Server 1.02N - Full Season II - Net4Viet - Trang 10
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 10 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 116
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Release]Muserver 1.02N Full + Patch - No Bug

Anh Zai ơi cho em xin mấy cái files để move wa Katuru với!
    Lần sửa cuối bởi wsiver_wingw, ngày 11-08-07 lúc 10:19 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng wsiver_wingw xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Link down load Patch die rồi anh zai ơi!
    Khách viếng thăm hãy cùng wsiver_wingw xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

patch die mất òi,ai có up lên dùm đi
    Khách viếng thăm hãy cùng quanduke xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

xin lỗi mình không thể nào đown được bản patch client đươc. mong các bạn cho mình client khác được không vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng LÂM_TÂM_NHƯ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

trời sao ai cũng nói là chạy được thế. còn mình thì không down được client nên không chơi được
    Khách viếng thăm hãy cùng LÂM_TÂM_NHƯ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên quan_1986's Avatar
    Thanks
    0

[Release]Muserver 1.02N Full + Patch - No Bug
    Quãng cáo là NO BUG mà anh em mất công download về người chạy được thì thiếu Map ,người thì ko connect vào đc Server . Pótay.com
    Lần sau CLB có lòng share thì nên dùng tiêu đề : Anh em cùng FIX nghe nó có lý hơn .
    Xin ngã nón chào ...THUA !
    Khách viếng thăm hãy cùng quan_1986 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên <=Luan=>'s Avatar
    Đang ở
    USA
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi quan_1986 [Only registered and activated users can see links. ]
    [Release]Muserver 1.02N Full + Patch - No Bug
    Quãng cáo là NO BUG mà anh em mất công download về người chạy được thì thiếu Map ,người thì ko connect vào đc Server . Pótay.com
    Lần sau CLB có lòng share thì nên dùng tiêu đề : Anh em cùng FIX nghe nó có lý hơn .
    Xin ngã nón chào ...THUA !

Mình thắc mắc chỗ này , Web site [Only registered and activated users can see links. ] là trang web đề cập vấn đề gỉ vậy ( đường link hình như bị đai rồi )
    Lần sửa cuối bởi <=Luan=>, ngày 15-08-07 lúc 11:29 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng <=Luan=> xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator lequangvu's Avatar
    Đang ở
    Cung trăng
    Thanks
    797

Trích dẫn Gửi bởi o0ClbgamesVn0o [Only registered and activated users can see links. ]
    Muserver 1.02N ProServer

[Only registered and activated users can see links. ]
    Pass giải nén : [Only registered and activated users can see links. ]

Bản patch dùng đối với tất cả các phiên bản 1.02 . Nếu bạn có sẵn phiên bản 1.02E của FPT thì tải patch này về là xong .

Nếu bạn chưa có DB của 1.02N thì bạn có download tại đây : [Only registered and activated users can see links. ]
    or [Only registered and activated users can see links. ]

Đừng ngại khi nhìn thấy patch 90 mb nhé. Download ở host đó rất nhanh. Tốc độ trung bình lên tới 200kbs-500kbs

Bạn nào muốn có Skin SS3 ở Wing thì down patch sau : [Only registered and activated users can see links. ]

Bạn nào muốn DK, MG , Elf , DL vào dc các khu đất vuông trong Arena thì download patch sau:[Only registered and activated users can see links. ]

Đây là bản Muserver ver 1.02N mà mình ưng ý nhất do chính tay mình config và chỉnh sửa. Phiên bản khá ít lỗi. Move 31 Map :CryWolf , Kanturu , LandOfTrials , Silent_Map..v.v Tất cả đều move dc mà ko bị lỗi map nào.

Chú ý
    :Thực tế có nhiều bạn kêu có hiện tượng gameserver ko hoạt động .Nhưng mình chạy ở máy mình thì vẫn hoạt động bình thường . Nếu bạn nào có hiện tượng sau : Thì có thể là do bạn đã thiếu file msvcp71.dll vào [Only registered and activated users can see links. ] để tải file đó về và copy vào C:\WINDOWS\system32

Về việc gameserver ko hoạt động thì bạn vui lòng xem lại các bước làm server hoặc tải lại file gameserver khác ở phía dưới . Mình xin đảm bảo là nó hoạt động 1 cách bình thường vì mình vừa chạy server hôm kia mà ko gặp 1 lỗi nào cả .

Sau đây là các chức năng của server mà mình đã test trong quá trình mở Online :

Phiên bản này rất good đối với các bạn có ý định đưa lên Online vì mình đã config rất hợp lý các shop , các NPC và Monter. Các đồ thần không bị đảo lộn...v..v. Bạn nào muốn tham khảo thì vô trang :
    [Only registered and activated users can see links. ] tải patch về và thử nghiệm hiện mình vẫn đang cho server online và sẽ đóng của Mu trong 1 ,2 ngày tới để tập trung vào việc học hành sang năm.

Đặc biệt server cũng đã dc thêm phần Hack Log Server có chức năng như sau :

MyGSFun với các chức năng add điểm. Cưới hỏi..v..v ::

Còn nhiều chức năng mà mình chưa test hết dc . Và có thể còn 1 vài bug nhỏ nào nữa mà mình chưa tìm hiểu dc kĩ càng trong quá trình online mong các bạn thông cảm

Nếu đem bài viết đi đâu vui lòng ghi rõ nguồn : o0ClbgamesVN0o - [Only registered and activated users can see links. ]

Phiên bản này đảm bảo ổn định và ít bug hơn bản 1.02N của Chuột Thành Tinh . Gốc là server của goehdtjdrnr

Nếu test Serrver thấy ổn định và tốt vui lòng kick vào [Only registered and activated users can see links. ] thay cho lời cảm ơn. Nếu muốn tham khảo bài viết bằng tiếng anh : [Only registered and activated users can see links. ]

Sau đây là 1 số ảnh về server :

o0ClbgamesVn0o ơi sao mà cái "Full Patch For SS2" link die hoài vậy không down được nè share lại đi nhé Thank nhiều
    [Only registered and activated users can see links. ] - AN TOÀN - CHẤT LƯỢNG - NHIỀU TÍNH NĂNG
    Zalo/Telegram: 0972376510

Thành Viên vietmagic's Avatar
    Thanks
    20

Trích dẫn Gửi bởi TitanRain [Only registered and activated users can see links. ]
    Tui chạy serrver onwan được 1 tuần rồi bỏ
    Có một số nhận xét:
    - CryWolf [Tested 100%]
    - Casstle Siege [Tested by Sombody]
    - Kalima Event [Tested 100%]
    - Blood Castle 1~7 [Tested 100%]
    - Devil Squre 1~6 [Tested 100%]
    - Chaos Castle [Tested 100%]
    - Kantru [No have DLL file]
    - New Map: Silent, Stadium mở rộng, Kantru 1,2,3, Aida 1,2
    - New NPC: Elf Soilder , Lahap [Tested OK] , vài NPC mới như Elips ,Gorbin Mix chưa test
    Tôi không chạy bản này online nữa vì:
    - Đăng nhập vào game rất chậm với máy cấu hình thấp
    - Phát sinh lỗi sau khi chạy khoảng vài tiếng, người chơi ko đăng nhập trở lại game được.(Không phải lỗi 15 ages)
    - Khi move từ CryWolf hoặc CS về map thường hay bị dis (có thể do server của mình yếu: Pen 4 Dual Core 3.00 GHz - 2 GB of RAM)
    Theo ông nói rất chuẩn xác... thật ra trong server này chẳng ngon lành gì.. tui sẽ góp ý từ 1 lổi nhỏ khi chưa ai phát hiện được trong phiên bản tái tạo kém trình độ củng ông này, dám bảo đảm 1 câu cho dù phát hiện ra củng chẳng ai Fix được
    ( Theo như lời ông nói Server chạy khoảng vài tiếng là Dissconnect hiện ra 1 bảng trong đó hàng dưới có tên là Don't sent <== lick vào là link 8 die theo cái main game.exe) các bạn chỉ cần thay File montersetbaxe chuẩn khác thử lại và sẽ không còn tình trạng này nữa. Chỉ ngon cái lời giới thiệu, khi ai đó biết test server rồi nhìn nhận từ khía cạnh mới thấy lổi không thể tưởng. Nhưng dù sao ổng củng có lòng thành đến member đó chứ ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng vietmagic xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Đù má người ta mất công config server và share cho anh em dowwnload để mở mang kiến thức,tại sao các ông không nghĩ có người họ làm được server mà có người lại không làm được vây...Vậy lý do ở đâu ,ở server mà người ta share lên hay ở người download về config lại để chạy nó.
    Khách viếng thăm hãy cùng bachcotsau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 10 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server Muonline Season 6 Episode 1 Full
    Bởi LHB_LOVE trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 07-07-11, 06:35 AM
  2. Server IGC Season 5 episode 4 Full
    Bởi gauandy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 05-07-11, 01:03 AM
  3. MFS Team Season V Full - Update 5
    Bởi hateroc22 trong diễn đàn Releases