nó là sẽ đc. Ví dụ cột đầu là INT cột 2 là STRING chẳng hạn
    Cái này hơn quá sức, mình thật sự chưa hiểu được, bạn có thể hướng dẫn kỹ hơn hoặc định nghĩa file luôn dùm mình được không?
    Cám ơn Sói nhiều vi sự trợ giúp của bạn!
    Khách viếng thăm hãy cùng phiyeutuan08 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi Sói Đẹp Trai [Only registered and activated users can see links. ]
    Sói ơi, cài giúp mình với mò mẫm mãi không được, theo dõi cái video hướng dẫn mà chẳng thể hiểu nổi nữa=.=
    đây là fb của mình: [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng chipcoi1111 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    280

Ai biết cho mình hỏi thêm hội thoại trong game tlbb ngoài nằm ở file StrDictionary.txt còn ở file nào khác không?
    Có 1 số đoạn mình xem trong game nhưng tìm hoài không thấy trong StrDictionary.txt.
    (Đã kiểm tra các hội thoại này không có trong các scrip)

Thành Viên
    Thanks
    4

Có bác nào giúp đỡ cài dùm với, mình có tải hết rồi, nhưng cài đi cài lại không được
    Máy mình ram 4gb, core i5-2415M CPU @2.30Ghz ~ 2.30 Ghz
    Khách viếng thăm hãy cùng chipcoi1111 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi phiyeutuan08 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này hơn quá sức, mình thật sự chưa hiểu được, bạn có thể hướng dẫn kỹ hơn hoặc định nghĩa file luôn dùm mình được không?
    Cám ơn Sói nhiều vi sự trợ giúp của bạn!
    Mỗi một cái trường đều phải có kiểu của nó. Ví dụ bên dưới là số nguyên thì của nó sẽ là INT và là chuỗi thì sẽ là STRING.
    Ví dụ
    Code:
    0 	492	 17 	-1	 0 0	 1	 1	 31 	6	 Cát Quang Bµi Làm thay	 -1 	-1 	-1	 240 	173
    Thì ứng với số 0 bên trên nó sẽ là INT và Cát Quang Bội thì là STRING

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi chipcoi1111 [Only registered and activated users can see links. ]
    Có bác nào giúp đỡ cài dùm với, mình có tải hết rồi, nhưng cài đi cài lại không được
    Máy mình ram 4gb, core i5-2415M CPU @2.30Ghz ~ 2.30 Ghz
    Mình ko hỗ trợ teamviewer nhé. Không cài được phải nhờ chủ thread giúp hoặc ai đó giúp chứ
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sói Đẹp Trai vì bài viết này !

phiyeutuan08 (17-03-15)

Thành Viên
    Thanks
    4

Mình ko hỗ trợ teamviewer nhé. Không cài được phải nhờ chủ thread giúp hoặc ai đó giúp chứ
    mình đang tải [Only registered and activated users can see links. ], hi vọng sẽ chạy ngon lành trong khi chờ thớt :3

Thành Viên
    Thanks
    280

[QUOTE=Sói Đẹp Trai;920739]Mỗi một cái trường đều phải có kiểu của nó. Ví dụ bên dưới là số nguyên thì của nó sẽ là INT và là chuỗi thì sẽ là STRING.
    Ví dụ
    Code:
    0 	492	 17 	-1	 0 0	 1	 1	 31 	6	 Cát Quang Bµi Làm thay	 -1 	-1 	-1	 240 	173
    Thì ứng với số 0 bên trên nó sẽ là INT và Cát Quang Bội thì là STRING[COLOR="Silver"]

Cám ơn Sói đã chỉ dẫn, mình đã làm theo bằng cách thêm các trường vào khi đó vào game không bị báo lỗi C++:
    - Nhưng nếu mình thêm các trường thông qua Excel thì vào game tất cả phần nhiệm vụ tiếp nhận của file MissionOutline.txt đều biến mất!
    - Nếu mình thêm các trường thông qua notepad ++ thì vào game vẫn bình thường nhưng vào phần nhiệm vụ tiếp nhận là treo!
    Không biết sai kiểu gì nữa. Thôi Sói thêm trường dùm mình một tí được không? File của mình đây:

Trang 17 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 27 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Share Server TLBB 3.0 có kèm Client hoàn chỉnh !
    Bởi Sói Đẹp Trai trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 1712
    Bài viết cuối: 28-06-17, 04:22 PM
  2. [TLBB] Share server TLBB 3.0 việt hóa full 100% by Sói.
    Bởi Sói Đẹp Trai trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 393
    Bài viết cuối: 05-12-15, 08:31 AM
  3. [TLBB] [Thăm dò ý kiến] Share server + client TLBB 2 private gần giống TLBB gốc FPT
    Bởi Dark.Hades trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 20-06-15, 09:23 AM
  4. [TLBB] bác cho em hỏi cái này Share Server TLBB 3.0 có kèm Client hoàn chỉnh !
    Bởi mozilanhok1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-06-14, 11:06 AM
  5. [Share] Server TLBB full Ver 150 + Tool !
    Bởi thecongcntt trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 485
    Bài viết cuối: 14-11-10, 06:07 AM