Share Sv Thế Giới Hoàn Mỹ(Perfect World International 1.5.1 v101 - New Horizons) - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 227
    Thành Viên
    Thanks
    8

Ðề: Share Sv Thế Giới Hoàn Mỹ(Perfect World International 1.5.1 v101 - New Horiz

Trích dẫn Gửi bởi datphuong100 [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bạn cho mình hỏi: sao mình đăng nhập vào máy chủ Dragon AA mà nó báo là máy chủ đang được bảo dưỡng vậy các bạn. Còn đăng nhập vào máy chủ Dragon Vinh Diệu Tái Sinh thì nó báo là sai tên tài khoản hoặc password ?
    của mình dùng patch cho sv dragon v76 thì nó chỉ có mấy sv này thôi.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng hoabinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Share Sv Thế Giới Hoàn Mỹ(Perfect World International 1.5.1 v101 - New Horiz

ad biết chỉnh điểm ngẫu nhiên max 100/100 của tinh linh trong XML k, tại mình có đọc 1 số bài viết nói về tinh linh truyền thuyết ko biết hình dáng nó ra sao
    Lần sửa cuối bởi hoangtuvitlk, ngày 04-02-15 lúc 11:54 PM. Lý do: quên hình
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangtuvitlk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi hoangtuvitlk [Only registered and activated users can see links. ]
    ad biết chỉnh điểm ngẫu nhiên max 100/100 của tinh linh trong XML k, tại mình có đọc 1 số bài viết nói về tinh linh truyền thuyết ko biết hình dáng nó ra sao
    mấy con tinh linh đó add vào Gshop đc mà.
    còn chính điểm max 10 point thì mình chỉ biết chỉnh trong elements.data thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng hoabinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Mọi người cho minh hỏi, class nhân vật nào cũng rời khung thế giới được, riêng class Vũ Mang là ko được, ai biết giúp mình với, thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng tranhoang91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Tiện thể ai biết cách sửa nhân vật bằng xml hay gì gì đó thì hướng dẫn giúp mình với, thanks nha
    Khách viếng thăm hãy cùng tranhoang91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    279

Trích dẫn Gửi bởi tranhoang91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tiện thể ai biết cách sửa nhân vật bằng xml hay gì gì đó thì hướng dẫn giúp mình với, thanks nha
    lúc trước đưa nguyên 1 bộ chỉnh sửa rồi. muốn thì share lại nè

Chỉnh sửa chân nguyên và danh vọng
    Chỉnh sửa lv và tu chân
    full skill

thêm đồ thì dùng tool gm có code add vào
    thêm vào chỗ nào thì để ý thùng đồ nhân vật và thùng đồ trong hòm. chỉ cần thay vị trí đồ nhận ở vị trí nào thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng daikimvuong1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến daikimvuong1 vì bài viết này !

tranhoang91 (19-02-15)

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi daikimvuong1 [Only registered and activated users can see links. ]
    lúc trước đưa nguyên 1 bộ chỉnh sửa rồi. muốn thì share lại nè

Chỉnh sửa chân nguyên và danh vọng
    Chỉnh sửa lv và tu chân
    full skill

thêm đồ thì dùng tool gm có code add vào
    thêm vào chỗ nào thì để ý thùng đồ nhân vật và thùng đồ trong hòm. chỉ cần thay vị trí đồ nhận ở vị trí nào thôi
    Mấy file đó thì mình có rồi nhưng mình không biết sửa mấy cái đó ở đâu? sửa trong file nào? mình tìm trong iweb nhưng không thấy, tìm luôn trong server bằng WinSCP mà cũng ko biết sửa mấy dòng đó ở đâu.

Thành Viên
    Thanks
    279

Trích dẫn Gửi bởi tranhoang91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy file đó thì mình có rồi nhưng mình không biết sửa mấy cái đó ở đâu? sửa trong file nào? mình tìm trong iweb nhưng không thấy, tìm luôn trong server bằng WinSCP mà cũng ko biết sửa mấy dòng đó ở đâu.
    pwAdmin : [Only registered and activated users can see links. ]
    nó nằm trên web chứ đâu bạn

tương tự như trên coi cái id của nhân vật bạn là gi sao đó nhập id là vào đc trang xml của nhân vật ban
    Khách viếng thăm hãy cùng daikimvuong1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến daikimvuong1 vì bài viết này !

tranhoang91 (19-02-15)

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi daikimvuong1 [Only registered and activated users can see links. ]
    pwAdmin : [Only registered and activated users can see links. ]
    nó nằm trên web chứ đâu bạn

tương tự như trên coi cái id của nhân vật bạn là gi sao đó nhập id là vào đc trang xml của nhân vật ban
    cái [Only registered and activated users can see links. ] này mình không vào được, mà ip bên máy ảo là [Only registered and activated users can see links. ] mà bạn, sao vào [Only registered and activated users can see links. ] được, có cần cài thêm gì không bạn, chứ mình ko biết địa chi để vào [Only registered and activated users can see links. ].

Dev Jx2 ookurooo's Avatar
    Đang ở
    Biện Kinh
    Thanks
    221

cái [Only registered and activated users can see links. ] này mình không vào được, mà ip bên máy ảo là [Only registered and activated users can see links. ] mà bạn, sao vào [Only registered and activated users can see links. ] được, có cần cài thêm gì không bạn, chứ mình ko biết địa chi để vào [Only registered and activated users can see links. ].
    IP vào pwAdmin là IP server đó
    hóng được share jx2

Trang 11 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share Server Thế Giới Hoàn Mỹ (Perfect World International) 1.4.5 (Iweb working)
    Bởi helios0 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 237
    Bài viết cuối: 21-04-14, 02:19 PM
  2. Perfect World New King Of World - New Hot Server
    Bởi nobita20385 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-08-13, 11:26 AM
  3. [SHARE] Perfect World ver 144 2012 full tiếng việt
    Bởi zake100 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 228
    Bài viết cuối: 01-12-12, 02:57 PM
  4. Share game Perfect World Underworld (TGHM thế giới)
    Bởi zin1007 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 61
    Bài viết cuối: 30-11-12, 12:26 AM
  5. web perfect world
    Bởi nhockeke3 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 11-04-09, 05:23 PM