Các bạn có hứng với Data và các chức năng Pro của Qsilkroad không - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 55
    Thành Viên
    Thanks
    28

Ðề: Các bạn có hứng với Data và các chức năng Pro của Qsilkroad không

Trích dẫn Gửi bởi Kisunho [Only registered and activated users can see links. ]
    Captcha e cũng đang đau đầu đây
    Bác hay bác nào nghĩ ra thì share cho ae nhé
    Box lâu không sôi nổi rồi
    Giờ ae vực dậy thôi, vẫn nhiều người đam mê dev silkroad lắm mà

--- Chế độ gộp bài viết ---

Chả biết cách a huy với bác có giống cách e không nhưng e thấy quá thành công
    cách làm cái gì cơ captcha hay mob nhóm?
    Khách viếng thăm hãy cùng TruongICT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    30

Với cái captcha, mình nhớ ko lầm nó có 1 opcode, ko biết là 0x2322 hay là 0xA103.
    Đang tính sử dụng nó cho vào oll và cho NOP cái opcode này trên cái gateway.

Dạo này máy đang sập sệ, tự nhiên khi chạy server nó ra lỗi C++ của cái Sr_ShardMNG.
    thành ra chưa tác nghiệp đc ý tưởng đó.

Ae nào có hứng hoặc đã thử kiểu đó thì cho ý kiến xem.

@TruongICT : bạn có thể share cách tăng giới hạn 5h xanh đc ko ?

Hôm nay có ghé qua web của QSRO, có thấy chức năng room Job.
    Không biết là bên ấy dùng tính năng 1 map riêng để job như kiểu arena hay là đưa cổng JOB của Job Templ trong map 100 về bên Trường An.

Cũng ấp ủ từ lâu việc đưa cổng Job về các thành, để xây dựng 1 sv map thấp vừa phải, nhưng có khu vực job.

Ps : bên RZ mới có cái DetGuard, thấy có tính năng chống bug giao dịch với captcha, mà chưa biết cách sử dụng, ae sang đó mò đe
    Lần sửa cuối bởi pofuafat, ngày 30-11-14 lúc 07:56 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng pofuafat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Kisunho's Avatar
    Thanks
    16

Icon13 Ðề: Các bạn có hứng với Data và các chức năng Pro của Qsilkroad không

Trích dẫn Gửi bởi TruongICT [Only registered and activated users can see links. ]
    cách làm cái gì cơ captcha hay mob nhóm?
    captcha ý, mod thì quá dễ dàng rồi

Trích dẫn Gửi bởi pofuafat [Only registered and activated users can see links. ]
    Với cái captcha, mình nhớ ko lầm nó có 1 opcode, ko biết là 0x2322 hay là 0xA103.
    Đang tính sử dụng nó cho vào oll và cho NOP cái opcode này trên cái gateway.

Dạo này máy đang sập sệ, tự nhiên khi chạy server nó ra lỗi C++ của cái Sr_ShardMNG.
    thành ra chưa tác nghiệp đc ý tưởng đó.

Ae nào có hứng hoặc đã thử kiểu đó thì cho ý kiến xem.

@TruongICT : bạn có thể share cách tăng giới hạn 5h xanh đc ko ?

Hôm nay có ghé qua web của QSRO, có thấy chức năng room Job.
    Không biết là bên ấy dùng tính năng 1 map riêng để job như kiểu arena hay là đưa cổng JOB của Job Templ trong map 100 về bên Trường An.

Cũng ấp ủ từ lâu việc đưa cổng Job về các thành, để xây dựng 1 sv map thấp vừa phải, nhưng có khu vực job.

Ps : bên RZ mới có cái DetGuard, thấy có tính năng chống bug giao dịch với captcha, mà chưa biết cách sử dụng, ae sang đó mò đe
    Khi nào thành công bác share e phát
    Cái share trên rage e cũng chịu thôi
    Loay hoay cả buổi chả hiểu chạy cái gì trước cái gì sau thử đi thử lại toàn lỗi
    Khách viếng thăm hãy cùng Kisunho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ThuPhuong's Avatar
    Thanks
    118

captcha ý, mod thì quá dễ dàng rồi

Khi nào thành công bác share e phát
    Cái share trên rage e cũng chịu thôi
    Loay hoay cả buổi chả hiểu chạy cái gì trước cái gì sau thử đi thử lại toàn lỗi
    2 bác có phải đang nói tới login ko có capcha ??? cái share trên ragezone e test chạy được rồi các bác config sao chứ
    Khách viếng thăm hãy cùng ThuPhuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ThuPhuong vì bài viết này !

Kisunho (01-12-14)

Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi ThuPhuong [Only registered and activated users can see links. ]
    2 bác có phải đang nói tới login ko có capcha ??? cái share trên ragezone e test chạy được rồi các bác config sao chứ
    Chia sẻ luôn luôn cho nóng đi, thật sự không biết chạy cái gì trước cái gì sau luôn

Thanks
    118

Chia sẻ luôn luôn cho nóng đi, thật sự không biết chạy cái gì trước cái gì sau luôn
    Link : [Only registered and activated users can see links. ]

E đã ghi chú lại bằng tiếng việt có dấu các bác mở về đọc từng file txt là hiểu và chạy được ngay có điều dùng tool này nó fake port ko sài dc mbot nữa unibot e chưa thử

Done

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ThuPhuong vì bài viết này !

nghiadht (01-12-14)

Thành Viên Tâm Huyết mylove09's Avatar
    Đang ở
    Usa
    Thanks
    45

Opcode khác Offset nhé
    Có OpCode chưa chắc đã biết tìm OffSet và có Offset chưa chắc đã remove được nó chuẩn
    NOP có thể chuẩn hoặc không , NOP xong nó cứ chạy lòng vòng mãi thì cũng mệt đấy
    DetGuard MGProject Release nói ko phải chưa ngoa nhưng không dùng được Bot thì chỉ để làm cảnh ở VN thôi (Not tested )
    Khách viếng thăm hãy cùng mylove09 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi mylove09 [Only registered and activated users can see links. ]
    Opcode khác Offset nhé
    Có OpCode chưa chắc đã biết tìm OffSet và có Offset chưa chắc đã remove được nó chuẩn
    NOP có thể chuẩn hoặc không , NOP xong nó cứ chạy lòng vòng mãi thì cũng mệt đấy
    DetGuard MGProject Release nói ko phải chưa ngoa nhưng không dùng được Bot thì chỉ để làm cảnh ở VN thôi (Not tested )
    Tại sao lại không dùng được bot
    Bot là do mình set thôi mà

Thanks
    118

Tại sao lại không dùng được bot
    Bot là do mình set thôi mà
    Nó fake port và vì 1 lý do nào đó khi login = mbot nó báo lỗi không biết opcode và tự ngắt kết nối ~> không sài được mbot

Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi ThuPhuong [Only registered and activated users can see links. ]
    Nó fake port và vì 1 lý do nào đó khi login = mbot nó báo lỗi không biết opcode và tự ngắt kết nối ~> không sài được mbot
    Vẫn chưa dùng được đây
    Sao cái gì chơi được mà cái này khó thế

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Option Kháng tất cả tối đa và + all kỹ năng or + kỹ năng skill môn phái???
    Bởi trungkhuyen trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 31-01-13, 01:29 PM
  2. [JX] Giúp Em Add Chức năng gọi boss tiểu, đại vào trong chức năng GM với !!
    Bởi tongtulenh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 22-05-12, 06:52 AM
  3. [KT] Help "bị buff điểm tiềm năng+ Kỹ năng
    Bởi luumin trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 07-05-12, 02:32 PM
  4. [KT] Xin túi tân thủ có tăng tiềm năng và kỹ năng
    Bởi dazan996 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 15-02-12, 09:28 PM