Có ai bị giống tui ko
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 9 của 9
    Thành Viên thangcuoc007's Avatar
    Thanks
    0

Có ai bị giống tui ko

có ai bị giống tui không CPU usage 100%
    cấu hình tui CPU celeron D
    Ram 512
    sao chạy gameserver nó load hết CPU , có ai bít fix lại ko
    rùi vào cái client, nó bị màu đen xong nó out ra, có lúc vào dc có lúc ko, còn cái gameserver 2.2 thì nó load bấm start nó hiện lên cái bảng nó ghi netbox mà bấm nút nào nó cũng ko có kết quả gì
    Lần sửa cuối bởi thangcuoc007, ngày 21-07-07 lúc 10:27 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thangcuoc007 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên changtraicaoquy's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: Có ai bị giống tui ko

ko sao đâu bạn ạ khi CPU của bạn 100% lí do là vì ban ctrl + Alt+del nên nó chạy ưu tiên server còn server 2.2 nếu đến đoạn chạy nebox cứ để cho nớ tự động chạy nếu không chạy dc là do bạn chỉnh sai
    nên dùng server [Only registered and activated users can see links. ] của tui sẽ ít lỗi hơn
    cài như bt và chạy server như trong HD chưa tui
    Chúc Bạn Thành Công
    Lần sửa cuối bởi changtraicaoquy, ngày 22-07-07 lúc 09:26 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng changtraicaoquy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thephuoc32's Avatar
    Thanks
    0

Icon10 Ðề: Có ai bị giống tui ko

Trích dẫn Gửi bởi thangcuoc007 [Only registered and activated users can see links. ]
    có ai bị giống tui không CPU usage 100%
    cấu hình tui CPU celeron D
    Ram 512
    sao chạy gameserver nó load hết CPU , có ai bít fix lại ko
    rùi vào cái client, nó bị màu đen xong nó out ra, có lúc vào dc có lúc ko, còn cái gameserver 2.2 thì nó load bấm start nó hiện lên cái bảng nó ghi netbox mà bấm nút nào nó cũng ko có kết quả gì
    là do serve của bạn đó bạn phải chép server 2.1 trước xong mới chép đè serrver 2.2 vô sau đó chỉnh ip lại còn vụ client thì mình cũng bị như bạn thui nhưng nhấn từ từ là nó vô thui à chịu khó đi !!
    Khách viếng thăm hãy cùng thephuoc32 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thangcuoc007's Avatar
    Thanks
    0

Thì tui cũng chép server 2.1 rùi sau đó đè 2.2 lên mà nó cũng vậy àh
    Cài xong server rùi mà sao lúc đăng nhập vào game hết luôn rùi tạo nhân vật, vào chơi là LK máy chủ thất bại
    Lần sửa cuối bởi thangcuoc007, ngày 22-07-07 lúc 11:48 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thangcuoc007 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

Chép xong thì bạn phải chỉnh lại Ip server cho phù hợp rùi mới vô được
    Còn các bạn từ trước tới giờ tui thấy các bạn toàn chỉ cho nhau cái Ctrl+Alt+Delete rùi set cho nó thành Hight tui nghĩ là việc này không nhất thiết phải như thế vì nó chẳng ảnh hưởng gì tới Server mà nó chỉ mở rộng đường đi cho Server mà thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hải Dương
    Thanks
    0

Làm thế sẽ tập trung được toàn bộ năng lực của máy tính cho server, nhưng nếu bạn tự hào là máy bạn siêu khoẻ siêu ngon rồi thì thui, hok cần làm cũng được.
    Khách viếng thăm hãy cùng killer238 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tentenct's Avatar
    Thanks
    5

có thể chỉnh ram ảo nhiều lên là được thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng tentenct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định tranvanquan's Avatar
    Thanks
    0

chả hủi ji` ca................set ram ảo làm ji` zay...........???????????????????
    Khách viếng thăm hãy cùng tranvanquan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Để chạy Server chứ còn làm gi " bộ Ram " của bạn là 3G Chắc !
    Khách viếng thăm hãy cùng 031599450 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!