[JX] script sv linux
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: script sv linux

Thành Viên GameZone
    Thanks
    21

script sv linux

Mọi người cho mình hỏi là trong file script của sv linux những script có liên quan đến lb hộp quà vd như : mã bài phiên vũ,hộp vật phẩm.... thì nhửng script này mình phải tìm nó trong file nào?
    và cho mình hỏi thêm là mình add 1 vật phẩm vào KTC như túi máu.nhưng số máu dư trong túi là 0 giờ mình muốn fix lại cho nó thành số dư là 60 thì mình làm tnào?
    và cho mình hỏi thêm là file boss vàng mình fix dropate nằm trong file nào,lỡ hỏi r thì xin cho chót luôn là bạn nào làm được code nhân đôi kn sv thì cho mình xin với nhé,thanks ae
    Khách viếng thăm hãy cùng niconut xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên passika's Avatar
    Thanks
    52

Ðề: script sv linux

Trích dẫn Gửi bởi niconut [Only registered and activated users can see links. ]
    Mọi người cho mình hỏi là trong file script của sv linux những script có liên quan đến lb hộp quà vd như : mã bài phiên vũ,hộp vật phẩm.... thì nhửng script này mình phải tìm nó trong file nào?
    và cho mình hỏi thêm là mình add 1 vật phẩm vào KTC như túi máu.nhưng số máu dư trong túi là 0 giờ mình muốn fix lại cho nó thành số dư là 60 thì mình làm tnào?
    và cho mình hỏi thêm là file boss vàng mình fix dropate nằm trong file nào,lỡ hỏi r thì xin cho chót luôn là bạn nào làm được code nhân đôi kn sv thì cho mình xin với nhé,thanks ae
    Các item lb nằm ở server1/settings/item/004/magicscript hoặc questkey.
    Boss vàng thì bạn mở file server/setting/npcS tìm tên boss file droprate là đường dẫn cột CJ bạn theo đường dẫn mà tìm đến file quy định rơi vật phẩm của boss đó.
    Nhân đôi kinh nghiệm thì xài tiên thảo lộ cho rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng passika xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến passika vì bài viết này !

niconut (29-01-15)

Thành Viên GameZone
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi passika [Only registered and activated users can see links. ]
    Các item lb nằm ở server1/settings/item/004/magicscript hoặc questkey.
    Boss vàng thì bạn mở file server/setting/npcS tìm tên boss file droprate là đường dẫn cột CJ bạn theo đường dẫn mà tìm đến file quy định rơi vật phẩm của boss đó.
    Nhân đôi kinh nghiệm thì xài tiên thảo lộ cho rồi
    thanks bạn nhé.nhân đôi kinh nghiệm ở đây có nghĩa là mình muốn từ chức năng admin mà x2 x3 x4..... đó chứ k phải là x2 kn k đâu

Thành Viên GameZone
    Thanks
    21

àk cho mình hỏi cái file script chứ k phải là cái file txt

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] gửi tặng các bạn yêu jx bộ script đã việt hóa linux
    Bởi linuxserver trong diễn đàn Scripts
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 24-07-16, 11:00 AM
  2. [JX] Script đã Fix và việt hóa quest môn phái Linux
    Bởi cgalaxy trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 83
    Bài viết cuối: 11-04-16, 09:24 PM
  3. [KT] Hổ trợ về viết Script hay vật phẩm cường hóa +16 Linux
    Bởi lamhoa1989 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-01-15, 09:19 PM
  4. [JX] Xin cách hiệu chỉnh script các NPC Jx Linux
    Bởi OsinLove trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-08-14, 02:45 PM
  5. [JX] viết script event linux ??
    Bởi yeuVLTK trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu