[JX] Khẩn khoản tha thiết mong các bác inbox cách hướng dẫn online ạ
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên yeuem211's Avatar
    Thanks
    3

Khẩn khoản tha thiết mong các bác inbox cách hướng dẫn online ạ

thật ra thì e cũng là mem của clb lâu rồi , theo dõi từ ngày chỉ là server của alextuan.....
    nay ra linux ko biết mò mẫm như thế nào để mở cho mấy a e trong xóm chơi với nhau cho vui...
    trước có bài hướng dẫn của bác khunglongcon nhưng chưa kịp đọc thì đã mất tiêu rồi .....
    nay tha thiết mong các bác giúp đỡ , e chỉ mong vui thôi , chả hút máu hút mỡ gì đâu, bác nào mà thấy server em mở để hút máu thì cứ chặt đầu em ạ
    mong các bác giúp đỡ
    Khách viếng thăm hãy cùng yeuem211 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    269

Ðề: Khẩn khoản tha thiết mong các bác inbox cách hướng dẫn online ạ

Trích dẫn Gửi bởi yeuem211 [Only registered and activated users can see links. ]
    thật ra thì e cũng là mem của clb lâu rồi , theo dõi từ ngày chỉ là server của alextuan.....
    nay ra linux ko biết mò mẫm như thế nào để mở cho mấy a e trong xóm chơi với nhau cho vui...
    trước có bài hướng dẫn của bác khunglongcon nhưng chưa kịp đọc thì đã mất tiêu rồi .....
    nay tha thiết mong các bác giúp đỡ , e chỉ mong vui thôi , chả hút máu hút mỡ gì đâu, bác nào mà thấy server em mở để hút máu thì cứ chặt đầu em ạ
    mong các bác giúp đỡ
    thường thì những bài đại loại thế này rất ít người vào support . . . lời khuyên chơn thành, bạn nên ngâm cứu kỹ trước khi hỏi . . .
    người ta không chỉ, không phải vì người ta không biết . . . mà chỉ vì không thích thôi . . .
    từ onl cho xóm, cho phòng, cho đám bạn, cho lớp chơi . . . đến onl hút máu nó gần lắm . . . bạn à ^^

P/s: cmt cho vui chứ không có ác ý gì . . . có xúc phạm, mong bỏ qua cho nhé ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng greentears xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến greentears vì bài viết này !

yeuem211 (05-01-15)

Thành Viên Tâm Huyết danghai1993's Avatar
    Thanks
    210

"để mở cho mấy a e trong xóm chơi với nhau cho vui..."

Câu này thấy riết nhàm chán luôn roài.
    Khách viếng thăm hãy cùng danghai1993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kiemthienvn's Avatar
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi yeuem211 [Only registered and activated users can see links. ]
    mong các bác giúp đỡ
    Kiến thức để online server chỉ cần học nửa giờ đến 1 ngày là được. Sao phải cầu xin người ta cho khổ vậy bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng kiemthienvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi kiemthienvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Kiến thức để online server chỉ cần học nửa giờ đến 1 ngày là được. Sao phải cầu xin người ta cho khổ vậy bạn
    Làm gì có ai hướng dẫn mở server linux mà học, toàn cài đặt không à, có mấy topic hướng dẫn thì xóa bố nó rồi
    Lần sửa cuối bởi dungvaph03374, ngày 03-01-15 lúc 03:23 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng dungvaph03374 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Hot AE ơi thiếu vân cho mình tài khoản bảo kim kìa trong đó có tiền
    Bởi thienhoangyb trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 21-03-12, 11:26 AM
  2. [MU] Mong các anh em giúp 1 số lỗi để server được hoàn thiện
    Bởi angel2011 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 24-02-12, 06:32 PM
  3. Tạo tài khoản Thiên Long được lưu ở đâu?
    Bởi tuankhch trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 18-12-10, 08:50 PM
  4. quyết tâm cài sever Thiên long, mong được anh em giúp đỡ
    Bởi love_ufo trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 16-10-09, 01:10 PM