Xin hỏi cách đồng bộ 2 current của Ben và trungviet(mới share)
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Thanks
    4

Xin hỏi cách đồng bộ 2 current của Ben và trungviet(mới share)

Như tiêu đề... mình đang xài sever của Ben, nhưng thấy a trungviet share current mới có vẻ hay, down về thì bó tay k biết làm sao để chơi được. Bạn nào biết cách copy những file nào trong current của trungviet qua current của Ben để chơi được bản của trungviet thì chỉ mình dùm nhé... Cám ơn nhìu
    Khách viếng thăm hãy cùng tatthanhvu1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết kelalung's Avatar
    Thanks
    1

Ðề: Xin hỏi cách đồng bộ 2 current của Ben và trungviet(mới share)

server tv cũng ngon đó, mỗi tội chưa việt hóa đủ, chỉ 40% thôi, muốn đồng bộ thì hơi khó đó
    bạn dùng Code Compare để so sánh từng file 1, khoảng hơn 9 nghìn tập tin, cố gắng sẽ đồng bộ được.
    Server MU Origin 2.6, 3.0 và 7.0 đầy đủ Liên Server!
    Nhận gộp DB luôn!

Thành Viên
    Thanks
    4

sặc sặc... mình tưởng cái trungviet mới share là 1 dạng update ai dè... bó tay r tks bác ở trên

--- Chế độ gộp bài viết ---

mà có ai cho hỏi nếu mình lấy cái web server của BEN lắp qua cái current của trungviet (cái của trungviet mình k kiếm thấy cái WS) thì cần sửa những j... với cuối cùng thì vào đâu để đăng ký tài khoản mới mình k rành về mấy cái này nên hỏi hơi nhiều w mong ae giải đáp rõ ràng dùm, tránh câu hỏi phát sinh tks all
    Khách viếng thăm hãy cùng tatthanhvu1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thanhhaiqctnhp's Avatar
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi tatthanhvu1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    sặc sặc... mình tưởng cái trungviet mới share là 1 dạng update ai dè... bó tay r tks bác ở trên

--- Chế độ gộp bài viết ---

mà có ai cho hỏi nếu mình lấy cái web server của BEN lắp qua cái current của trungviet (cái của trungviet mình k kiếm thấy cái WS) thì cần sửa những j... với cuối cùng thì vào đâu để đăng ký tài khoản mới mình k rành về mấy cái này nên hỏi hơi nhiều w mong ae giải đáp rõ ràng dùm, tránh câu hỏi phát sinh tks all
    Cứ bật web sever lên bình thường bản của ben vs của trung việt đều chạy được mà ))))
    vào đây đọc thêm nhé [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhhaiqctnhp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [Share]Current( Chưa test)
    Bởi quocphuvt trong diễn đàn Server Chiến Quốc
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 03-08-15, 10:23 PM
  2. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-07-13, 08:18 PM