Hot hot hot - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bạn thấy bài viết này thế nào?

Người bình chọn
21. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Được

8 38.10%
  • Tốt

7 33.33%
  • Khá

2 9.52%
  • Dỏm

4 19.05%
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22

Chủ đề: Hot hot hot

Twilightz... Zenkira's Avatar
    Đang ở
    HcmC
    Thanks
    0

Ðề: Hot hot hot

Nếu bạn chép hoàn toàn Client thì sai lầm ...... nó sẽ trục trặc cái RxBin với data Client ngay !
    Hiện giờ nếu muốn VH khỏe thì dùng Client PTTT đi ( nhớ chưa có Xtrap và giao diện mới nha ) thay cái VNClient thành Client, rùi xóa các file Client cũ của nó đi, rùi chép cái Client thay tên mới vào là đc
    Dạo này chán chán sao ý...

Dev Hkgh là một trong những Nghĩa vụ quân sự of Zen...

Thành Viên anhtrungtdy's Avatar
    Thanks
    0

bài viết của bạn nghe rất hay. nhưng mình xin hỏi, cái bảng TBL_QUESTS ấy , các cột thứ nhất, thứ 2, thứ 3 .. tên gì vậy. vì nếu không có tên thuộc tính cho từng cột thì làm sao mà truy cập vô dữ liệu được hở bạn.Mình đang chạy bản server mới 4.1 bạn sharre lên + clien VN mà đâu thấy lỗi gì đâu. bạn CTT có thể do bạn sử dụng bản patch không đúng thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhtrungtdy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Nhổn City
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi meohen1989 [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này không ổn
    trong db của 2.2 làm gì có TBL_QUEST mà vẫn làm NV thăng chức đấy thui
    cái này rui không hiểu
    à còn tool việt hóa thì sao?mở file trong ygi,cfg có thấy theo trật tự nào đâu mà việt hóa
    họ lờ mình đi hay mình hỏi câu ngớ ngẩn quá nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng meohen1989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

Bạn hiểu tại sao sau khi nhiệm vụ làm nhấn có 1 click là okie ko có thêm gì ko ( ngoài thăng chức ra )
    Do patch của China đã tích hợp vào trong NV rùi ( so sánh giữa Client VN và china là biết có những file khác ngay )
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trở về từ cõi niết bàn CLAWRIDE's Avatar
    Thanks
    6

Không phải là Cliend của VN cái nào cũng không vào được , bạn xài thử Clien Full của VN trong phần dowload của bác mạnh tung New Clien 503mb .. tớ đảm bảo là các cậu sẽ vào được mà không bị lỗi EXP.. để giải thích cho bác CTT thì mình sẽ chụp 1 số ảnh kèm theo
    Khách viếng thăm hãy cùng CLAWRIDE xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

أبجدية عربية ’ huntersun's Avatar
    Đang ở
    A Town Where You Live
    Thanks
    1,523

Vậy thì mình có thể chép cái VNClient của BHBC và đổi tên thành Client rồi chếp vào được không !
    Với lại cái TBL_NPC tải về rồi làm gì nữa nhở .?

MU

Đang ở
    HcmC
    Thanks
    0

TBL_NPC tải về rồi, vào phần release xem cách attack database nhé ^^!
    - Tạm thời dẹp cái TBL_QUESTS đi !, ai thuộc dạng cao thủ lập trình ngôn ngữ SQL Server thì mới set đc, nó ko đơn giản là chỉ ghi trong Excel và attack đâu, còn có cả 6 thông số Set và 4 backup vào trong database để log vào game nữa >"<

Trở về từ cõi niết bàn CLAWRIDE's Avatar
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi huntersun [Only registered and activated users can see links. ]
    Vậy thì mình có thể chép cái VNClient của BHBC và đổi tên thành Client rồi chếp vào được không !
    Với lại cái TBL_NPC tải về rồi làm gì nữa nhở .?
    ôi chả cần phải đổi tên file , bạn cứ setup như bt ... có hay không đổi tên file cũng rứa ...

mình không cần đổi tên file mà mình chỉ cần xài Clien không bị lỗi là xong hết

Nếu cái Clien bạn xài lỗi thì cho dù có đổi tên vẫn vô ích
    Khách viếng thăm hãy cùng CLAWRIDE xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Zenkira nói phải đó 031 đã làm thử từ trước khia anh Mạnh Tùng lập ra cái topic này nhưng vẫn ko được!
    Có thể 031 chưa xét khĩ các thông số hoặc chưa đúng các chuỗi kết nối Database ! có lẽ phải đợi anh Tùng và nhóm chuyên gia làm song 031 mới bít mình thiếu gì, sai gì để rút ra kinh nghiệp cũng như giúp các anh trong nhóm hoàn tất bộ Q 9x - 10x!
    Khách viếng thăm hãy cùng 031599450 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    HcmC
    Thanks
    0

thật sự bộ Q 2x 3x còn mệt nữa, huống chi là 9x 10x, chắc phải rao tuyển ai có tâm huyết mà từng học SQL Server Manager quá !, ko thì cái việc up Online Hkgh by V.I.T chắc là mơ tưởng

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối