[Yeu cau]Lam on share cho minh voi !!!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Thành Viên kenisen's Avatar
    Thanks
    80

[Yeu cau]Lam on share cho minh voi !!!

Có bạn nào nhà gần Q.Tân Bình mà có Client của Dragon Team không?mình download hoài không được, cứ được 40-50% là đứng luôn.Help mình với.Cho mình số phone với nha
    Khách viếng thăm hãy cùng kenisen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên phitieu's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: [Yeu cau]Lam on share cho minh voi !!!

Bạn down client của Dragon team làm gì , dùng Client HK online được mà , cũng như nhau cả thôi. Mình chạy client HK online + serrver của CTT ngon à , fix tí cho made in " Tự tui " thội
    Khách viếng thăm hãy cùng phitieu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kenisen's Avatar
    Thanks
    80

Nhưng ở Tam Tà Quan có cái lâu đài gì đó cứ vào là dis,. nó bảo thiếu MAP, rồi còn nhiều đồ vật ko có nữa, client VN chưa update đủ
    Khách viếng thăm hãy cùng kenisen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi phitieu [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn down client của Dragon team làm gì , dùng Client HK online được mà , cũng như nhau cả thôi. Mình chạy client HK online + serrver của CTT ngon à , fix tí cho made in " Tự tui " thội
    vậy bạn gởi cái made in "tự tui" lên luôn đi mình không chơi online nên không biết làm made in "tự tui" như thế nào nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng catbui xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kenisen [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhưng ở Tam Tà Quan có cái lâu đài gì đó cứ vào là dis,. nó bảo thiếu MAP, rồi còn nhiều đồ vật ko có nữa, client VN chưa update đủ
    uh, đúng rồi, dùng bản Client của VN cũng đc nhưng nó chưa update đủ các map.
    Khách viếng thăm hãy cùng congatay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thephuoc32's Avatar
    Thanks
    0

dow client vn về có cần copy them files gì ko sao mình sài ko được !!!!!!!!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng thephuoc32 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

Client của VN đã có hầu hết các Map nhưng vẫn thiếu vài Map cuối cùng và đồ Pet không xài đươc.Tạm thời có thể sử dụng của Client VN nếu thấy thiếu tui sẽ Share cho các bác phần patch có cả những phần của TQ
    Bật mí tin mới đây : Tui đã Việt Hoá thành công Tên nhân vật cũng như các lời nói trong game và các bảng Table trong SQL rùi , àh dĩ nhiên phải có Op được ngọc , đồng thời tỉ lệ rớt đồ sẽ như Server của VN (hehe)(bản VH này có dấu hẳn hoi nghe)
    Bác nào muốn có bản VH này tui share cho
    Mong các bác đóng góp ý kiến về cái này nghe
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hải Dương
    Thanks
    0

Bác Việt hóa kiểu chi vậy??? Cho tui nick để anh em mình ra Y!M nói chuyện chứ nói ở đây linh tinh bị coi là spam thì chít...
    Ah bản Việt hóa đó có nặng không thì share luôn đi, tui đang muốn xem 1 vài thứ "khó hiểu" của HKGH off.Thanks bác trước nha.
    Khách viếng thăm hãy cùng killer238 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    69

Chà, VH có dấu hả. Bạn share lên thử coi !
    Khách viếng thăm hãy cùng tomtomtom xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

Nghe nói trang zupload cho load dữ liệu tới 500Mb hả
    Nếu anh em chưa tin về bản VH này tui sẽ chụp lại ảnh khi chơi để anh em coi qua ,nếu thấy đúng thì bảo tui nghe (nhớ cho tui link up tại trang này nhé ,tui chưa có tài khoản tại đó)
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Chỉ minh chinh đi PMP
    Bởi phu200700 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-06-11, 04:24 PM
  2. giup minh voi !
    Bởi nbkodenui trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-06-11, 03:16 PM
  3. ban huu duyen vao giup minh voi
    Bởi nhock1ku trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu